Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Giá mà phần cứng có chip và ram của em nó nằm trong Z30 .
    Chỉ mơ ước thế thôi!

Xin lỗi các tình yêu nhé! Đối với tôi chỉ cần là một chiếc điện thoại hay là một cục gạch vứt đi chăn nữa miễn là nó khoác lên mình hai chữ BlackBerry là tôi yêu tất cả.
    Không kỳ kèo không so sánh bởi vì đã là BlackBerry thì đừng đem so sánh làm chi cho phí lời.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Nhìn hình này thấy giống như Galaxy S4

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    ...
    Và cũng lạ là hầu như lần nào mình tắt máy để trên bàn làm việc, lúc cầm lên kiểu gì cũng cầm lộn ngược.
    Bác mua rồi ạ, em đang định

Guest
    Nếu bạn bảo Camera trên PRIV chưa thực sự ấn tượng thì xem lại nhé. Do người dùng cả thôi, kể cả mua S7, Note7 mà việc chụp hay chọn tình huống chưa chuẩn thì cũng vứt ạ, Demo vài tấm:

Trích dẫn Gửi bởi letypho
    Xin lỗi các tình yêu nhé! Đối với tôi chỉ cần là một chiếc điện thoại hay là một cục gạch vứt đi chăn nữa miễn là nó khoác lên mình hai chữ BlackBerry là tôi yêu tất cả.
    Không kỳ kèo không so sánh bởi vì đã là BlackBerry thì đừng đem so sánh làm chi cho phí lời.
    mình cùng quan điểm, BB cũng phải tính toán về chất lượng cũng như thương hiệu, tất cả vì 1 BB có lợi nhuận. còn các bạn cảm thấy khó chọn, hổ thẹn hay là rẻ tiền thì các bạn cứ chọn hãng khác.

Trích dẫn Gửi bởi d7293
    Nếu bạn bảo Camera trên PRIV chưa thực sự ấn tượng thì xem lại nhé. Do người dùng cả thôi, kể cả mua S7, Note7 mà việc chụp hay chọn tình huống chưa chuẩn thì cũng vứt ạ
    Về phần cứng ít ra cam của Priv cũng hơn nhiều con khác ở cái ống kính rồi (2 món chống rung & lấy nét lai thì iP6s+ & SS S7 cũng có).
    Tình huống thì đến 90% mì ăn liền (auto), còn lại chụp manual rất ít, nên cũng chẳng ai chú ý đâu. )

Đợi 1 thời gian nữa, mình cũng thử kiếm 1 con BlackAndroid xem sao. Đợt vừa rồi gấp quá nên đã lỡ mua tạm con khác rồi. :-L

ko có được một lý do gì bỏ tiền ra mua con này cả
    Please wait...........
    Đợi modem khác cao cấp sau Priv vậy

ko có được một lý do gì bỏ tiền ra mua con này cả
    Please wait...........
    Đợi modem khác cao cấp sau Priv vậy

Trích dẫn Gửi bởi LRA
    Về phần cứng ít ra cam của Priv cũng hơn nhiều con khác ở cái ống kính rồi (2 món chống rung & lấy nét lai thì iP6s+ & SS S7 cũng có).
    Tình huống thì đến 90% mì ăn liền (auto), còn lại chụp manual rất ít, nên cũng chẳng ai chú ý đâu. )

Đợi 1 thời gian nữa, mình cũng thử kiếm 1 con BlackAndroid xem sao. Đợt vừa rồi gấp quá nên đã lỡ mua tạm con khác rồi. :-L
    auto cũng đẹp mà, lúc nào "bày vẽ" chụp nghệ thuật thì cần chỉnh tay thôi

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 17-08-2016, 06:15 AM
  2. Swiftkey - Công cụ gõ phím nhanh hơn cho BlackBerry 10 với các ứng dụng Android
    Bởi mcttvietnam trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 23-02-2015, 03:36 PM
  3. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-10-2013, 09:15 AM
  4. BlackBerry vượt Android để chiếm vị trí thứ 2 tại Canada
    Bởi giangdaigia16 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-06-2013, 10:05 AM
  5. HĐH Android, IOS tiếp tục chiếm thị phần của Blackberry tại Mỹ!
    Bởi cahaps2.4 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-10-2011, 08:31 AM