Trang 16 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 180
    Trích dẫn Gửi bởi chelsea12a
    bị lag thật, với lại bác nào biết làm thế nào tắt thông báo trên điện thoại khi kết nối với blend không nhỉ, khi chat trên bbm bằng cách dùng blend kết nối với máy tính, nó cứ báo liên tục, điếc cả tai
    Tạo một cái Profile riêng cho việc kết nối Blend. Tắt âm BBM đi.
    Khi nào dùng Blend thì chuyển sang cái Profile đó.

Sent from my Z30 using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Ngay sau lễ công bố ra mắt chính thức chiếc BlackBerry Classic, BlackBerry đã cập nhật bản Blend mới cho tất cả các nền tảng. Từ BB10 cho đến Android, iOS và Windows, MacOS. Người dùng BB10 nhiều người đã nhận được thông báo cập nhật trên BlackBerry World.

Tính năng mới trong bản cập nhật này:
    • Hỗ trợ timed messages và message retraction trong BBM
    • Hỗ trợ cho các thiết bị của doanh nghiệp
    • Đính kèm files từ máy tính bảng Android
    • Cải thiện về bảo mật
    Ngoài ra, nó cũng hỗ trợ BBM Protected cho người dùng BES.

Mặc dù BlackBerry thông báo chỉ hỗ trợ Blend cho những thiết bị chính thức chạy OS 10.3, trong đó có Passport, P'9983 và Classic. Tuy nhiên người dùng các thiết bị BB10 khác nếu cập nhật bản OS Leaked 10.3.1.1154 thì đều có thể dùng được Blend phiên bản mới này.

Tải về Blend cho các thiết bị của bạn:
    • BlackBerry Blend cho PC (Windows) | Link Fshare
    • BlackBerry Blend cho Mac | Link Mediafire
    • Blend cho Android Tablet
    • Blend cho iPad
    Và link trên BlackBerry World cho bạn nào chưa thấy thông báo update trên BB10
    Có bác nào dùng cái blend này rồi cho em hỏi chút, làm sao để gõ được tiếng việt trên blend, tks!!!

Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Ngay sau lễ công bố ra mắt chính thức chiếc BlackBerry Classic, BlackBerry đã cập nhật bản Blend mới cho tất cả các nền tảng. Từ BB10 cho đến Android, iOS và Windows, MacOS. Người dùng BB10 nhiều người đã nhận được thông báo cập nhật trên BlackBerry World.

Tính năng mới trong bản cập nhật này:
    • Hỗ trợ timed messages và message retraction trong BBM
    • Hỗ trợ cho các thiết bị của doanh nghiệp
    • Đính kèm files từ máy tính bảng Android
    • Cải thiện về bảo mật
    Ngoài ra, nó cũng hỗ trợ BBM Protected cho người dùng BES.

Mặc dù BlackBerry thông báo chỉ hỗ trợ Blend cho những thiết bị chính thức chạy OS 10.3, trong đó có Passport, P'9983 và Classic. Tuy nhiên người dùng các thiết bị BB10 khác nếu cập nhật bản OS Leaked 10.3.1.1154 thì đều có thể dùng được Blend phiên bản mới này.

Tải về Blend cho các thiết bị của bạn:
    • BlackBerry Blend cho PC (Windows) | Link Fshare
    • BlackBerry Blend cho Mac | Link Mediafire
    • Blend cho Android Tablet
    • Blend cho iPad
    Và link trên BlackBerry World cho bạn nào chưa thấy thông báo update trên BB10
    Có bác nào dùng cái blend này rồi cho em hỏi chút, làm sao để gõ được tiếng việt trên blend, tks!!!

Trích dẫn Gửi bởi shinjidkh
    Gõ bình thường mà, nếu bạn dùng Win 8.1 64-bit thì tải đúng bản Unikey mới nhất dành cho Win 64-bit là OK nhé

Gõ bình thường mà, nếu bạn dùng Win 8.1 64-bit thì tải đúng bản Unikey mới nhất dành cho Win 64-bit là OK nhé

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Mình dùng win7 32-bit, có cài unikey, gõ ở văn bản vẫn bình thường, nhưng trong blend không gõ được.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Mình dùng win7 32-bit, có cài unikey, gõ ở văn bản vẫn bình thường, nhưng trong blend không gõ được.

Bác down bản Unikey 4.2 về là chạy ngon lành nhé
    http://unikey.vn/vietnam/

Bác down bản Unikey 4.2 về là chạy ngon lành nhé
    http://unikey.vn/vietnam/

Trích dẫn Gửi bởi x.wind
    Giúp mình với, Lúc thế nào mình xóa nhầm BB Link, bây giờ cài lại bị báo lỗi này. Mặc dù trong máy mình gỡ sạch đi rồi

Cho hỏi bác dùng win7 pro hay ultimate.
    Mình dùng win7 pro, bị lỗi tương tự. Sau 1 ngày remove, install các kiểu con đà điều không được, mình cài lại Win ultimate thì cài ngon lành. Do dùng KAS nên mỗi lần kết nối phải pause lại, kết nối xong thì enable lại bình thường, blend không bị đứt. Không rõ các Antivirus khác thế nào
    Nguyên nhân có thể do win, hoặc do mình cài blend bản đầu tiên cho PP, por không được rồi remove đi,down lại bản mới nên lỗi.
    Bác cài lại win là ok

Trang 16 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 07-05-2015, 11:20 AM
  2. blackberry blend ko nhận đt
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-04-2015, 07:40 PM
  3. BlackBerry Blend cập nhật phiên bản v1.1.0.67 trên BlackBerry World
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38