Trang 3 của 26 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 260
    Guest
    phải nói là bác này thuộc type người hoài cổ. không chịu tìm hiểu mà cứ cho những cái mình đã sử dụng là nhất.
    thực sự trong 5 cái mà bạn nói trên về bb 10 đến thời điểm hiện tại thì nó đã đi quá xa so những gì bạn đang trải nhiệm trên classic.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Lệnh An
    nhiều lắm gửi sao nổi bác, kỉ niệm từ hồi còn tán vợ em bgio ấy =))
    bác cũng lãng mạng gớm nhể ;

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi CristianNguyen
    bác cũng lãng mạng gớm nhể ;
    cũng có chút

Mình rất thích bài viết kiểu, dạng như thế này. Đây là sự trải nghiệm từ thực tế chứ ko hề hoa lá, kể cả là tác giả nói chưa chính xác hay chưa biết tới tính năng đó nên cậu ý gọi là "DỞ trên BB10". Nhưng khi ý kiến đó đưa ra thì sẽ được a e góp ý và từ đó hoàn thiện.

Mấy người làm Blackberry10 giống như chưa từng dùng BBOS nên BB10 và BBOS có điểm chung là chữ Blackberry còn cái ưu việt của BBOS thì BB10 đang dần đưa lên.
    Dù sao đi nữa thì dùng BB10 phải thay đổi quan điểm trải nghiệm; nó ko bao giờ giống với BBOS dù có lên bản BB11 đi nữa. Cái duy nhất là người dùng phải thay đổi để phù hợp với BB10 thôi.

Việc tìm kiếm trong danh bạ của BB10 thì thua rất xa độ tiện lợi và nhanh gọn trên BBOS.
    Blackberry không bao giờ được như xưa nữa. Thời của BB coi như hết, và con người dùng nó cũng khác xưa.

bblink thì mình có nhiều tin nhắn từ hồi đại học vẫn muốn lưu giữ làm kỉ niệm, nó lại nằm trên 9900, vậy chuyển sang PP ntn bgio
    chụp màn hình tn đó lại sau đó lưu trên evernote sẽ ko mất đc nữa cũng chả phải sợ máy hư mất tn

Trích dẫn Gửi bởi nhatkhanh2310
    chụp màn hình tn đó lại sau đó lưu trên evernote sẽ ko mất đc nữa cũng chả phải sợ máy hư mất tn
    tks

bblink thì mình có nhiều tin nhắn từ hồi đại học vẫn muốn lưu giữ làm kỉ niệm, nó lại nằm trên 9900, vậy chuyển sang PP ntn bgio
    Trước mình nhớ là chuyển từ 9780 qua bằng Protect đấy, hoặc bạn sử dụng device switch trong BB Link. Z10 mình vẫn còn giữ các sms xa xưa đó đây Ngoài ra, còn tạo 1 bản backup .bbb riêng cho đám sms cũng như contact trước khi chuyển để đề phòng.

bài viết này dùng Classic mà bỏ quên 1 điểm rất quan trọng là ... Classic nó có cảm ứng :v

Guest
    Mình đồng ý với chủ thớt, cũng đã từng xài B9900 và giờ đang xài Q10, có nhiều thứ BB10 không được bằng BBOS.

Guest
    Bác k sử dụng tính blackberry assistant, sẽ thấy nó tiện hơn nhiều

Trang 3 của 26 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. nên mua bb10 nào để trải nghiệm?
    Bởi Q1bangron trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-12-2015, 10:59 AM
  2. Video giới thiệu về trải nghiệm Browser trên BlackBerry Classic
    Bởi ncsmot583 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 09-01-2015, 09:29 AM
  3. Cần giúp đỡ phần mềm làm trắc nghiệm trên bb10
    Bởi t7dragon789 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-07-2014, 10:04 PM
  4. BlackBerry 10 R9 v10.0.9.44 - Ai thích trải nghiệm BB10 trên PlayBook không?
    Bởi chothuenha87 trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 11-02-2014, 07:21 PM
  5. 20 Fan BlackBerry may mắn được trải nghiệm BB10 tại trụ sở của RIM
    Bởi Alllexaenglisg12 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-12-2012, 10:38 PM