Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Đang ở
    http://thietkewebthachthat.com/
    Trích dẫn Gửi bởi s2010
    klq, nhưng em PP của mình cũng ko active được viber, bực thật. Cũng gọi điện đến 2 lần nhưng sau chả thấy sms mã code gi cả.
    mà thằng viber ko có native cho BB nhỉ, mua cái dùng. Bạn bè toàn chơi viber, trong khi zalo dùng ngon thì lại ít người dung, hê
    Mình dùng PP1 cài được viber mà bạn. Bạn vào google tìm viber cho BB10 tải về xem

Đang ở
    http://thietkewebthachthat.com/
    Chào các bạn, mình cũng mới mua classic mà 2 phím Back và End call trên Toolbelt khi bấm cảm giác lỏng lẻo, ọp ẹp không được chắc chắn. Không biết là do thiết kế như vậy hay máy mình có vấn đề. Bạn nào biết vui lòng chỉ mình khắc phục nhé. Cám ơn các bạn.

Từ hồi ra em pp là em chả kết em nào khác

Giờ sau 2 năm em nó xuất hiện trên thị trường nhưng mình vẫn khoái thiết kế của Classic, có lẽ do từng có thời gian khá lâu gắn bó với BBOS đặc biệt là 87 & 99. Mình ko đồng ý với thớt về việc so sánh Classic với PASSPORT vì 2 em này chênh nhau quá nhiều về hiệu năng, cấu hình! Tuy nhiên, có 1 thứ đồng quan điểm với thớt: mình cũng muốn trackpad của Classic thiết kế lớn hơn chút như kiểu 99, bấm sẽ thoải mái hơn, hình thức cũng cân đối & bắt mắt hơn! Mặc dù hiện giờ đang xài PASSPORT.se nhưng 1 lúc nào đó mình cũng sẽ rước thêm em Classic vì vẫn khoái toolbelt )
    (Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)

Công nhận thiết kế của class đẹp nhưng ôm em Blackberry passport đúng là suớng thật. Cảm giác thích hơn ôm gấu mùa lạnh.

Gửi từ Passport của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Mình lại thấy dãy phím trên rát hay đó chứ không thừa chút nào hết, nếu có đèn quanh trackpad thì đẹp hơn. Mỗi sản phẩm đều có nét hay riêng và mang lại những trải nghiệm khác nhau cho người dùng. PP hơn về cấu hình nên xin đừng so sánh về khoản này là hay hơn hết. Đang xài classic nhưng vẫn muốn sở hữu 1 cái PPSE nữa xài qua lại để cảm giác luôn lạ luôn mới. Tham lam qua phải không các bác.

kiểu dàng và bàn phìm nhìn thích quá các bác ạ

Guest
    Mình đang dùng cả hai Classic và ppse. Theo cá nhân mình thấy Classic cầm vừa tay, bấm phím đã hơn ppse, còn lại thì ppse đều hơn đứt Classic.

Guest
    Đánh giá kiểu gì mà chủ thớt fát biểu như đinh đóng cột "dãy phím chức năng trên Classic là hơi thừa". Đúng là ko có gì để nói!!!!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. [Chia sẻ] Cảm nhận nhanh về BlackBerry Passport sau vài ngày sử dụng
    Bởi dienthoaionline trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 278
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 05:30 PM
  2. [Video] Michael Wekerle chia sẻ cảm nhận của mình về BlackBerry Classic
    Bởi trangland01 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 23-12-2014, 09:07 AM
  3. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-10-2014, 06:46 PM