Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Mọi người cho em hỏi em dùng máy z10 stl 03 em cập nhập bản mới thì máy báo bạn đã cập nhập bản mới. Trong khi bản của em là 10.2.1.3014. Em thấy bạn em dùng máy z10 stl 1 đã cập nhập bản mới cách đây mấy ngày rồi. Trong khi của em đến nay vẫn chưa thấy báo. Mọi người giúp em với ạ.

Tú bb10 chắc máy của bạn là của mấy nhà mạng Mỹ, mấy nhà mạng đó vẫn chưa có cập nhật nhé bạn.

Bạn có thể tự cập nhật offline từ máy tính, tải về từ đây:
    => OS 10.3.1.2267 (SR 10.3.1.1581) cho tất cả các thiết bị BlackBerry 10 [đã có Autoloader & Blitz]

Sao nhiều bạn hỏi cái này thê ko cài đc qua ota thì cài offline. Cs j lạ đâu mình z10 002 cũng ko có và up òffline rồi

Trích dẫn Gửi bởi songdonggun
    Sao nhiều bạn hỏi cái này thê ko cài đc qua ota thì cài offline. Cs j lạ đâu mình z10 002 cũng ko có và up òffline rồi
    Bạn biết ko có nghĩa là ai cũng biết và ko phải ai cũng có tg ngồi làm những việc đó. Mình thấy ko biết thì hỏi là điều chính đáng, bạn ko júp thì thôi cũng ko cần phải nói vậy. Nhiều bạn mua z10 ko hẳn vì niềm đam mê hay đi từ bbos lên, họ mua đoen giản vì tò mò, vì giá rẻ so với thuơng hiệu, vì muốn khám phá điều mới. Bởi vậy những ng dùng bb lâu năm có nhiều kinh nghiệm nên chia sẻ và hướng dẫn mới phải chứ

Trích dẫn Gửi bởi barminhtri
    Bạn biết ko có nghĩa là ai cũng biết và ko phải ai cũng có tg ngồi làm những việc đó. Mình thấy ko biết thì hỏi là điều chính đáng, bạn ko júp thì thôi cũng ko cần phải nói vậy. Nhiều bạn mua z10 ko hẳn vì niềm đam mê hay đi từ bbos lên, họ mua đoen giản vì tò mò, vì giá rẻ so với thuơng hiệu, vì muốn khám phá điều mới. Bởi vậy những ng dùng bb lâu năm có nhiều kinh nghiệm nên chia sẻ và hướng dẫn mới phải chứ
    Theo mình nghĩ nếu thích thì trên diễn đàn có rất nhiều rồi, nên tự tìm hiểu. Không thích thì cũng không cần lắm. Một vấn đề mà topic nào cũng gặp, loãng

Đúng rồi đó, vấn đề cơ bản quá thì nên hỏi cụ google trước

mình cũng định lập topic hỏi, may có bạn này hỏi rồi =))

Máy tớ trc up ota bản 2267 ok, giờ hạ rom và ko có bản cập nhập nữa

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi barminhtri
    Cái vấn đề là họ biết có bản cập nhận mới cho những dòng điện thoại như họ => họ có tìm hiểu thông tin đó. Vậy tại sao họ ko tìm những thông tin khác trong khi để đăng 1 bài mới thì họ cũng sẽ tìm đc những bài tương tự như họ định hỏi. Ở đây là họ qua lười biếng chỉ thích ngồi và đợi trả lời.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi huytuan
    Theo mình nghĩ nếu thích thì trên diễn đàn có rất nhiều rồi, nên tự tìm hiểu. Không thích thì cũng không cần lắm. Một vấn đề mà topic nào cũng gặp, loãng

Trích dẫn Gửi bởi songdonggun
    Cái vấn đề là họ biết có bản cập nhận mới cho những dòng điện thoại như họ => họ có tìm hiểu thông tin đó. Vậy tại sao họ ko tìm những thông tin khác trong khi để đăng 1 bài mới thì họ cũng sẽ tìm đc những bài tương tự như họ định hỏi. Ở đây là họ qua lười biếng chỉ thích ngồi và đợi trả lời.
    Mình cũng hay vào diễn đàn, thấy mỗi bài của bạn vnbb bên trên là rõ ý nhất, lại còn cung cấp link nữa. Mình cũng muốn júp nh mình cũng ko hiểu về vđề này nên chịu. Mình nghĩ chia sẻ thông tin ko phải điều j khó khăn cả. Cũng chỉ 5 phút trả lời thôi và cũng bằng tg các bạn lên comment bạn đó rằng tự đi tìm trên gg. Có thể mình suy nghĩ đơn giản và hơi quá lý tuởng, nh với mình hễ gặp bạn nào cần hỏi và mình biết thì mình sẽ júp. Bởi sẽ có ngày mình gặp vđề, mình ngại hay luời tìm trong cả đống topic trên diễn đàn, mình sẽ lại đặt câu hỏi để nhờ júp. Ko biết thì hỏi, còn chuyện loãng diễn đàn hay ko là việc các mod sẽ lo. Ok

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry 10 là Hệ điều hành cho di động tốt nhất thế giới
    Bởi hoangphongai12 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 23-08-2014, 12:05 AM
  2. Giá Cổ phiếu BlackBerry (BBRY) đang ở mức thấp nhất?
    Bởi tranlinhnhi797 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 06-07-2013, 09:16 AM
  3. Thấy gì qua bản cập nhật BlackBerry 10.1.0.1485 dành cho Dev
    Bởi dinhtrung92rreere trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 22-04-2013, 06:05 PM
  4. Sms Archive-Lưu tin nhắn vào thẻ nhớ BlackBerry
    Bởi tranglinh145 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-12-2012, 07:24 AM
  5. Hỏi về phần mềm sao chép danh bạ,tin nhắn từ blackberry vào thẻ nhớ cho os 4.5+
    Bởi blackchan trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-09-2012, 11:54 PM