Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Giúp đỡ máy Q10

Guest
    Chào các bác!
    Hôm trước em cài nhầm bản OS Beta 10.3.3.746, đến bây giờ thử rất nhiều cách rồi mà ko thể nào cài được bản rom nào khác nữa. Hết Reload, Wipe, Sachies, Autoload... đều bó tay
    Ko biết bác nào có cách nào chỉ giáo e với ạ?

Em vô cùng đa tạ và hậu tạ.:'(

Chỉ có một cách là đợi Leak hoặc Official thôi bạn ơi, BB họ block hết đường về rồi nhé.... )!

Trích dẫn Gửi bởi huyphuc842
    Chỉ có một cách là đợi Leak hoặc Official thôi bạn ơi, BB họ block hết đường về rồi nhé.... )!
    :'(( ngáo ngơ up nhầm, max nhọ. Mấy ông BB này cũng như hết việc rồi hay sao ý. loằng ngoằng.

Guest
    một bài học để nhớ cẩn thận đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé bạn ơi.
    Trên diễn đàn cũng có bài nói rõ về cái bản cho Dev này rồi, không xuống được nhé, chờ đợi là hạnh phúc, ráng đến cuối tháng 7 bạn nhé, hehe

Guest
    Bạn không đọc kỹ thôi, chứ rom dành cho dev mà bạn, có cảnh báo từ trước chứ đâu phải không có (không về được OS trước, thiếu tính năng, pin 4 góc blah blah), lúc up là phải xác định tinh thần từ trước chứ nói gì thì nói, "up nhầm" - cái này khó lắm :P.

Bạn không đọc kỹ thôi, chứ rom dành cho dev mà bạn, có cảnh báo từ trước chứ đâu phải không có (không về được OS trước, thiếu tính năng, pin 4 góc blah blah), lúc up là phải xác định tinh thần từ trước chứ nói gì thì nói, "up nhầm" - cái này khó lắm :P.
    đâu, e lục trong cái folder của thằng bạn thấy tên file 10.3.3.498, ko thấy ghi thêm gì, còn mấy cái autoloader kia thì thêm cả Alpha... nên tưởng nó là bản Official. Em ko theo dõi về BBOS 10 mà.

Trích dẫn Gửi bởi Bốn Năm Sáu
    đâu, e lục trong cái folder của thằng bạn thấy tên file 10.3.3.498, ko thấy ghi thêm gì, còn mấy cái autoloader kia thì thêm cả Alpha... nên tưởng nó là bản Official. Em ko theo dõi về BBOS 10 mà.
    Khổ thân, thôi chịu khó đợi nhé bạn :P, tìm down file bị lược bỏ của bản 10.3.2.2876 mà load vào xài tạm nhé, cũng khá đủ phần mềm cơ bản .

Có hậu tạ kìa. Cái này muốn sài bản khác (các bản trc đây) thì chỉ có thay máy mới thôi. Khổ thân bác chủ.
    Anh em diễn đàn đang chạy bản này cũng nhiều lắm. Cài thêm app vào cũng "sài tạm" đc thôi.