Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 80

Anti Touch là một phần mềm bảo vệ điện thoại thực sự tuyệt vời. Nó không hẳn bảo vệ điện thoại của bạn khỏi

mất cắp nhưng đủ giúp chúng ta thoát khỏi một vài tình huống thiếu cảnh giác. Chắc hẳn, các bạn có xem một vài Clip bị trộm điện thoại ngay trước mặt khi ngủ quên tại văn phòng, bàn nhậu... Anti Touch sẽ giúp chúng ta trong tình huống này.

Như tên gọi của nó, đừng có chạm vào, nếu như ngoan cố, một hồi chuông chói tai sẽ vang lên, đánh thức chủ nhân rằng có kẻ đang chạm vào điện thoại của bạn mà không xin phép.

Dĩ nhiên, chúng ta chỉ phòng kẻ ngay, không thể phòng được kẻ gian trá, nó mà giật rồi bóp côn và vặn ga thì xin lỗi, Anti Touch hay Anti Catch cũng bó tay

Công năng chính của Anti Touch là: Bất di bất dịch điện thoại. Nếu bạn kích hoạt chức năng, khi có người cầm vào máy, nhấc lên, xê dịch đi chỗ khác, chuông sẽ đổ liền, nó kêu chói tai (âm mặc định, bản trả phí có nhiều loại chuông khác nhau). Bạn chỉ làm nó im khi bạn nhập đúng mật khẩu hoặc tắt chương trình. Hiện tại, chương trình chưa thể chạy Headless. Nhưng không sao, khi kích hoạt chương trình, bạn đưa máy về chế độ khoá có mật khẩu, vậy là ta có bảo mật hai lớp. Vượt qua được mật khẩu máy rồi mới vào tới chương trình, lúc này kẻ gian mới có thể nhập mật khẩu của Anti Touch hoặc tắt chương trình đi. Quá tuyệt vời, đúng không các bạn?

Hình ảnh minh hoạ

Tối lang thang trên mạng kiếm soft, thấy trên dd bbvietnam có phần mềm AntithefArlam của Androi chuyển sang khá hay, có tác dụng báo động khi rút sạc hay di chuyển đt, nhưng khi cài thử lên z10 thì soft chỉ hoạt động khi chạy nền + để màn hình sáng, hễ tắt màn hình là em nó im luôn, bực quá lên bbw thì cũng có soft này nhưng tính phí, tìm tòi, cài rồi xoá một hồi thì phát hiện ra em Anti- touch free, giao diện đơn giản khi sử dụng, chuông báo động to, thích hợp dùng khi để đt đang sạc đi làm việc khác hay lúc sơ ý ai đó cầm nhầm...

Phần mềm miễn phí (giới hạn chức năng)

Thanks b.để tải về thử xem sao

Cái này có vẻ hay đấy

Power Tool cũng có đó các bạn. Cắm sạc, rút ra nó cũng báo. Cho phép tuỳ chọn nhạc trong thẻ nhớ. Tất nhiên là Power Tool mất phí

Guest
    cái này ko những lúc cắm sạc mà lúc ko sạc, bật lên để đó, ai dịch chuyển máy là nó báo ngay, cái này thích hợp lúc ngủ trưa trong quán càfe nè

Guest
    Phần mềm này tuyệt vời, mình vừa thử xong. Nó mà chạy Headless nữa thì không có gì để bàn Cảm ơn bạn nhé!

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Phần mềm này tuyệt vời, mình vừa thử xong. Nó mà chạy Headless nữa thì không có gì để bàn Cảm ơn bạn nhé!
    Thử bạn có phí của nó xem sao chú
    => http://appworld.blackberry.com/webstore/content/28329244/

Guest
    Xin phép bạn ruaxa09 mình sửa lại bài để đưa ra trang chủ nhé. Một lần nữa, cảm ơn bạn!

Khá là hay

Hay, nhưng cũng dễ thay màn hình lắm vì con hay vợ vô tình lấy chơi Game nghe giật mình là xong...

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-05-2017, 09:15 PM
  2. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 15-06-2015, 12:13 AM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 08-02-2015, 11:13 PM
  4. NetQin Mobile Anti virus v4.2 - tìm lại điện thoại - backup danh bạ (free)
    Bởi RAOTHDCU1261 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 27-11-2013, 03:16 PM
  5. One Touch SMS v1.0 phần mềm giúp compose sms chỉ với 1 thao tác [FULL]
    Bởi 307atdt trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-03-2012, 12:12 AM