Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Kết quả 91 đến 100 của 100
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Cứ dùng BB Link restore bình thường thôi bạn
    đã làm nhưng nó bảo không tương thích, kiểm tra bản backup bằng notepad thì phiên bản cũ trước đó còn cao hơn phiên bản hiện tại, không biết là nên nâng cấp hay là hạ cấp để restore đây?

Trích dẫn Gửi bởi x3k0
    đã làm nhưng nó bảo không tương thích, kiểm tra bản backup bằng notepad thì phiên bản cũ trước đó còn cao hơn phiên bản hiện tại, không biết là nên nâng cấp hay là hạ cấp để restore đây?
    Update OS tiếp đi bạn

Trích dẫn Gửi bởi x3k0
    Update OS tiếp đi bạn

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Update OS tiếp đi bạn
    update rồi, nhưng kêu đây là phiên bản mới nhất. thế mới tệ.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Update OS tiếp đi bạn

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi x3k0
    Bạn dùng DBBTool để sửa phiên bản cho file backup xem sao

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    BlackBerry Link trên máy tính thực sự chưa mạnh mẽ. Nhược điểm lớn của nó là chậm chạp và chưa nhiều tính năng. Thế nhưng, BlackBerry Link có trên BlackBerry 10.1 lại là một cải tiến đáng giá và hữu ích.

Với việc đưa tính năng này lên trên chính BlackBerry 10, khiến cho cái tên BlackBerry Link có nhiều ý nghĩa hơn, gần với nghĩa đen hơn mà chẳng phải suy nghĩ sâu xa. Đơn giản là Link giữa máy tính và BlackBerry để trao đổi dữ liệu hai chiều. Giờ đây, từ BlackBerry Z10, bạn có thể truy cập trực tiếp vào các tập tin trên máy tính.

Check box vào Download File over Mobile Network để kết nối với máy tính không cần qua cable
    Ngay trong Setting của máy, một tuỳ chọn có Logo của BlackBerry, bạn mở nó ra, và bật lên. Tiếp theo, kết nối với BlackBerry Link của máy tính. Ở đây, có tuỳ chọn cho phép truy cập qua Mobile Network, Network bao gồm: 3,4G hoặc WiFi (khuyến cáo các bạn dùng giao thức này chỉ nên qua WiFi hoặc tắt chức năng này nhé)

• Lưu ý: Các bạn chỉ cần kết nối với BlackBerry Link trên máy tính một lần duy nhất. Máy tính và BlackBerry Không cần dùng chung mạng Wifi vẫn có thể kết nối được!
    Đến đây là xong. Giờ chúng ta có thể dùng BlackBerry và tự do đi lại. Tha hồ chia sẻ file, khỏi cần chép chúng vào BlackBerry nữa.

Ở Menu này, bạn có thể nhấn Share để gửi hình cho rất nhiều tài khoản
    Cảm ơn các bạn đọc tin!
    sao mình cũng kết nối ok, ngay cả khác mạng, nhưng hôm nay đi ra khỏi nhà đã mở bblink cắm mạng sẵn và check thử vẫn remote ok, nhưng đến cty thì nó báo chả kết nối gì cả? giải thích giúp mình được ko? nếu như đi xa mà không kết nối được thì có ý nghĩa gì nữa!

Trích dẫn Gửi bởi somnang
    Vừa phát hiện ra vấn đề tài sao chúng ta không truy cập được file trên máy tính. Đó là do không login bb account trên máy tínhnên không truy cập đ]ược. Bạn phải login vào tài khoản bb account thì sẽ thấy các thư mục chia sẻ trên máy tính
    anh ơi, cho e hỏi mấy câu này với
    1. e đã login bb ID trên máy tính, nhưng vẫn k truy cập được tài liệu

[IMG]data/attachments/24/24267-fe3a07d9f72e78b3c087e516b01bb1b4.jpg[/IMG]

2. e dùng Passport, nhưng e k tìm thấy trong phần cài đặt của em có BB Link?

[IMG]data/attachments/24/24268-83ff5bcef11d20cbe8d11932868afb13.jpg[/IMG]

3. đây là mã pin của em, a có thể kết bạn và hướng dẫn em không? e cảm ơn anh ạ!

[IMG]data/attachments/24/24266-b5511b831ec2a5e04e9ffe9eabd535fd.jpg[/IMG]

Bblink dùng càng ngày càng tệ. Kết nối đc 3 phút thì tự disconnect. Mình dùng win 10 và bản bblink mới nhất.

làm thế nào để lần sau kết nối giữa BB10 và BBlink qua Wiffi mà không cần bước xác thực (kết nối bằng cable trước). mình phải kết nối bằng cable trước, sau đó rút bb ra khỏi cable thì vẫn link được với BBlink, cái này hơi bất tiện.

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910

Các Chủ đề tương tự

1. Các bạn có thường sử dụng tính năng chia sẻ files trên BBlink giữa PC và BB10 không?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-09-2017, 07:19 PM
  2. Print My Files for BlackBerry 10 - Trình in ấn tốt nhất trên BlackBerry World
    Bởi ss64musn trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-03-2015, 01:12 AM
  3. [Review] Những tính năng mới nhất có mặt trên BB10 OS 10.2.1.1055
    Bởi powerboyn2 trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 219
    Bài viết cuối: 22-11-2013, 01:14 PM
  4. [Review] Dùng thử La bàn 3D trên BlackBerry 10
    Bởi phamhoang22888 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 16-02-2013, 12:21 AM
  5. Trả lời: 7