Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 80
    Re: Làm cách nào để chuyển dữ liệu từ các thiết bị chạy BB OS cũ sang BlackBerry Z10 ?

Sao mình làm mà tin nhắn, history vào Z10 nhưng riêng danh bạ ko vào Z10 được các bác nhỉ. Có bác nào giống em ko. Nó cũng báo là thành công hết rồi

Re: Làm cách nào để chuyển dữ liệu từ các thiết bị chạy BB OS cũ sang BlackBerry Z10 ?

ko ai vào trả lời sao

Trích dẫn Gửi bởi duongcq
    Sao mình làm mà tin nhắn, history vào Z10 nhưng riêng danh bạ ko vào Z10 được các bác nhỉ. Có bác nào giống em ko. Nó cũng báo là thành công hết rồi
    @duongcq: mình không để ý là lúc restore nó có vào hay không, vì danh bạ trên 9900 của mình cũng đồng bộ với Gmail, và trên Z10 cũng đã đồng bộ với Gmail rồi nên danh bạ đã đầy đủ từ trước khi restore

Trích dẫn Gửi bởi duongcq
    Ban đầu tôi cũng bị như bạn, nhưng sau đó tôi add xong gmail thì được (vì tôi sync danh bạ qua gmail).

Mình làm hoài mà ko đc > có cách nào lấy contacs tù máy MAC sang Z10 khong nhi ? giúp mình với
    thanks

trước đây em chảng đồng bộ với Gmail bao h, bây giờ restore ko được danh bạ mới đau.

các bác cho em hỏi làm cách nào để sync được contact từ Gmail về Z10, em ko thể tài nào tìm được cách sync, thiết lập account gmail trong contact list cũng ko được. Giờ không có danh bạ, mệt quá, giúp em với. Bản room của em là 10.0.0.9

Trích dẫn Gửi bởi zippo2779
    các bác cho em hỏi làm cách nào để sync được contact từ Gmail về Z10, em ko thể tài nào tìm được cách sync, thiết lập account gmail trong contact list cũng ko được. Giờ không có danh bạ, mệt quá, giúp em với. Bản room của em là 10.0.0.9
    @zippo2779: sync bình thường mà bạn, bản OS của bạn là 10.0.9.x chứ sao lại là 10.0.0.9 nhỉ :-/

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @zippo2779: sync bình thường mà bạn, bản OS của bạn là 10.0.9.x chứ sao lại là 10.0.0.9 nhỉ :-/
    Dạ em sync đc rồi, lúc đầu thiết lập gmail em lại vào advance thiết lập, nó bỏ qua việc hỏi có sync hay ko.
    Một điều về Z10 nữa, đó là việc quản lý Profile ko tốt bằng OS 6 và và 7 thì phải. em muốn thiết lập riêng choi mail work và free mail mà không đc, cũng như việc thiết lập riêng profile (ấm báo, đèn, rung) cho từng contact cũng ko được. Bác nào hiểu biết giúp em với.
    - Thêm một hạn chế nữa, đó là ảnh Post trong group của BBM, đối với ảnh mình post thì xóa được, nhưng ảnh người khác post thi lại ko xóa đc trên Local của mình.

Đang ở
    http://thietkewebthachthat.com/

Mở contact, chọn Edit hình như có set ringtone cho contact được. Mình thấy có tùy tỉnh đó nhưng không dùng Bạn thử lại xem nhé.

Đúng là chưa có set âm cho từng email được. Một phần cũng vì giờ nó tích hợp sâu vào Hub, mọi thứ quản lý đều trên Hub. Notification chỉ thể hiện khi vào Hub hoặc màn hình khóa. Chưa quen thì thấy bất tiện, dần dần mình cũng thấy bình thường rồi, không có gì khó chịu hay nuối tiếc OS cũ nữa

Vẫn chờ đợi nhiều sự cải tiến mới mẻ cũng như tối ưu hóa hiệu nặng sử dụng, thời lượng pin và nhiều nhiều thứ hấp dẫn nữa!

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chuyển danh bạ từ BB10 sang những thiết bị có OS thâp hơn.
    Bởi canhcutdethuong_chim trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 01-08-2017, 07:21 PM
  2. BlackBerry sẽ chuyển sang thiết kế thiết bị cho đối tác sản xuất
    Bởi tui2831yuas trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Bài viết cuối: 22-07-2016, 01:39 PM
  3. [Hướng dẫn] Đổi tên và chuyển tài khoản sang thiết bị khác trong Total Conquest
    Bởi lienhoan03021990 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Bài viết cuối: 04-05-2016, 09:58 PM
  4. có cách nào chuyển z10 sang theme trắng đen như bbos ko mọi người :D
    Bởi QCWHGXT0306 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-12-2014, 07:41 PM
  5. Odebrecht vừa mua 3500 thiết bị BB10 và chuyển sang dùng BES 10
    Bởi abmmusic2811 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 05-03-2014, 05:56 PM