Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 180
    Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Mình cũng dùng PP và cũng dùng bản rom bạn đang dùng. Hàng ngày, cả mail cá nhân lẫn công việc nhận và gửi trên dưới 50 emails không có gì bất thường. Phòng mình chủ yếu đồng nghiệp dùng iOS và Android, những email thông báo toàn mình là người đi thông báo cho họ

P/S: Mình chỉ dùng Wifi ở nhà, ra khỏi nhà mình không tin tưởng Wifi công cộng vì quá chập chờn Luôn luôn kết nối 3G

Chắc số mình hên :P
    Bác dùng gói cước gì cho PP. Mình dùng gói bis nhưng đc 3 ngày hết dung lượng cao. Ức chế quá !

Dưới Action Bar có hình ngòi bút đấy, nhấn vào đó để hiện thanh Ribbon nhé.
    Bạn có thể chụp hình hướng dẫn mình chi tiết hơn được không? Mình không thấy chỗ nào cả.
    Thank.

Noted : Bác nào tư vấn cài mail công ty trên bb10 đc ko? Ngày trước cài trên bbos rất dễ. Nhưng giờ cài trên bb10 toàn báo lỗi ko kết nối dc sever. Mặc dù outlook trên máy tính vẫn dùng bình thường !

Trích dẫn Gửi bởi phantom1202
    Bác dùng gói cước gì cho PP. Mình dùng gói bis nhưng đc 3 ngày hết dung lượng cao. Ức chế quá !
    Sử dụng ghê thế. Mình dùng Bis thôi. Nhưng ở công ty và về nhà mở wifi. Chỉ hay dùng 3G nếu đi công tác. Nên hàng tháng ít khi nào quá 200 mb.

Mail exchange thì nhanh như điện, trên Pc chưa thấy mà trên BB đã nhấp nháy. Cũng vì mail trên cả tuyệt vời mà mình dùng BB không bỏ đc

Guest
    Làm thế nào để forward mail có file đính kèm được nhanh nhỉ? Mình thấy mỗi lần forwrard mail qua Hub thì lại phải chờ rất lâu kiểu như upload lại file đính kèm ý. Muốn nhanh toàn phải vào mail qua browser +___+

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phantom1202
    Mình dùng Sim Data Only EZcom. Mỗi tháng được 3.5GB, phí 70K/ tháng, một tháng khuyến mại 40K vào tài khoản khuyến mại để sms và thêm 600MB (600MB này không đóng tiền nó vẫn tặng). Sim khuyến mại liên tục 12 tháng.

Tính ra, chi phí cực rẻ, vì Vina khuyến mại một tháng chừng 4 lần cho thể loại Sim Data này. Tính ra, một tháng mình chỉ xài hết 50K tiền 3G mà vẫn thoả mái.

P/S: Mình dùng sim nghe gọi bằng chiếc BB khác. PP chỉ email, công việc liên quan và... Game

Trích dẫn Gửi bởi nmduc073
    Bạn có thể chụp hình hướng dẫn mình chi tiết hơn được không? Mình không thấy chỗ nào cả.
    Thank.
    Ngay bên trái nút Đính kèm đó, có hình cái ngòi bút (Format) đó bạn.

Trích dẫn Gửi bởi nmduc073
    Sử dụng ghê thế. Mình dùng Bis thôi. Nhưng ở công ty và về nhà mở wifi. Chỉ hay dùng 3G nếu đi công tác. Nên hàng tháng ít khi nào quá 200 mb.
    Vậy ợ, mức dùng bình thường thôi bác. Nhưng mail nhiều, rồi BBM nhiều khi load cái ảnh đã mấy mB roài

Mình dùng Sim Data Only EZcom. Mỗi tháng được 3.5GB, phí 70K/ tháng, một tháng khuyến mại 40K vào tài khoản khuyến mại để sms và thêm 600MB (600MB này không đóng tiền nó vẫn tặng). Sim khuyến mại liên tục 12 tháng.

Tính ra, chi phí cực rẻ, vì Vina khuyến mại một tháng chừng 4 lần cho thể loại Sim Data này. Tính ra, một tháng mình chỉ xài hết 50K tiền 3GB mà vẫn thoả mái.

P/S: Mình dùng sim nghe gọi bằng chiếc BB khác. PP chỉ email, công việc liên quan và... Game
    Thế là bác dùng sim data roài. Mình dùng sim vina nghe gọi. Dung lượng hết nhanh quá !

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi yta1bn
    Làm thế nào để forward mail có file đính kèm được nhanh nhỉ? Mình thấy mỗi lần forwrard mail qua Hub thì lại phải chờ rất lâu kiểu như upload lại file đính kèm ý. Muốn nhanh toàn phải vào mail qua browser +___+
    Chịu. Mình cũng từng mệt nhất là đợt đứt cáp vừa rồi. Sau nản quá nên đành chấp nhận.

Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 20-04-2016, 12:04 PM
  2. Android Email - Quản lý Email trên BlackBerry PlayBook OS 2
    Bởi taipro1993ne trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 15-07-2015, 10:10 PM
  3. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 27-07-2013, 09:52 AM
  4. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-01-2013, 06:02 AM
  5. Compose Email - Phần mềm giúp bạn soạn thảo Email nhanh hơn và tiện hơn trên PlayBook
    Bởi thaitruong10 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-04-2012, 02:56 PM