Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Hôm nay tại Barcelona, trong khuôn khổ sự kiện MWC2017, BlackBerry Mobile đã chính thức công bố thông tin chi tiết về chiếc điện thoại có tên mã 'Mercury'. Nó có tên thương mại chính thức là BlackBerry KEYone, sẽ phát hành toàn cầu vào Tháng 4, với giá 549 USD.

BlackBerry KEYone sử dụng Chip Snapdragon 625 của Qualcomm, pin dung lượng 3505 mAh hỗ trợ Quick Charger 3.0

Nicolas Zibell, Giám đốc điều hành của TCL Communication cho biết:

Ấn tượng thiết kế là khác biệt rõ rệt, BlackBerry KEYone đem đến cho chúng ta phương thức giao tiếp hiệu suất chưa từng có và trải nghiệm điện thoại thông minh Android an toàn nhất thế giới. Chúng tôi khiêm nhường tham gia như một vai trò quan trọng trong tương lai của điện thoại thông minh BlackBerry, một thiết bị mang tính biểu tượng trong ngành công nghiệp của chúng ta, và chúng tôi đang háo hức muốn chứng minh với cộng đồng BlackBerry mà sự phấn khích của họ xung quanh điện thoại thông minh BlackBerry mới này là một cái gì đó họ có thể tự hào.
    Alex Thurber, Phó chủ tịch phụ trách mảng Giải pháp di động của BlackBerry cho biết:

Chúng tôi muốn chúc mừng TCL Communication về sự ra mắt của KEYone. Chúng tôi đã làm việc chặt chẽ với TCL để xây dựng an ninh và trải nghiệm BlackBerry vào mỗi thành phần của KEYone, vì vậy BlackBerry DNA vẫn còn rất nhiều trong thiết bị này. Chúng tôi rất hào hứng để giúp đưa nó vào thị trường và giới thiệu nó với người hâm mộ BlackBerry.
    Xem thêm: Thông số kỹ thuật chi tiết của BlackBerry KEYone

549$ = 12.466.417 VNĐ . Con này về VN chắc ngót 15tr quá. Giá này với SD 625 thấy chát quá, dc cái chất BB

Chắc phải 15,5tr. Hơi chát. Nhưng chắc chắn mình sẽ mua e này thay cho pp

Giá cao mà chip 625 thiên hạ lại khối người chê ỏng chê eo cho mà xem nhưng nhìn chất thật

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ti teo
    Giá cao mà chip 625 thiên hạ lại khối người chê ỏng chê eo cho mà xem nhưng nhìn chất thật
    Tại họ không tìm hiểu kỹ về họ chip SnapDragon nên mới chê thôi. 625 là dòng chíp chỉ thua mỗi 835 được build trên nền 10 nano còn nó bằng hoặc hơn khá nhiều loại chip cao cấp khác trong các thông số test.

Đợi em nó tụt giá nào..,hiiii

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Cong Do
    Chắc phải 15,5tr. Hơi chát. Nhưng chắc chắn mình sẽ mua e này thay cho pp
    Bác bán con PP của Bác cho em nhé... hi. Để e thay con Q10

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi xuandong85
    Bác bán con PP của Bác cho em nhé... hi. Để e thay con Q10
    Hi hi, nhiều người đặt gạch lắm bác ơi. Khả năng là để làm kỷ niệm, bán chả dc bao nhiêu, phí

Trích dẫn Gửi bởi Cong Do
    Hi hi, nhiều người đặt gạch lắm bác ơi. Khả năng là để làm kỷ niệm, bán chả dc bao nhiêu, phí
    em cũng là tín đồ trung thành từ 8700 đến giờ ạ

Trích dẫn Gửi bởi trunglev
    Tại họ không tìm hiểu kỹ về họ chip SnapDragon nên mới chê thôi. 625 là dòng chíp chỉ thua mỗi 835 được build trên nền 10 nano còn nó bằng hoặc hơn khá nhiều loại chip cao cấp khác trong các thông số test.
    Bác có lầm ko v? 625 thua xa 652 mà bác nói tiệm cận 835 thì chịu bác luôn. Nhớ ko lầm thì 625 ra cùng thời 808 hay 810 thôi. Chawc chỉ ngang 800 là cùng. Và cái giá về Việt Nam khoảng 15 chai thì Priv vẫn hơn về mọi mặt. Thêm 2 chai nữa thì đc combo PP với Priv chính hãng mẹ luôn r trong khi đó vẫn đẳng cấp hơn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry KEYone có bản cập nhật bảo mật tháng 9/2017 mã AAO472
    Bởi nhiduong trong diễn đàn Hệ điều hành BlackBerry Android
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 26-09-2017, 04:33 PM
  2. Sự kiện ra mắt BlackBerry Mercury sẽ diễn ra vào 19h GMT ngày 25/02/2017
    Bởi linhvnt trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-02-2017, 07:25 PM
  3. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 05-02-2017, 08:58 PM