Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Guest
    Mình đã kiểm chứng đường nhà mình không quá đông người trên đường vậy mà đỏ lòm luôn.

Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    Mình nghĩ cái này đơn giản mà, vệ tinh sẽ theo dõi mật độ các vật thể đang di chuyển trên đường, nếu nó di chuyển chậm và nhiều vật thể thì là tắc đường thôi.
    Bạn khéo tưởng tượng ghê, đem vệ tinh đi theo dõi giao thông thì kinh phí nào chịu nổi, ở đây là realtime thì vệ tinh nào làm nổi????

Trích dẫn Gửi bởi NoShamMing
    Cụ GG quản lý, theo dõi đc toàn bộ vị trí thiết bị Ăn roi của Cụ ấy mà (những cái bật mạng, bật GPS ấy). Thống kê lại số anh cầm đt trên đường là có mật độ thôi. Bác nào cứ thử cầm cả vài chục cái đt ra đường xem. Chắc đỏ rực.
    GG không theo dõi thông tin vị trí trừ khi người dùng cho phép nha bạn. Nếu không người ta kiện là đền tiền chết luôn chứ không dỡn chơi.

Trích dẫn Gửi bởi blackants
    Bản Google Maps 9.39.2 (#939200123) mới nhất chạy rất mượt trên Blackberry 10 & không cần bản vá (khỏi chạy PS_Patcher) nên bác cứ lên Google Play mà tải nhé.
    Em chạy lỗi quá trời. Patcher lại vẫn lỗi. Chán.

Trích dẫn Gửi bởi microchip
    GG không theo dõi thông tin vị trí trừ khi người dùng cho phép nha bạn. Nếu không người ta kiện là đền tiền chết luôn chứ không dỡn chơi.
    Theo m thấy thì hầu như máy android nào chẳng trải qua câu hỏi: có cho GG check vị trí ẩn danh ko. Nhiều bác khong chú ý thì có hết. Chỉ khó cái là có bật GPS hay ko thôi.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Find Near Me - Bản đồ thay thế Google Maps trên PlayBook
    Bởi mian5011 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-04-2016, 06:29 PM
  2. Z30 không có mục Theo dõi dung lượng mạng sử dụng trong phần Theo dõi thiết bị
    Bởi chuyenseo2015 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-10-2015, 01:42 AM
  3. Người dùng Google, Apple, Microsoft, Yahoo đang bị chính phủ Mỹ theo dõi?
    Bởi lanlytu2323 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 08-06-2013, 10:59 AM
  4. Maps Using Google Maps - Phần mềm bản đồ sử dụng dữ liệu của Google Maps cho PlayBook
    Bởi dongtam84 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 20-09-2012, 11:18 PM
  5. Kcast Gold Live!™ - Theo dõi giá vàng thế giới trên BlackBerry PlayBook [FREE]
    Bởi bonbon2015 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-11-2011, 11:30 PM