Kết quả 1 đến 9 của 9
    BlackBerry

Beta Zone vừa cập nhật lên phiên bản mới, đó là v10.0.0.46. Phiên bản mới này sẽ Fix lỗi nháy màn hình khi các bạn làm một cuộc khảo sát trên Passport. Có thể nói khi mình làm cuộc khảo sát trên Passport là một cực hình vì lỗi nháy màn hình. Chỉ duy nhất Passport mới bị lỗi này và các thiết bị khác thì không bị. Do đó, BlackBerry đã cập nhật ứng dụng Beta Zone. Một vài thay đổi nhỏ:
    • Sửa chữa lỗi nháy màn hình khi khảo sát trên BlackBerry Passport.
    • Thêm định dạng văn bản phong phú và bây giờ bạn có thể trích dẫn bài viết của ai đó trong diễn đàn thảo luận (chạm và giữ một bài viết nào đó để trích dẫn)
    Ngay bây giờ các bạn có thể vào BlackBerry Beta Zone để nhận được cập nhật nhé.

Ai chưa cài Beta Zone thì sideload file bar ở topic này vào rồi update lên:
    • [Updated v10.0.0.40] File Bar của ứng dụng BlackBerry Beta Zone

Guest
    betazone không cho cài lên Classic từ appworld?

Trích dẫn Gửi bởi sonbkmta
    Có file bar bác sideload vào

Trích dẫn Gửi bởi sonbkmta
    Không phải "không cho cài lên Classic", mà là không cho cài vì bạn ở VN. Bạn phải sideload file bar của Beta Zone (đã share trên forum), sau đó mở nó lên nó sẽ tự động update lên bản mới nhất. (P/S: đã thêm link topic đó ở post #1)

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Không phải "không cho cài lên Classic", mà là không cho cài vì bạn ở VN. Bạn phải sideload file bar của Beta Zone (đã share trên forum), sau đó mở nó lên nó sẽ tự động update lên bản mới nhất. (P/S: đã thêm link topic đó ở post #1)
    có cách nào gỡ bản này quay về bản cũ không bác. mới cập nhật lên mà kết nối lâu quá không vào được

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bb zép 10
    có cách nào gỡ bản này quay về bản cũ không bác. mới cập nhật lên mà kết nối lâu quá không vào được
    Bạn có thể sideload về bản cũ nhưng khi bạn vào ứng dụng nó bắt bạn phải cập nhật bản mới để sử dụng. Bản mới mình vào bình thường mà.

Em side loà vào beta zone yêu cầu update, sau khi update làm ngay cái thông báo beta zone is not yet avaiable in your country mặc dù em đã khai em ở Mỹ.

Trích dẫn Gửi bởi kakak
    Em side loà vào beta zone yêu cầu update, sau khi update làm ngay cái thông báo beta zone is not yet avaiable in your country mặc dù em đã khai em ở Mỹ.
    Bạn đang os bao nhiêu?
    Mình cài và Update bình thường mà.

Sent from my Z30 using Tapatalk

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    Bạn đang os bao nhiêu?
    Mình cài và Update bình thường mà.

Sent from my Z30 using Tapatalk
    Em dùng PP Os 10.3.2.680 mới nhất đấy. Khởi động beta zone nó bắt nhập country và city. Sau đó lock và có dòng chữ như trên

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry Keyboard cập nhật bản beta cho PRIV trên Beta Zone
    Bởi gptructuyen24h trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-07-2016, 12:26 AM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 15-08-2015, 09:05 AM
  3. BlackBerry Blend v1.2 có bản cập nhật Beta 3 trên Beta Zone cho Windows, MacOS và BB10
    Bởi hdspasuport04 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 14-06-2015, 02:00 AM
  4. [Beta Zone] App World cho BlackBerry cập nhật phiên bản 3.1.2.20 trong Beta Zone
    Bởi thietkego trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-03-2012, 10:42 AM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 16-12-2011, 11:45 AM