Kết quả 1 đến 8 của 8

E đoán nắp lưng lởm rồi, giống con 9900 đợt trước thằng e cty mua. Thay nắp xịn lại được bt.

Gửi từ Z10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ITdhpd
    E đoán nắp lưng lởm rồi, giống con 9900 đợt trước thằng e cty mua. Thay nắp xịn lại được bt.

Gửi từ Z10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Mình đem cho nó test đủ kiểu, xong kêu nguyên lô về đều bị luôn @@

Nhân tiện cho mình hỏi, bản 004 Verizon có gì không ổn không mà thấy bbstore họ bảo "Không làm hàng Verizon"

Guest
    Mình 004 đây dùng nfc truyền file qua 99 bình thường, nhưng phải dùng nắp zin có cái logo verizon chứ nắp lô thì chả thấy em 99 đâu nên máy bạn cái nắp lưng bị luộc rồi

Sent from my Z10 using Tapatalk

Guest
    Tụi thương gia nó ghét Verizon đó giờ mà.Mình thấy hàng Verizon chất lượng phần cứng ngon miễn bàn,màn hình đẹp hơn, phím bấm êm hơn (Q10).Không có lý do gì mà ko xài.
    P/S: Cái nắp lưng Z10 của bác là hàng lô 100%, trả lại thằng bán là quyết định sáng suốt.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hmg
    Mình 004 đây dùng nfc truyền file qua 99 bình thường, nhưng phải dùng nắp zin có cái logo verizon chứ nắp lô thì chả thấy em 99 đâu nên máy bạn cái nắp lưng bị luộc rồi

Sent from my Z10 using Tapatalk
    Hông lẽ mua về lại chạy đi kiếm cái nắp zin thay vô hả ta ))

Trích dẫn Gửi bởi Hùynh Thanh Phú
    Tụi thương gia nó ghét Verizon đó giờ mà.Mình thấy hàng Verizon chất lượng phần cứng ngon miễn bàn,màn hình đẹp hơn, phím bấm êm hơn (Q10).Không có lý do gì mà ko xài.
    P/S: Cái nắp lưng Z10 của bác là hàng lô 100%, trả lại thằng bán là quyết định sáng suốt.
    Nếu như bác nói hàng verizon cũng ngon vậy chắc e tranh thủ múc luôn quá

Tụi thương gia nó đã luộc cái nắp lưng thì ko biết còn luộc cái j ko? nên tốt nhất tránh xa.Hàng verizon dc unlock ngay tại hãng nên ko lo bị lock,coi như quốc tế rùi nên về VN xài chả khác j 002-003

Trích dẫn Gửi bởi Hùynh Thanh Phú
    Tụi thương gia nó đã luộc cái nắp lưng thì ko biết còn luộc cái j ko? nên tốt nhất tránh xa.Hàng verizon dc unlock ngay tại hãng nên ko lo bị lock,coi như quốc tế rùi nên về VN xài chả khác j 002-003
    Em đang muốn mua 1 em 002-003 quá, mà kiếm không ra chổ uy tính mua, mấy chổ lớn lớn giá toàn đôn lên cao @@

Các Chủ đề tương tự

1. Cách đăng nhập vào Email trên BBOS, Snap trên BB10 sau khi kích hoạt bảo mật 2 lớp cho Gmail
    Bởi bonbon2015 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-09-2017, 07:27 PM
  2. vấn đề kích hoạt bảo hành trên bb
    Bởi cahaps2.5 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 20-05-2015, 07:11 PM
  3. Các ứng dụng trên BlackBerry Z10 cũng sẽ hoạt động tốt trên Z30
    Bởi huhoho2520 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 18-09-2013, 11:06 PM
  4. Trả lời: 59