Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 140

LATASY là một ứng dụng

nghe nhạc trên BlackBerry 10. Đây là ứng dụng mà mình đầu tư kỹ về hình thức cũng như chất lượng với hy vọng đem đến cho các BBers một chương trình nghe nhạc đáng để trải nghiệm trên BB10 - vốn đang rất thiếu những phần mềm nghe nhạc chất lượng.

Lướt qua ứng dụng nghe nhạc mặc định với khá ít tính năng, LATASY Player có thể sẽ khiến bạn phải nhận xét lại khả năng của chiếc BB10.

Để kỷ niệm ngày ra phiên bản 1.2.1.3 và chào đón Christmas, mình xin gửi đến anh em mã redeem code của Ha Corp để cảm ơn sự ủng hộ của mọi người trong thời gian qua:
    • Redeem code: HACHRISTMAS
    Cập nhật phiên bản 1.2.1.3 và 1.2.1.4 - Change logs:
    • Thêm 3 theme mới
    • Sửa lỗi không tìm thấy file trong mục folder
    • Cải thiện thuật toán tìm kiếm lyric
    Tính năng của ứng dụng:
    • Ứng dụng có tất cả các chức năng cơ bản của ứng dụng mặc định (play/pause/shuffle/repeat)
    • Quản lý và nghe nhạc theo thư mục.
    • Tạo Playlist.
    • Instant Search: cho phép tìm kếm bài hát yêu thích của bạn nhanh hơn.
    • Hẹn giờ ngủ để ứng dụng tự động dừng bản nhạc khi hết thời gian thiết lập.
    • Thay đổi giao diện chơi nhạc mặc định của ứng dụng.
    • Hỗ trợ thẻ nhớ
    • Hỗ trợ Z10, Z30, Z3, Q5, Q10, Passport
    LATASY Player vừa tung ra bản cập nhật 1.2.0 và 1.2.1 với nhiều thay đổi quan trọng:

Change logs:
    • Thay đổi icon của play/pause, next, prev
    • Hỗ trợ Blackberry Passport
    • Hỗ trợ lắc tay để điều khiển nhạc (next/prev, repeat, shuffle). Để dùng được tính năng này bạn cần ON nó lên ở trong Settings của ứng dụng.
    • Hỗ trợ chỉnh độ nhạy của thao tác lắc tay (có 3 mức độ là High, Medium và Low)
    • Hỗ trợ download lyric và hiển thị ngay trong app.
    Nếu thấy ứng dụng hay, đừng ngần ngại review 5 sao và gửi các góp ý về phần mềm cho mình qua địa chỉ email: hungv76@gmail.com nhé. Mọi ý kiến sẽ được cân nhắc nghiêm túc để những bản sau của LATASY có thể đáp ứng dc nhu cầu của nhiều người hơn.

Xin cảm ơn các bạn
    *Ảnh chụp màn hình của ứng dụng:

Danh sách bài hát

Giao diện chơi nhạc - Lời bài hát ( Lyrics)

Tính năng instant search và hẹn giờ tắt nhạc

Nghe theo Folder

Hiệu chỉnh mục Settings

Một số theme của phần mềm

Thông tin ứng dụng:
    <div style="float: left; padding: 10px;"> </div>LATASY

Music Player
    By HA Corp
    Version: 1.2.1.4
    Released: Dec 9th, 2014
    File Size: 5 MB
    Rated:General

Download:

Bản tính phí 2$

Bản Free
    Nếu thấy hay thì review 5 sao để ủng hộ app và lập trình viên Việt Nam nhé các bạn

Guest
    Cần có tuỳ chỉnh EQ để nghe hay hơn. Một số bài search lyric không thấy.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Cần có tuỳ chỉnh EQ để nghe hay hơn. Một số bài search lyric không thấy.
    Em kiến thức về audiphile là bằng 0 cộng với api bên BB10 hỗ trợ EQ kém quá nên tính năng đấy đang để sau cùng ạ

Chế độ ngủ nên cho thêm 3 h hay 4 h gì đó với lại khi tích vào chế độ ngủ nó bắt buộc mình phải chọn 1 con số rồi mới cho thoát, không nó không cho. Sau khi chọn chế độ ngủ song, trở về menu nhạc chính thì mình mới có thể tắt chế độ ngủ này? Trên Q cũng nên cho chọn search Lyric tương tự như Z chứ không cần ấb phím tắt. Bạn nghĩ thế nào?

