Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 80
    Bệnh gì bạn?

Em có file backup của 9780, do máy tính ở nhà có vấn đề em ko cài blackberry link đươc ( em dùng MAC). Em copy file backup sang 1 máy windows, nhưng máy windows chạy BB link ko nhận ra file backup mặc dù là cùng định dạng. Các bác có giải pháp nào giúp em với. Em chỉ cần backup mỗi cái note. Máy 8790 vô tình đã xóa hết data. Mà backup qua protect nó chỉ cho restore lần đầu, .

Trích dẫn Gửi bởi caocaodenden
    Có ai làm thành công chưa? Mình chuyển từ 9700 qua Z10, phân tin nhắn chỉ có số đt, nội dung tin nhắn không có.
    Mình bị y hệt như thế này khi restore từ 9900 sang. Các cao thủ có cách nào trợ giúp vấn đề vì khá nhiều tin nhắn có nội dung quan trọng ko hiển thị nội dung được

Mình hiện đang dùng 9105 và nexus 7, đang có ý định nâng cấp lên bb10. Mình muốn hỏi là bb10 có tính năng backup và res trự tiếp lên google ko vậy. Mình muốn là giống như khi trước mình dùng android, khi mình có đc danh bạ mới trên đt thì đc đó tự đồng bộ lên máy tính bảng luôn và ngược lại. Muốn mua bb10 1 phần vì đam mê và nhiệt huyết tuổi trẻ vẫn còn tình yêu với black berry, một phần vì có mtb rồi ko lẽ lại dùng 1 chiếc đt android cho thừa. Nhưng vẫn muốn ưu tiên cho sự tiện dụng vì mình dùng các app của google khá nhiều cho công việc.

Mình hiện đang dùng 9105 và nexus 7, đang có ý định nâng cấp lên bb10. Mình muốn hỏi là bb10 có tính năng backup và res trự tiếp lên google ko vậy. Mình muốn là giống như khi trước mình dùng android, khi mình có đc danh bạ mới trên đt thì đc đó tự đồng bộ lên máy tính bảng luôn và ngược lại. Muốn mua bb10 1 phần vì đam mê và nhiệt huyết tuổi trẻ vẫn còn tình yêu với black berry, một phần vì có mtb rồi ko lẽ lại dùng 1 chiếc đt android cho thừa. Nhưng vẫn muốn ưu tiên cho sự tiện dụng vì mình dùng các app của google khá nhiều cho công việc.

Áp dụng với os 7 các bác dùng BlackBerry protech bachup danh bạ,tin nhắn sau đoa trên bb10 các bác vào BlackBerry protech restore lại bachup trên thiết bị os 7 vừa làm vậy là chuyển được lên máy bb10

Sent from my Z10 using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi barminhtri
    Gmail được nhé. Đang đồng bộ đây, cứ lưu bên em 9780 là tẹo nữa bên z10 cũng có y chang thế :3 yêu lắm

Trích dẫn Gửi bởi comedown
    Hình như từ os 10.2.1 k chuyển đc fần memopad từ bbos sang thì fải, mình chuyển hoài chả thấy j.....trc kia xài 10.2.0 thì chuyển sang nó nằm trong Remember....trên 10.2.1 thằng Evernote cũng k nằm trong Remember nữa.....
    Bác nào giải quyết được vấn đề này với. Em không tìm thấy đâu cả. Huu. Memopad em ghi chú rất nhiều trong đó.

Guest
    Mình dùng BB8830 nhưng mà cắm vào bblink nó không báo chuyển dữ liệu thì làm sao đây các bác @@

Trích dẫn Gửi bởi hmg
    Áp dụng với os 7 các bác dùng BlackBerry protech bachup danh bạ,tin nhắn sau đoa trên bb10 các bác vào BlackBerry protech restore lại bachup trên thiết bị os 7 vừa làm vậy là chuyển được lên máy bb10

Sent from my Z10 using Tapatalk
    Nhưng vấn đề là danh bạ thì không được Restore lại Bác ạ :-<

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chuyển danh bạ từ BB10 sang những thiết bị có OS thâp hơn.
    Bởi canhcutdethuong_chim trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 01-08-2017, 07:21 PM
  2. BlackBerry sẽ chuyển sang thiết kế thiết bị cho đối tác sản xuất
    Bởi tui2831yuas trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Bài viết cuối: 22-07-2016, 01:39 PM
  3. [Hướng dẫn] Đổi tên và chuyển tài khoản sang thiết bị khác trong Total Conquest
    Bởi lienhoan03021990 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Bài viết cuối: 04-05-2016, 09:58 PM
  4. có cách nào chuyển z10 sang theme trắng đen như bbos ko mọi người :D
    Bởi QCWHGXT0306 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-12-2014, 07:41 PM
  5. Odebrecht vừa mua 3500 thiết bị BB10 và chuyển sang dùng BES 10
    Bởi abmmusic2811 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 05-03-2014, 05:56 PM