Kết quả 1 đến 6 của 6
    Guest
    hi các bác, e mới tập chơi bb nên không hiểu hết các vấn đề trong OS của e này cho lắm nên mạo mụi lập topic này hỏi về các app trên bbworld.
    E mới xài con bb classic đc 3 ngày rồi và đang có nhu cầu chat fb, zalo, thông qua một số tìm hiểu thì e biết các app trên android đặc biệt là fb và fb mess rất ngốn pin trên e bb, mà e này thì pin lại hẻo nên e đang tạm lướt trên browser. E lục quanh các app trên bbos thì thấy có app fb client và fb mess client của tác giả Nemory xài rất sướng, lại cài đặt trên bbworld nữa. Nhưng ko biết các app cài trên bbworld có phải đều là app native hết không, và các app này ít tốn pin hơn trên android chứ, và hiện tại chưa thấy có app nào trên bbworld thay thế zalo được nhỉ Vài câu hỏi ngu mong các bác ko giận ^_^

Trích dẫn Gửi bởi bitdefend
    app fb client và fb mess client của tác giả Nemory xài rất sướng, lại cài đặt trên bbworld nữa.
    2 app này là native. Bạn nhận biết app Android trên BB10 đơn giản là app Android khi chạy sẽ có 1 thanh bar màu đen bên dưới màn hình, có duy nhất mỗi nút Back trên đó, và khi vuốt từ mép trên màn hình xuống sẽ thấy có nút "Hide bar"

Còn Zalo thì bạn cứ cài bản Android của nó đi, dùng ổn.

Guest
    tks mod nhiều hiện tại mình đã cài những phần này và xài rất ổn định chỉ còn đang tìm app native đọc ebook nữa thôi ^_^

Guest
    tks mod nhiều hiện tại mình đã cài những phần này và xài rất ổn định chỉ còn đang tìm app native đọc ebook nữa thôi ^_^
    Amazone kindle đi bạn.
    Mình cài bản cũ.
    Nhưng cái này ko chỉnh đc độ sáng khi đọc. Khá khó chịu nếu đọc đêm.

Guest
    Bạn có thể dùng Alreader trên android nhe. Có thể tuỳ chỉnh.

Guest
    cho mình xin file hoặc link với bác

Các Chủ đề tương tự

1. iGrann [update v1.0.5.1] - Ứng dụng native Instagram client với đầy đủ tính năng
    Bởi minh12553 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 05-11-2014, 01:07 AM
  2. hỏi về facebook native trên BB Z10
    Bởi bjty_shop trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 19-07-2014, 10:09 PM
  3. phần mềm facebook native không hiện avata.
    Bởi thanhbinhptit08 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 16-02-2014, 11:31 AM
  4. Whine [Update v1.4.6.2] - Vine client với đầy đủ tính năng cho BB10 đã có trên BBWorld
    Bởi Phan Tuấn Vũ 5 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 13-02-2014, 08:03 AM
  5. Droid Store [Update v2] - Một ứng dụng native client của 'Google Play' trên BB10
    Bởi inthelongvn03 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 28-12-2013, 11:01 PM