Trang 12 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 180
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Vào Lịch của Google (trên web) tắt cái thông báo email đi thôi
    Đã tắt mà vẫn nhận đc bác à

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Vào Lịch của Google (trên web) tắt cái thông báo email đi thôi

Tắt như vậy rồi nè bác, mà mỗi ngày vẫn nhận 2 email thông báo sự kiện

Trích dẫn Gửi bởi guntx
    Ủa. Đăng ký kiểu gì đó bác ơi
    Cái này là do một anh bạn của bạn em làm, em nhờ anh ấy đăng ký hộ. Đây là thông tin của gói cước này, nhưng chỉ áp dụng với vina, còn mobi với viettel thì em không rõ lắm ạ. Phí làm là 350k, nếu làm từ số của mình thì không được hưởng khuyến mãi thẻ nạp 100% như sim mới, mỗi tháng 150Mb free (kể cả không đăng ký gói data), nếu đký gói data thì 25k/1.2Gb dung lượng 3G. Ngoài ra có 50sms nội mạng, 25mms, mỗi tháng cộng 30k, gọi 690k/phút (cả nội + ngoại mạng)...

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi biye1010
    Tắt như vậy rồi nè bác, mà mỗi ngày vẫn nhận 2 email thông báo sự kiện
    Lạ nhỉ, tắt rồi mà sao nó còn gửi làm gì. Kiện bọn Google đi bạn

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi harrybb
    Mình bị hiện tượng bay sạch mail trên máy của tất cả accounts. Nhưng vào Blend thì lại thấy như bình thường. Server ko bị lỗi, theo mình đây là lỗi bất thường của BB10 thôi. Nguyên nhân thì chưa biết. Nếu bạn không thể thấy trên Blend khi kết nối với PC thì đành delete all account và add lại các tài khoản đó. Nếu muốn nhận tất cả mail trên gmail thì on IMAP trong phần setting của Gmail và trên BB thì Syntime frame = forever. Mail công ty thì để 90 ngày (if support).
    Vấn đề là các mail khác không sao, riêng mail cty lại bị. Lúc nãy về nhà nhận đc 2 cái email của công ty, mở ra xem rồi quay lại Hub xem lại thì không thấy mail nữa rồi. Add đi add lại acc này nhiều lần vẫn không ăn thua. Bó tay thật

Trích dẫn Gửi bởi biye1010
    Mà nếu chỉnh sync manual thì lại ko cập nhật được trạng thái email à? rồi tới lúc sync cái nó cũng sẽ xóa thôi. Đây là giải pháp tạm thời chứ cái này BB10 cần nâng cấp giống BBOS nó làm đc đó thôi.
    Đồng ý với bạn

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Lạ nhỉ, tắt rồi mà sao nó còn gửi làm gì. Kiện bọn Google đi bạn
    Như câu cmt trên của bạn biey1010, nếu mình vô tình refresh thì các mail kia có bị mất không?

Sent from my BlackBerry Device

Trích dẫn Gửi bởi meocucdien
    Vấn đề là các mail khác không sao, riêng mail cty lại bị. Lúc nãy về nhà nhận đc 2 cái email của công ty, mở ra xem rồi quay lại Hub xem lại thì không thấy mail nữa rồi. Add đi add lại acc này nhiều lần vẫn không ăn thua. Bó tay thật
    Last way and the only way: reload device and secure wipe then re-setup account .
    Đôi khi phải làm mới thiết bị bạn à. Copy toàn bộ data trong device memory, backup chỉ những apps cần thiết, backup setting (vì cái này chứa danh bạ + etc...). Kiếm cái rom mới, autoload -> wipe -> Restore data. Good luck bro

Trích dẫn Gửi bởi harrybb
    Last way and the only way: reload device and secure wipe then re-setup account .
    Đôi khi phải làm mới thiết bị bạn à. Copy toàn bộ data trong device memory, backup chỉ những apps cần thiết, backup setting (vì cái này chứa danh bạ + etc...). Kiếm cái rom mới, autoload -> wipe -> Restore data. Good luck bro
    Thank bạn, nhưng thực tế vấn đề này bị từ khi mình xài Z10-002 từ hồi mới ra Z10 năm 2013 cơ, up Rom các kiểu rồi, qua Q10 đến PP rồi vẫn bị nên đành chịu vậy. Bó toàn tập.
    Nice weekend.

Cho mình hỏi chút nhé
    1. Trện bbos khi gửi file attachment thì thấy có thanh progess để xem tiến độ gửi bao nhiêu %. Trên BB10 mình chưa thấy?
    2. Mình gửi gmail thì ấn send xong một lúc mới thấy hiện trong list mail?

Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    Như câu cmt trên của bạn biey1010, nếu mình vô tình refresh thì các mail kia có bị mất không?
    Không mất nhé bạn

Trang 12 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 20-04-2016, 12:04 PM
  2. Android Email - Quản lý Email trên BlackBerry PlayBook OS 2
    Bởi taipro1993ne trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 15-07-2015, 10:10 PM
  3. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 27-07-2013, 09:52 AM
  4. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-01-2013, 06:02 AM
  5. Compose Email - Phần mềm giúp bạn soạn thảo Email nhanh hơn và tiện hơn trên PlayBook
    Bởi thaitruong10 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-04-2012, 02:56 PM