Kết quả 1 đến 5 của 5
    Guest

Khoản này thì mình công nhận và rất thích, cả dòng Motorola nữa, nghe to rõ, ấm, ko bị chói tai :x ko như sámsung hay lg, nokia mình cũng ko thích bằng. Nghe đúng chất hàng Mĩ.

Trích dẫn Gửi bởi hongha_222
    Khoản này thì mình công nhận và rất thích, cả dòng Motorola nữa, nghe to rõ, ấm, ko bị chói tai :x ko như sámsung hay lg, nokia mình cũng ko thích bằng. Nghe đúng chất hàng Mĩ.
    Mà iPhone mới là hàng Mỹ nhỉ? BlackBerry hàng Canada mà

Mình với người nhà nói chuyện với nhau qua BBM, hai bên nghe rõ mọi tiếng động xung quanh (tiếng người gọi cửa nhà hàng xóm, tiếng gà gáy, tiếng người trong nhà nói chuyện,..)! Thật là Natural! :-bd

Trích dẫn Gửi bởi hongha_222
    mình up lên bản 10.3 cho e q5 thì nghe nhạc có equalizer hay hơn hẳn, kéo loa của desktop khoẻ phết (chưa thử trên e z30 vì là máy chính)

Trích dẫn Gửi bởi phuongnam72
    Mình với người nhà nói chuyện với nhau qua BBM, hai bên nghe rõ mọi tiếng động xung quanh (tiếng người gọi cửa nhà hàng xóm, tiếng gà gáy, tiếng người trong nhà nói chuyện,..)! Thật là Natural! :-bd
    mình cũng hay dùng bbm video và voice call với papa (bị mình lôi kéo qua bb10 dùng )

Các Chủ đề tương tự

1. [Video] Công nghệ Natural Sound trên Z30 tốt hơn Beats Audio của HTC One
    Bởi annguyen.ev12 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 18-03-2014, 03:57 PM
  2. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 12-11-2013, 07:18 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-10-2013, 12:52 PM
  4. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-02-2013, 08:30 PM
  5. Apps Facebook natural của máy mình ko hiện Avatar
    Bởi daotaogec99 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 09-02-2013, 02:29 AM