Trang 61 của 72 Đầu tiênĐầu tiên ... 1151596061626371 ... CuốiCuối
Kết quả 601 đến 610 của 720
    Sao nhiều người dính lỗi nhỉ. Mình lên thấy ổn. Cơ bản không có lỗi lầm gì

Trích dẫn Gửi bởi tan254
    Internet thì ổn cơ mà sao lại không vào app androin như zalo bằng 3g đc vậy các bác. Có ai có cách khắc phục không.
    Sao mình chẳng bao giờ bị như vậy nhỉ. Vẫn Zalo qua 3G phà pha bất chấp mọi phiên bản .

Trích dẫn Gửi bởi nh0cc4u
    tải về rồi mà các bác nói vậy lên thôi,, e cứ yên 10.3.1 vậy,,, quá nản vớ hệ điều hành này,,, suốt ngày k ổn định,,, vậy ng nông dân biết phải làm sao...~X(%-(
    Bạn đọc câu truyện đẽo cày giữa đường chưa ). Cứ như bạn thì cứ ở đó đến hết đời đi nhé.

Trích dẫn Gửi bởi datmacom
    Sao nhiều người dính lỗi nhỉ. Mình lên thấy ổn. Cơ bản không có lỗi lầm gì
    Mình cũng như bạn, chẳng hiểu thế nào, cứ có bản mới là lại chiến thôi, chẳng bao giờ biết lỗi là gì. Trong khi đó một số thì cứ kêu lỗi này nọ. Theo kinh nghiệm của mình thì khả năng cao là do quá trình cài đặt gặp trục trặc, mình thì toàn autoload hoặc OTA nên hình như mới không bị làm sao ).
    Và củ chuối nhất là mấy ông đọc thấy lỗi là xoắn hết cả lên trong khi vẫn còn chưa tận tay thử. Không lên thì thôi chẳng làm sao và mình cũng chẳng quan tâm, nhưng làm ơn để người lên rồi review chứ cứ cái kiểu cũng kêu lấy được như là mình test được nhiều lắm, hãm, chỉ được cái gây tâm lý xấu đối với người mới, tốn tài nguyên diễn đàn.

Trích dẫn Gửi bởi hoangmanhdungvt
    máy e cũng nóng , chùm dâu khi khởi động thì mãi mới xuất hiện, vụ chuông nữa, để nửa ngày âm thanh tịt luôn )
    Cũng như bác này luôn :'( ngoài ra một số thao tac vuốt còn giưt giựt...game thì ham hố lên bản này chi để rồi kh chơi dc nova3 nó cứ đơ đơ...quá ư là đau bb cho quả phốt dc@@

Trích dẫn Gửi bởi tuananhdepzaj
    Cũng như bác này luôn :'( ngoài ra một số thao tac vuốt còn giưt giựt...game thì ham hố lên bản này chi để rồi kh chơi dc nova3 nó cứ đơ đơ...quá ư là đau bb cho quả phốt dc@@
    Nói chung các bác dùng BB thì xác định là hệ điều hành non nót vậy thôi chứ muốn sao nữa giờ... Ngay cả cái app Facebook đơn giản vậy mà nó làm còn chả ra hồn thì mong gì HĐH nó chạy ngon được...Đợi ra 20.x may ra sẽ mượt mà và đầy đủ nhé.

Trích dẫn Gửi bởi huyphuc842
    Bạn đọc câu truyện đẽo cày giữa đường chưa ). Cứ như bạn thì cứ ở đó đến hết đời đi nhé.
    ra rom mới thì luôn trải nghiệm bạn ạ
    nhưng lần này thì có nhiều việc cần lm với e nó lên k mang ra tes nữa, cần cái khoảng ổn định đã,,, chứ k phải đẽo cày j hết,, lên đừng phán xét ae như vậy
    Thân !

Mình thì cứ có mới là autoloader cho nó sạch sẽ và ổn định :v

Trích dẫn Gửi bởi huyphuc842
    Mình cũng như bạn, chẳng hiểu thế nào, cứ có bản mới là lại chiến thôi, chẳng bao giờ biết lỗi là gì. Trong khi đó một số thì cứ kêu lỗi này nọ. Theo kinh nghiệm của mình thì khả năng cao là do quá trình cài đặt gặp trục trặc, mình thì toàn autoload hoặc OTA nên hình như mới không bị làm sao ).
    Và củ chuối nhất là mấy ông đọc thấy lỗi là xoắn hết cả lên trong khi vẫn còn chưa tận tay thử. Không lên thì thôi chẳng làm sao và mình cũng chẳng quan tâm, nhưng làm ơn để người lên rồi review chứ cứ cái kiểu cũng kêu lấy được như là mình test được nhiều lắm, hãm, chỉ được cái gây tâm lý xấu đối với người mới, tốn tài nguyên diễn đàn.
    ukm mình thấy vậy , mình cũng toàn autoload với back up thôi có lỗi gì đâu
    @@

Trích dẫn Gửi bởi đặng phúc
    thì các apps cũ có cả zalo hay các game andodroid khác mình back up vẫn bt hay do con q10 nó hk bị nhỉ ^^
    Của mình full backup mất sạch,ngay cả của BlackBerry cũng không nguyên vẹn như trước đó, rất bực...
    Giờ không dùng apps Android nữa

Trang 61 của 72 Đầu tiênĐầu tiên ... 1151596061626371 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. OS 10.3.1.2726 cho tất cả các thiết bị BB10 [Autoloader - Blitz]
    Bởi luudeptrai3789 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 378
    Bài viết cuối: 27-07-2016, 09:49 AM
  2. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 17-03-2015, 07:54 PM
  3. Trả lời: 599
    Bài viết cuối: 13-03-2015, 12:07 AM
  4. OS 10.3.1.1151 dạng Blitz cho tất cả thiết bị BB10