Kết quả 1 đến 8 của 8

Trích dẫn Gửi bởi sharko.pro96
    Máy Q10 at&t của em bị loa nhỏ từ bản 2.440 đã up lên bản mới nhất 2.2226 mà vẫn bị lỗi loa ngoài rất nhỏ! Hầu như chả nghe gì! Vậy không biết lỗi loa máy hay bản rom vậy? Cái lỗi này từ lâu rồi mà chả lẽ bây h RIM chưa fix à! Có bác nào dùng q10 bị lỗi này review em cái ạ!
    bản 10.3.2 hay 10.2 thế này.
    Cái lỗi loa thì từ 10.3.1 đã bị kêu rồi, bé hơn trước và cái này do OS. Nhưng nếu máy bạn bé đến không nghe đc gì thì nên xem lại loa. Trước ấy có điều kiện thì bạn cứ thử đổi bản OS xem sao nhé.

Trích dẫn Gửi bởi NoShamMing
    bản 10.3.2 hay 10.2 thế này.
    Cái lỗi loa thì từ 10.3.1 đã bị kêu rồi, bé hơn trước và cái này do OS. Nhưng nếu máy bạn bé đến không nghe đc gì thì nên xem lại loa. Trước ấy có điều kiện thì bạn cứ thử đổi bản OS xem sao nhé.
    Công nhận là bé! Em để sát tai vẫn nghe được mà để bình thường thì chả nghe gì! Gọi video mà để loa ngoài là xác định chả nghe thấy gì!
    P/s: máy em 10.3.2 ạ! Em type nhầm

bạn thử up lại bản 680 hay 858 trước đây xem. Mình dùng đều thấy loa ổn đinh. Nếu đổi bản OS rồi mà chưa được thì nên cho máy đi kiểm tra loa thôi (cũng khả năng là lỗi loa rồi)

Mình dùng 10.3.2.2204 loa ngoài rất to. Bạn thử xem thế nào

Của bạn khả năng cao là lỗi loa trên xương r, nếu cần thay thì lh mình 0985355001, giá 70k nhé, thay đảm bảo k mất tem

Guest
    đúng là lên 10.3 trở lên thì báo chuông cho cuộc gọi nhỏ hơn 10.2 đó bạn
    nhưng đủ dùng k nhỏ đến mức như bạn nói
    và tình trạng như bạn có lẽ phải thay khung xương thôi. k phải do rom đâu, rom ít khi bị lỗi thế này

Guest
    Nếu gàn Cầu Diễn đem qua mình ktra free cho nhé 0985.355.001