Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 80
    làm cách 1 ngon luôn, danh bạ và ghi chú nằm ngoan lành trên Z10

thank bác chủ :-bd

Trích dẫn Gửi bởi namkhanhbka
    Bác nào giải quyết được vấn đề này với. Em không tìm thấy đâu cả. Huu. Memopad em ghi chú rất nhiều trong đó.
    Mình giống bạn này. Mới tậu Q10, sao lưu dữ liệu từ 9900 sang thì không có Memopad - dữ liệu khác thì ok. Chán ... Memopad nhiều thông tin cần nhớ.

memopad nó gộp trong remember, các bác kiểm tra xem

bài viết đã phân tích rất cụ thể và rõ dàng,mình ko có lời bình nào cả rất tuyệt vời

Trích dẫn Gửi bởi daovanhoi
    Gmail được nhé. Đang đồng bộ đây, cứ lưu bên em 9780 là tẹo nữa bên z10 cũng có y chang thế :3 yêu lắm
    Hi, chào bạn, mình có ch cần hỏi knghiệm của bạn nè, júp mình nhé
    Chẳng là hôm rùi bị móc mất cái đt sơ cua, đi làm lại sim xong định về lắp vào em 91 sài. Đi qua chỗ đt tốt, tiện vào đó ngó nghiêng. Quanh quẩn lấy luôn em 978 về sài. Hiện mình đã cài os 6.0.666 vào máy. Nh có 1 vấn đề là mình ko restore danh bạ, ghi chú từ z10 sang đuợc với bblink. Quay lên diễn đàn tìm hiểu thì thấy bài viết của bạn. Bạn chia sẻ với mình cách thiết lập để đồng bộ danh bạ tự động giữa z10 và 978 nhé. Ah, 978 mình ko dùng bis hay 3g, mình chắc chỉ dùng để nghe, gọi, nt là nhiều, đôi khi dùng wifi luớt web trong trường hợp z10hết pin thui

các anh em cho mình hỏi, mình backup 87 bằng BDM, rồi restore vào q10 bằng BBlink. Danh bạ, nhật ký cuộc gọi thì ổn nhưng tin nhắn thì không tài nào restore được, anh em chỉ giúp với ạ

Trích dẫn Gửi bởi mackhanhlam
    các anh em cho mình hỏi, mình backup 87 bằng BDM, rồi restore vào q10 bằng BBlink. Danh bạ, nhật ký cuộc gọi thì ổn nhưng tin nhắn thì không tài nào restore được, anh em chỉ giúp với ạ
    Cái này thì thua rồi. Mình cũng bị y chang vậy luôn.

Sent from my BlackBerry Device

Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    Theo bài #1 nói thì restore được cả Text Messages (tin nhắn SMS) từ BBOS 7 sang BB10. Tuy nhiên theo mình nhớ không nhầm thì mục Text Messages đó đúng là ở BBOS 7 mới có, còn OS 4.5 trên 87 thì chỉ có mục SMS thôi thì phải.

Do vậy, nếu có thể thì bạn thử làm bằng cách Restore dữ liệu của 87 vào 1 chiếc BBOS 7 nào đó, sau đó backup lại BBOS 7 rồi restore sang Q10 xem sao.

Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    Theo bài #1 nói thì restore được cả Text Messages (tin nhắn SMS) từ BBOS 7 sang BB10. Tuy nhiên theo mình nhớ không nhầm thì mục Text Messages đó đúng là ở BBOS 7 mới có, còn OS 4.5 trên 87 thì chỉ có mục SMS thôi thì phải.

Do vậy, nếu có thể thì bạn thử làm bằng cách Restore dữ liệu của 87 vào 1 chiếc BBOS 7 nào đó, sau đó backup lại BBOS 7 rồi restore sang Q10 xem sao.

Guest
    AD dùng bản BB Link mấy mà giao diện thấy khác vậy nhỉ?

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chuyển danh bạ từ BB10 sang những thiết bị có OS thâp hơn.
    Bởi canhcutdethuong_chim trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 01-08-2017, 07:21 PM
  2. BlackBerry sẽ chuyển sang thiết kế thiết bị cho đối tác sản xuất
    Bởi tui2831yuas trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Bài viết cuối: 22-07-2016, 01:39 PM
  3. [Hướng dẫn] Đổi tên và chuyển tài khoản sang thiết bị khác trong Total Conquest
    Bởi lienhoan03021990 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Bài viết cuối: 04-05-2016, 09:58 PM
  4. có cách nào chuyển z10 sang theme trắng đen như bbos ko mọi người :D
    Bởi QCWHGXT0306 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-12-2014, 07:41 PM
  5. Odebrecht vừa mua 3500 thiết bị BB10 và chuyển sang dùng BES 10
    Bởi abmmusic2811 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 05-03-2014, 05:56 PM