Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi ngọc1
    Cái này đúng à nha,trong dân gian gọi đây là đốt cháy giai đoạn
    Ừm nhưng mà sai trong trường hợp này vì bb nó ko bỏ qua mà nó đốt hết luôn =))

Trích dẫn Gửi bởi ngọc1
    Cái này đúng à nha,trong dân gian gọi đây là đốt cháy giai đoạn
    Ừm nhưng mà sai trong trường hợp này vì bb nó ko bỏ qua mà nó đốt hết luôn =))

Trích dẫn Gửi bởi trunglev
    Đọc comment của anh em. Mới thấy mình đoán đúng. Những anh em dùng BlackBerry mà thực sự nhu cầu không cần thì nên sài dòng khác. Đừng cố ép mình sài cái máy nó bảo mật quá cao chỉ dành cho một thị trường hẹp.
    Mình cũng dùng BB đc 5-6 năm, mới đây chơi sang Android là Priv vì trước đó dùng Q5. với mình thì kèm cặp 1 laptop, nên k cần cấu hình khủng, hđh mới nhất để làm gì. Các nhà sản xuất đều tính đc mất. chi phí nâng cấp từ 6-7 và kèm theo đó là các nhà phát triển nữa. Phù hợp với bảo mật của BB thì có lẽ dừng lại 6 là đủ, Support update hàng tháng là được rồi.
    Lúc mới mua thì mình thấy nóng, hao pin, do chạy 5.0/ lên 6.0 khác hẳn.

Thấy nhiều bác cứ kiểu sống chết bảo vệ BBRY mà mắc mệt.

Priv nó mới ra năm ngoái, chưa được 2 năm mà dừng cập nhật là việc làm không tốt của hãng. Vậy thôi.

Còn nếu mà tử tế thì cứ thông báo thẳng thời gian cập nhật của hãng là như nào. Ví dụ Google nó thông báo thời gian hỗ trợ là 2 năm đi, thì đúng cam kết hết thời gian là nó dừng.

Đằng này máy mới mua năm ngoái, chưa kể anh em đã ủng hộ Dtek, đùng cái báo không có cập nhật lên Android 7. Vậy mà vẫn nói lái đi được thì xin chịu

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi KelvinPham

Priv nó mới ra năm ngoái, chưa được 2 năm mà dừng cập nhật là việc làm không tốt của hãng. Vậy thôi.
    Priv ra từ 2015 nhé bạn, năm ngoái là DTEK và năm nay là KEYone.

Guest

Còn nếu mà tử tế thì cứ thông báo thẳng thời gian cập nhật của hãng là như nào. Ví dụ Google nó thông báo thời gian hỗ trợ là 2 năm đi, thì đúng cam kết hết thời gian là nó dừng.

Đằng này máy mới mua năm ngoái, chưa kể anh em đã ủng hộ Dtek, đùng cái báo không có cập nhật lên Android 7. Vậy mà vẫn nói lái đi được thì xin chịu
    Ơ hình như priv ra mắt là khoảng giữa là 2015 bác ạ, mình nhớ hồi co này chính thức lên kệ mình đang là sinh viên năm 3 mà cũng phải thông cảm là hiện giờ những máy ra mắt mắt từ 2015 đến giờ ít máy được lên 7 lắm, gần như chả có, đếm samsung mà đầy máy ra mắt từ 2016 mà còn đếch được lên nougat kia kìa. Mình nghix theo nhw looj trình ban đầu thì có ý định cập nhật android 7 cho priv vì thấy cái này dc blackberry công nhận rồi cơ, cơ mà chắc 1 phần từ chính android của google nữa chứ không phải ở mỗi blackberry nên (chắc liên quan đến bảo mật) nên không lên được. Blackberry cũng không phải là đã còn quan tâm cập nhật cho priv nữa mà chỉ là những cập nhật này ở nền android 6 thôi. Nói vậy cũng không thể bao che được khi mà những hãng khác sản phẩm của họ nhiều trải dài nhiều phân khúc việc cập nhâtk toàn bộ nó khó, blackberry chỉ có mỗi vài con mà không cập nhật được, đáng trách

Guest

Ơ hình như priv ra mắt là khoảng giữa là 2015 bác ạ, mình nhớ hồi co này chính thức lên kệ mình đang là sinh viên năm 3 mà cũng phải thông cảm là hiện giờ những máy ra mắt mắt từ 2015 đến giờ ít máy được lên 7 lắm, gần như chả có, đếm samsung mà đầy máy ra mắt từ 2016 mà còn đếch được lên nougat kia kìa. Mình nghix theo nhw looj trình ban đầu thì có ý định cập nhật android 7 cho priv vì thấy cái này dc blackberry công nhận rồi cơ, cơ mà chắc 1 phần từ chính android của google nữa chứ không phải ở mỗi blackberry nên (chắc liên quan đến bảo mật) nên không lên được. Blackberry cũng không phải là đã còn quan tâm cập nhật cho priv nữa mà chỉ là những cập nhật này ở nền android 6 thôi. Nói vậy cũng không thể bao che được khi mà những hãng khác sản phẩm của họ nhiều trải dài nhiều phân khúc việc cập nhâtk toàn bộ nó khó, blackberry chỉ có mỗi vài con mà không cập nhật được, đáng trách

Trích dẫn Gửi bởi thuoclao0908
    Chắc bỏ N lên thẳng O đấy mà các bác đừng buồn
    Không có đâu bạn. Mình thì chắc chưa hẳn đã dùng BlackBerry nhiều hơn nhiều anh em trên diễn đàn này. Nhưng mình luôn theo dõi khá kỹ BlackBerry và chắc chắn rằng có chết BlackBerry vẫn chết là một hãng cung cấp giải pháp và thiết bị bảo mật, Nó gọi là lõi của công ty. Trước khi chọn mua BlackBerry các bạn nên tìm hiểu nó thì sẽ không bao giờ phải thắc mắc các điều mà nhiều bạn trên đây thắc mắc. Mình sẽ kiến nghị ngay với BlackBerry nếu BlackBerry bỏ cập nhật bảo mật định kỳ. Cái này thì nhiều hãng mới đáng trách và đem con bỏ chợ. Nên nhớ Android là nền tảng dễ bị xâm hại hơn ios hay bb10.
    Nếu bạn nào mua BlackBerry vì cái mà nó thực sự cung cấp tốt nhất cho người dùng thì sẽ thấy BlackBerry là tuyệt vời. Còn bạn nào mua mà thấy nó không đúng nhu cầu thì mình vẫn luôn khuyên là có nhiều lựa chọn trong tầm giá.

Đến nhục vì được hỗ trợ dài đây.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Android MarshMallow chính thức cập nhật cho BlackBerry Priv
    Bởi quynhhoangjyh trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 17-05-2016, 12:26 PM
  2. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 26-04-2016, 12:17 PM
  3. Các Testers sẽ bắt đầu nhận bản Android MarshMallow cho Priv từ hôm nay
    Bởi cokhithinhvuong86 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 3