Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 100
    DOANHA bạn không cần download về đâu. Kết nối BlackBerry với máy tính, nó sẽ yêu cầu cài đặt, trong BlackBerry có sẵn rồi.

Sau khi cài xong, bạn Update bản mới nhất là xong!

Hôm này mình cài được rồi, hóa ra Norton Antivirus nó chặn, hôm nay ẩn đi cài được rồi. Nhưng chưa có thời gian up lên 10.1 nên chưa sử dụng BB link trên Z10 được

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    DOANHA bạn không cần download về đâu. Kết nối BlackBerry với máy tính, nó sẽ yêu cầu cài đặt, trong BlackBerry có sẵn rồi.

Sau khi cài xong, bạn Update bản mới nhất là xong!
    cảm ơn bạn

Ổ cứng máy tính là một cái HDD Station, là nơi chứa film, hình ảnh, nhạc... nói chung là Multimedia. BlackBerry 10 kết nối không dây, thế là ta có thể thoả mái xem film, nghe nhạc, xem hình... mà không quan tâm dây nhợ loằng ngoằng, cũng chẳng thèm quan tâm dung lượng thẻ nhớ hiện tại còn trống bao nhiêu. Bỏ hết!

mình nối z10 với bblink rồi những sao bblink trên z10 vẫn không thấy tác dụng ji

Ổ cứng máy tính là một cái HDD Station, là nơi chứa film, hình ảnh, nhạc... nói chung là Multimedia. BlackBerry 10 kết nối không dây, thế là ta có thể thoả mái xem film, nghe nhạc, xem hình... mà không quan tâm dây nhợ loằng ngoằng, cũng chẳng thèm quan tâm dung lượng thẻ nhớ hiện tại còn trống bao nhiêu. Bỏ hết!
    Nhưng chỉ khi nào có Blackberry Balance thì mới xem được file trên computer thì phải , ở VN hình như chả có công ty nào dùng

yet378 bạn đọc kỹ bài review về BB Link này chưa, không cần BB Blance vẫn có thể truy cập trực tiếp files trên máy tính từ Z10 nhé

Mình đã kết nối ko dây được với BBlink trên máy tính, trên Z10 mở tên máy PC ra nhưng ko thấy có dữ liệu gì

Trích dẫn Gửi bởi yet378
    Mình đã kết nối ko dây được với BBlink trên máy tính, trên Z10 mở tên máy PC ra nhưng ko thấy có dữ liệu gì
    Sao lạ thế nhỉ? Bạn dùng Wifi trên Z10 thử xem, 3G không nên dùng vì load quá nhiều data, chậm và hao tiền lắm. Bạn có mở được khi dùng cable không?

Mình vẫn dùng kết nối qua Wifi để: Xem film, nghe nhạc, xem hình, chỉnh sửa file Word, Exel... nói chung, làm mọi thử như khi ta chép vào bộ nhớ máy hoặc thẻ nhớ.

Bạn xem hình ở dưới sẽ thấy, các folder nằm trong máy tính. Username của máy tính là iMac hiện ở Top Bar kìa!

Folder Movies có trong iMac

Máy mình làm y như hướng dẫn trên,kết nối wifi nhìn dưới bb link o BBz10 có paired +tên máy tính nhưng click vào nó chẳng open được đứng yên.

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Các bạn có thường sử dụng tính năng chia sẻ files trên BBlink giữa PC và BB10 không?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-09-2017, 07:19 PM
  2. Print My Files for BlackBerry 10 - Trình in ấn tốt nhất trên BlackBerry World
    Bởi ss64musn trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-03-2015, 01:12 AM
  3. [Review] Những tính năng mới nhất có mặt trên BB10 OS 10.2.1.1055
    Bởi powerboyn2 trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 219
    Bài viết cuối: 22-11-2013, 01:14 PM
  4. [Review] Dùng thử La bàn 3D trên BlackBerry 10
    Bởi phamhoang22888 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 16-02-2013, 12:21 AM
  5. Trả lời: 7