Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 80
    Guest
    - Có nên mua bản London 3G+ [S1] không mọi nguời, vì nghe nói có thể biến thành chặn giấy gì ấy.

- P/S: thông tin vẫn chưa có Maps cho z10 là đúng hay sai nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi pvmhien
    - Có nên mua bản London 3G+ [S1] không mọi nguời, vì nghe nói có thể biến thành chặn giấy gì ấy.

- P/S: thông tin vẫn chưa có Maps cho z10 là đúng hay sai nhỉ?
    @pvmhien: Sao lại "chặn giấy", bạn cứ mua bản Unlocked bởi nhà mạng (Simfree) đi thì chẳng phải lo gì cả.

Maps có rồi, nhưng chưa tốt do cũng dùng dữ liệu của Tomtom giống Apple Maps Nhưng cài bản GMaps của Android lên chạy ngon, chẳng phải lo nghĩ gì :-bd

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @pvmhien: Sao lại "chặn giấy", bạn cứ mua bản Unlocked bởi nhà mạng (Simfree) đi thì chẳng phải lo gì cả.

Maps có rồi, nhưng chưa tốt do cũng dùng dữ liệu của Tomtom giống Apple Maps Nhưng cài bản GMaps của Android lên chạy ngon, chẳng phải lo nghĩ gì :-bd
    @vnbb: Anh cho em hỏi thêm là: làm thế nào biết đấy là bản fre e sim vậy, coi trong máy hay xem thế nào.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb

@vnbb: Anh cho em hỏi thêm là: làm thế nào biết đấy là bản fre e sim vậy, coi trong máy hay xem thế nào.

Mua ở những nơi tin tưởng, chứ thực sự không biết check kiểu gì

Mà chắc là cuối tháng này hoặc đầu tháng sau là có hàng chính hãng tại VN rồi, bạn mua hàng chính hãng cho yên tâm

Mua ở những nơi tin tưởng, chứ thực sự không biết check kiểu gì

Mà chắc là cuối tháng này hoặc đầu tháng sau là có hàng chính hãng tại VN rồi, bạn mua hàng chính hãng cho yên tâm

Guest
    Mua của bọn chính hãng vn nó chèn logo vào làm chậm cả máy. Mất thêm tí tiền cho bọn hải quan để ship ở Mỹ hay UK về VN là ok nhất

[ Posted by Mobile Device ]

Mua của bọn chính hãng vn nó chèn logo vào làm chậm cả máy. Mất thêm tí tiền cho bọn hải quan để ship ở Mỹ hay UK về VN là ok nhất

[ Posted by Mobile Device ]

Thực sự thì đến giờ em vẫn thắc mắc hiệu năng 2 dòng chíp của LONDON và LIVERPOOL, 1 bên là TIOMAP - 1 bên là Snapdragon. Em đang có ý định sắm Z10 mà phân vân quá các bro ạ! mấy vụ update ROM OTA hay thủ công em không ngại, em chỉ quan tâm đến hiệu năng và pin là chính thôi ạ! Ai có thể tư vấn cho em không?

Thực sự thì đến giờ em vẫn thắc mắc hiệu năng 2 dòng chíp của LONDON và LIVERPOOL, 1 bên là TIOMAP - 1 bên là Snapdragon. Em đang có ý định sắm Z10 mà phân vân quá các bro ạ! mấy vụ update ROM OTA hay thủ công em không ngại, em chỉ quan tâm đến hiệu năng và pin là chính thôi ạ! Ai có thể tư vấn cho em không?

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Thông tin chi tiết và các điểm khác nhau của BlackBerry Q10
    Bởi nguyenduong08 trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 30-08-2015, 08:58 AM
  2. Thông tin chi tiết về các Model khác nhau của BlackBerry Q5
    Bởi trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 14-05-2014, 11:22 PM
  3. Cùng nhau khám phá chiếc điện thoại BlackBerry TK 3.0 Discovery Concept (All-Touch).
    Bởi haihang112233@yahoo.com trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 15-03-2013, 03:14 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-02-2013, 10:57 PM
  5. Viber phần mềm gọi điện thoại cho nhau đã có bản beta
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-04-2012, 11:53 AM