ủng hộ app VN thôi

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Chế độ ngủ nên cho thêm 3 h hay 4 h gì đó với lại khi tích vào chế độ ngủ nó bắt buộc mình phải chọn 1 con số rồi mới cho thoát, không nó không cho. Sau khi chọn chế độ ngủ song, trở về menu nhạc chính thì mình mới có thể tắt chế độ ngủ này? Trên Q cũng nên cho chọn search Lyric tương tự như Z chứ không cần ấb phím tắt. Bạn nghĩ thế nào?
    Bản sắp tới sẽ cập nhật thêm nút tắt cho repeat, shuffle và cả show lyric ạ. Cái 3-4h em thấy ít người nghe nhạc tận 4 tiếng vẫn ko ngủ ạ

Trong thời gian rất ngắn mình thấy:
    Về giao diện: bạn đã thay đổi rất nhiều
    Về tính năng: bạn đã chăm chút cho option Hỗ trợ lắc tay để điều khiển nhạc, bắt đầu tìm đc lyric cho bài hát.
    Hiện nay ứng dụng đã mượt hơn.
    Hi vọng trong thời gian tới bạn nâng "kiến thức về audiphile" và có các tuỳ chọn tốt cho ứng dụng việt. Chúc sức khoẻ và thành công!

Nói thật là mình ghét giao diện giống wp

Xin góp 1 số ý kiến:
    Cá tính năng nâng cao như hẹn giờ, lắc nhạc mình ko phàn nàn gì nhưng có 1 số vấn đề mình nghĩ nên thay đổi:
    - Playlist: ko nhận playlist đc tạo từ các app music khác trong khi các app khác nhận bình thường.
    - Folder: chỉ nên hiện những folder có chứa file nhạc, như thế đỡ mất thời gian truy cập hơn. Mình để nhạc ở nhiều folder khác nhau nên khi muốn chuyển qua folder khác rất tốn thời gian. Thêm 1 điểm nữa là khi duyệt nhạc trong 1 folder có chứa cả trăm bài thì việc quay trở về folder trước cực kỳ bất tiện, phải kéo lên đầu líst để bấm vào Up, trong khi trượt qua trái lại ra menu. Vấn đề này thì latasy yếu hoàn toàn so với các app có quản lý foder khác trong khi tính năng này là của bản trả phí.
    - EQ: mình nghĩ cũng ko cần thiết cho lắm, nếu muốn thì cho ng dùng tự tinh chỉnh EQ theo ý mình. Ko cần phải có chế độ cài đặt EQ sẵn nên bạn ko rành về vấn đề này
    - Điểm làm mình thấy ko tốt là hiển thị tên bài hát bằng tên có sẵn của file nhạc. Các app khác thường hiển thị tên tilte trong phần detail trước, nếu ko có mới hiển thị tên file nhạc. Giả sử down nhạc từ 1 số nguồn ko cho tải thì tên file nhạc luôn có ký tự ngoằn nghèo như kiểu "7d88715f6c87cd037be6fbd8641ec973.mp3", latasy sẽ hiển thị tên này trong trình quản lý nhạc...

Có lọc nhạc từ folder không bác?? máy BB10 cứ load cả nhạc chuông nên hơi ức chế

Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 319
    Bài viết cuối: 29-10-2016, 10:03 PM
  2. Neutron Music Player [Update v1.71] - Trình nghe nhạc cực mạnh cho PlayBook và BB10
    Bởi rhhdgh trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 259
    Bài viết cuối: 27-11-2015, 09:10 PM
  3. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 05-12-2014, 01:27 PM
  4. n7player Music Player - Trình nghe nhạc giao diện đẹp
    Bởi inthelong08 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-10-2014, 10:21 AM
  5. Rock Player - Phần mềm nghe nhạc với giao diện đẹp
    Bởi 307atdt trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 9