Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Em có con Z10, bị dính 1 hạt bụi ở trong ức chế thật, nếu nhìn nghiêng vẫn thấy màn nó sáng ở điểm đó,tình trạng y hệt như này http://forums.crackberry.com/blackberry-z10-f254/dust-under-screen-866058/
    Có cách nào khắc phục ko các bác nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi halhktqs
    Em có con Z10, bị dính 1 hạt bụi ở trong ức chế thật, nếu nhìn nghiêng vẫn thấy màn nó sáng ở điểm đó,tình trạng y hệt như này http://forums.crackberry.com/blackberry-z10-f254/dust-under-screen-866058/
    Có cách nào khắc phục ko các bác nhỉ
    E cũng bị vậy. Cứ ngỡ Q5 hàng trung cấp bị mà cả Z10 cũng bị ak.h. Bị qua lỗ cắm USB ý bác ợ

Trích dẫn Gửi bởi djbuj
    E cũng bị vậy. Cứ ngỡ Q5 hàng trung cấp bị mà cả Z10 cũng bị ak.h. Bị qua lỗ cắm USB ý bác ợ
    hic, máy em cũng dính, nghe nói 9900 trở lên là bị, do nó ko có lớp keo viền như mấy con đời trước bác ạ :'(, BB h làm máy có vẻ không trâu như trước nữa, toàn lỗi lặt vặt mà rất khó chịu

xác nhận em cũng bị AT&T người mua không để ý gửi về luôn dính 1 hạt từ lúc đập box mà nói thật z10 thiết kế đẹp nhưng rất đễ đắt bụi ở các cạnh.

K có gì khó chịu hơn khi màn hình bị dính bụi

Guest
    Buổi tối thì ko sao nhưng ban ngày nhìn xa thì chứa chan nhìn gần thì chán chưa

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi shincool
    xác nhận em cũng bị AT&T người mua không để ý gửi về luôn dính 1 hạt từ lúc đập box mà nói thật z10 thiết kế đẹp nhưng rất đễ đắt bụi ở các cạnh.
    của em cũng AT&T, dính miẹ vào khu vực cạnh trên, bực éo chịu được, nãy tưởng bẩn đành phải bóc miếng dán ra lau mãi éo được mới biết là dính bụi, còn tưởng dead pixel mới ghê, phí mất 30k miếng dán chưa được 1 tuần ! Trên Crackberry có bác bị dính vào trong Camera mới đểu

Guest
    Blackberry làm ăn lởm khởm quá. Hjz

em cũng bị dính trong cam, lâu lâu nó trôi vào giữa là lại phải mở ra gõ gõ cho nó trôi đi! hic

Giờ muốn vệ sinh màn thì phải tháo tung hết cả máy ra hả các bác ?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối