Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Guest

BlackBerry Travel là một trong những phần mềm rất được ưa thích trên BlackBerry OS 5.0 trở lên, và bây giờ nó cũng đã có mặt trên BlackBerry 10. Ứng dụng này rất hữu ích cho bất cứ ai hay phải đi lại hay đi

du lịch thường xuyên và BlackBerry đã làm cho nó trở nên thân thiện với người sử dụng hơn. Nó có thể tự động tìm kiếm và cập nhật thông tin chuyến bay, thông báo lịch trình trong BlackBerry Hub, đặt phòng, thuê khách sạn và xe hơi, quản lý hành trình, chia sẻ mạng xã hội và các công cụ khác.

Một số tính năng chính của ứng dụng
    • Tự động tìm kiếm và cập nhật thông tin chuyến bay từ trong email
    • Gửi thông tin về chuyến bay trực tiếp vào BlackBerry Hub
    • Đặt phòng khách sạn và thuê xe hơi.
    • Quản lý hành trình
    • Tìm kiếm chuyến bay liên quan đến hành trình của bạn, thông báo nếu có thay đổi từ hệ thống của nhà cung cấp dịch vụ bay
    • Giúp bạn quản lý tốt hơn quỹ thời gian của bạn trong suốt hành trình, nhắc nhở thời gian để bạn không bỏ lỡ chuyến bay của mình.
    ___
    ___
    Ngoài những tính năng rất hữu ích trên ứng dụng còn thêm một số tính năng như:
    • Chia sẻ tình trạng chuyến bay - Việc chia sẻ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết, bạn có thể truy xuất và gửi cập nhật những thông tin về chuyến đi của bạn trên BBM, Facebook, Twitter và Linkedin với mục đích giữ cho bạn bè và đồng nghiệp - những người tham gia chuyến đi cùng với bạn ngay lập tức có thể cập nhật tình trạng hiện thời hoặc chỉ đơn giản với mục đích để mọi người quan tâm bạn có thể nắm bắt được tình trạng của bạn.
    • Thông tin cảnh báo về giá cả, đề nghị thay đổi lịch trình, đổi chuyến bay và nâng cấp hạng mục vé, phòng khách sạn,... - Các báo cáo về giá của những dịch vụ luôn được cập nhập trên BlackBerry

Travel đảm bảo sẽ giúp bạn luôn luôn nhận được thỏa thuận về giá phòng khách sạn tốt nhất ở nơi bạn đến ngay tại thời điểm đó. Nó sẽ giúp bạn bớt lo lắng và tự động thông báo cho bạn một mức giá tốt hơn cho phòng khách sạn bạn đã đặt (nếu có), hoặc tìm một khách sạn tương đương với một mức giá rẻ hơn, hoặc một khách sạn tốt hơn mà giá chỉ chênh lệch đôi chút. Trong nhiều trường hợp, bạn có thể hủy bỏ đặt phòng ban đầu mà không bị phạt và đạt được những thỏa thuận khi có sự thay đổi phòng tốt hơn thông qua BlackBerry Travel.
    • Tích hợp sâu với BlackBerry ID - Trên BlackBerry Travel bạn chỉ cần đăng nhập BlackBerry ID lần đầu và sau này bạn sẽ không phải đăng nhập lại. Bạn cần thực hiện truy cập nhanh đến tất cả các đặc điểm nổi bật của ứng dụng ngay sau khi bạn khởi động nó lần đầu tiên, tại thời điểm đó BlackBerry ID sẽ tự động điền vào mẫu đăng ký cho bạn.
    Phần mềm được cung cấp miễn phí trên BlackBerry World

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Không cần phải "hay đi du lịch", kể cả mỗi năm bạn đi du lịch 1 lần thì phần mềm này vẫn rất hữu ích :-bd

Em dùng trên 7.1 lâu rồi. Tiện khi check chuyến bay. Tự động nhắc và tích hợp calendar ngon. Thời tiết cg nhanh lấy đc vị trí để có thông tin nhanh.

[ Posted by Mobile Device ]

Em dùng trên 7.1 lâu rồi. Tiện khi check chuyến bay. Tự động nhắc và tích hợp calendar ngon. Thời tiết cg nhanh lấy đc vị trí để có thông tin nhanh.

:3 lần hạ cánh sing, đang trên trời em nó đã wellcome singapore city! =))

:3 lần hạ cánh sing, đang trên trời em nó đã wellcome singapore city! =))

Guest
    Cái này cần phải có bis mới dùng được ạ? Nếu không cần mà vẫn dùng được thì em tải xài thử cho vui thôi, còn nếu cần thì thôi vậy.

Guest
    Cái này cần phải có bis mới dùng được ạ? Nếu không cần mà vẫn dùng được thì em tải xài thử cho vui thôi, còn nếu cần thì thôi vậy.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    Trên thế giới có 2 loại điện thoại, Blackberry và không phải Blackberry
    :-* Bác ở Bắc hay Nam thế bác ơi ?

Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    Trên thế giới có 2 loại điện thoại, Blackberry và không phải Blackberry
    :-* Bác ở Bắc hay Nam thế bác ơi ?

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 03-05-2014, 06:59 PM
  2. FPT Play - Phần mềm xem bóng đá tuyệt vời