Kết quả 1 đến 7 của 7
    Vâng, chỉ đơn giản như vậy thôi ạ, cũng nhằm mục đích học tập cả chứ không phải giải trí gì đâu ạ.
    Hiện nay có nhiều app nghe nhạc rồi, nhưng những app này lại không đọc được phần lyric đã được tag sẵn trong file nhạc mà toàn là search lyric trên mạng rồi hiển thị lên thôi ạ.
    Mình có những file audio học tiếng anh, có sẵn lyric ở trong file rồi nhưng không có phần mềm nào trên bb10 có thể show nó lên được (android app thì có, nhưng không mượt)
    Mong các lập trình viên Việt lắng nghe nguyện vọng của mình

Guest
    Viet music có lyric nhưng nhiều bài chả thấy..

Guest
    Latasy Player hiển thị khá tốt, nhưng load lyric từ đám mây về. Cũng chưa thấy pm nào load từ mp3 tag của chính file đó cả.

Trích dẫn Gửi bởi xuantruongyen
    Vâng, chỉ đơn giản như vậy thôi ạ, cũng nhằm mục đích học tập cả chứ không phải giải trí gì đâu ạ.
    Hiện nay có nhiều app nghe nhạc rồi, nhưng những app này lại không đọc được phần lyric đã được tag sẵn trong file nhạc mà toàn là search lyric trên mạng rồi hiển thị lên thôi ạ.
    Mình có những file audio học tiếng anh, có sẵn lyric ở trong file rồi nhưng không có phần mềm nào trên bb10 có thể show nó lên được (android app thì có, nhưng không mượt)
    Mong các lập trình viên Việt lắng nghe nguyện vọng của mình
    cài app mp3 (ăn roi) của zing bác nhé, tất cả các bài nhạc bác download từ zing, hoặc tên bài hát rõ ràng nó sẽ load lyric (nếu có) cho bác qua wifi, 3g, 2g tốc độ rất nhanh.

@aviaiva Ý của chủ thớt đây muốn có Pm nghe mp3 có thể load được lyrics từ chính file mp3 đó; chứ không phải sử dụng dịch vụ đám mây để tải về.

thử đi bác
    http://bbvietnam.com/threads/baambo...1-1-sua-loi-khi-load-danh-sach-bai-hat.44754/

Phần mềm Neutron Player đó bác. 4,99usd.

Các Chủ đề tương tự

1. Phần mềm nào nghe nhạc qua tai nghe Bluetooth tốt?
    Bởi khiphothi90 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-12-2014, 08:44 AM
  2. Phần mềm nghe nhạc mặc định có hỗ trợ nghe nhạc lossless không?
    Bởi Q2brhotgirlsngoctrinh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 26-11-2014, 04:18 PM
  3. Tư vấn - Nhạc chuông ko hiện thị trong phần nghe nhạc Z10
    Bởi toiyeuvn12 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-06-2014, 07:39 PM
  4. xin phần mềm nghe nhạc cho bb z10
    Bởi dupham92 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Bài viết cuối: 14-04-2014, 11:51 AM
  5. Minilyrics (Lyrics Player) - Trình phát nhạc có lời [Hỗ trợ tải lyric .lrc]
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Bài viết cuối: 20-10-2012, 04:32 PM