Trang 13 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 200
    Mình dùng Z10-01 mà sao mình Autoload từ file thớt up ở trên xong vào cài đặt ban đầu thì đến chỗ kết nối wifi xong ko thể tiếp tục đc nữa. chỉ quay đc lại chọn ngôn ngữ -> Kết nối mạng Sim - > kết nối wifi . không thể nào vào đc bước tiếp theo nữa. mình up mấy lần đều bị

Về cơ bản chả có gì mới so với 10.3.2 cả (thậm chí còn thu hẹp phạm vi khi snap đã không còn chạy được trên PPSE khi nâng lên 10.3.3). BlackBerry vẫn ko thể hiện thiện chí nâng đời cho Android runtime nên dù cho BlackBerry 10 có up đến trời thì nó vẫn chỉ phục vụ các nhu cầu thiết yếu trên bb10 mà thôi. Cầm con PPSE trên tay mà thấy buồn vì nó vẫn chẳng thể mọc thêm cánh được. Hix !

Trích dẫn Gửi bởi iPhonecafe
    Về cơ bản chả có gì mới so với 10.3.2 cả (thậm chí còn thu hẹp phạm vi khi snap đã không còn chạy được trên PPSE khi nâng lên 10.3.3). BlackBerry vẫn ko thể hiện thiện chí nâng đời cho Android runtime nên dù cho BlackBerry 10 có up đến trời thì nó vẫn chỉ phục vụ các nhu cầu thiết yếu trên bb10 mà thôi. Cầm con PPSE trên tay mà thấy buồn vì nó vẫn chẳng thể mọc thêm cánh được. Hix !
    Snap là nó bắt mua bản quyền 3.0 nhé. Nói chung chơi BB là thế, không có nhiều fellows cho free như android. Nhưng ngược lại, k phải dính quảng cáo khó chịu như android. Thằng bạn mình cài CHplay trên con PP của nó, hăm hở cài đủ thứ app về sau kêu giời lên. Mỗi cái có 1 điểm mạnh, người dùng BB vẫn hầu hết là vì công việc thôi.

mình đã lên mọi thử đều ổn trừ việc không sử dụng được ứng dụng bankplus của viettel toàn báo không có kết nối chán

Trích dẫn Gửi bởi Tieu007
    Mình dùng Grab bản cũ, bản này chỉ bị lỗi bản đồ, còn lại vẫn book đc xe và gọi đt cho lái xe... trc giờ toàn phải sử dụng đt của vợ để gọi nhờ.. giờ đã gọi đc khoái chí làm sao..
    Bản cũ bạn dùng có cần patch gì ko?
    Mình hỏi bản bao nhiêu với?

Máy mình Ppse lên qua Ota thấy chả khác gì bản cũ từ hồi còn 10.3.2

Trích dẫn Gửi bởi countrycowboy
    Snap là nó bắt mua bản quyền 3.0 nhé. Nói chung chơi BB là thế, không có nhiều fellows cho free như android. Nhưng ngược lại, k phải dính quảng cáo khó chịu như android. Thằng bạn mình cài CHplay trên con PP của nó, hăm hở cài đủ thứ app về sau kêu giời lên. Mỗi cái có 1 điểm mạnh, người dùng BB vẫn hầu hết là vì công việc thôi.
    Mua rồi cụ ơi ! 2,99 USD nhé, vàn nhấn mạnh là PPSE chứ ko phải nói tất cả BB10 ! Mình là người ko ngại vấn đề mua bán, đã mua cả face 10 và messenger bản quyền nhưng thấy chán quá lại xóa rồi.

Trích dẫn Gửi bởi mrk1102
    Bản cũ bạn dùng có cần patch gì ko?
    Mình hỏi bản bao nhiêu với?
    Bản này trước mình down trên PlayStore, ko kiểm tra version đc, nhưng nó là bản cũ, may mà trc thời điểm đó mình backup lại nên giờ dùng đc.. bản backup của mình từ hồi tháng 6, hôm trc chạy autoload nên restore lại bản update này, dùng khá ok bạn àh...

Trích dẫn Gửi bởi iPhonecafe
    Mua rồi cụ ơi ! 2,99 USD nhé, vàn nhấn mạnh là PPSE chứ ko phải nói tất cả BB10 ! Mình là người ko ngại vấn đề mua bán, đã mua cả face 10 và messenger bản quyền nhưng thấy chán quá lại xóa rồi.
    Mình cũng donate 2,99$ và snap bản 3.0.5 mình nhận đc từ lần update trc cũng k chạy đc trên PP 10.3.3. Chắc phải đợi lần update kế tiếp.

mình cũng đang bị dính lỗi,tưởng máy mới mua bị hỏng ai ngờ

Trích dẫn Gửi bởi luongbinhan
    Mình dùng Z10-01 mà sao mình Autoload từ file thớt up ở trên xong vào cài đặt ban đầu thì đến chỗ kết nối wifi xong ko thể tiếp tục đc nữa. chỉ quay đc lại chọn ngôn ngữ -> Kết nối mạng Sim - > kết nối wifi . không thể nào vào đc bước tiếp theo nữa. mình up mấy lần đều bị

Trang 13 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. OS 10.3.3.2163 (SR 10.3.3.1435) cho Z10 STL100-1
    Bởi ngoc.tien trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 19-09-2017, 06:11 PM
  2. Mem mới ,BB10 Z10-STL100-001 không cập nhật Official 10.3.3.1435 được
    Bởi ncsmot583 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 04-04-2017, 10:06 AM
  3. Blackberry Passport Lên OS 10.3.3.2163 bị lỗi
    Bởi ncsmot258 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp