Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Guest
    Trang BlackBerries.ru vừa có 1 hình ảnh về màn hình home screen của BlackBerry

Priv, ngoài các ứng dụng quen thuộc của Android, chúng ta cũng thấy những cái icon của BB như Contacts, Calendar, BBM, Hub thì còn có một icon khá lạ với logo BlackBerry kèm dòng chữ DTEK đầy bí ẩn. Có thể khẳng định hình ảnh trên không phải là "hàng giả" làm từ photoshop, bởi vì trong bức ảnh chính thức đầu tiên về PRIV được đăng tải trên trang Inside BlackBerry, khi phóng to lên chúng ta cũng có thể dễ dàng nhận ra icon này (hình dưới).

DTEK (từ này có thể đọc giống (đồng âm) với từ Detect không nhỉ) còn có điểm lạ là chữ D được in đậm hơn. Cả 4 từ đều là chữ Hoa, nên cũng có thể nó là viết tắt của cụm từ Tiếng Anh nào đó. Và liệu đây có phải là một trong những tính năng liên quan đến bảo mật mà BlackBerry bổ sung vào cho Android trên PRIV không? Các bạn thử thảo luận và dự đoán xem đây là icon của tính năng gì nhé

Đây là biểu tượng của máy dùng BES, DTEK là một công ty chuyên về khoáng sản (khai thác than đá) của Ukraine

Điều đó có nghĩa, nếu anh em bbvietnam.com mà dùng BES thì sẽ có một logo chuyển đổi Acc từ Personal sang Priv (Private - Work) là logo trên màn hình

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Đây là biểu tượng của máy dùng BES, DTEK là một công ty chuyên về khoáng sản (khai thác than đá) của Ukraine

Điều đó có nghĩa, nếu anh em bbvietnam.com mà dùng BES thì sẽ có một logo chuyển đổi Acc từ Personal sang Priv (Private - Work) là logo trên màn hình
    )

Bài thảo luận này khó quá

DTEK = Dùng thử em không?
    Em rất sexy, cứng cáp, đầy đủ điện nước, giá cả sẽ báo sau

Thật sự dùng vài dòng có bàn phím trượt lên, Chủ yếu trượt lên để dùng soạn mail dài chứ tin sms nhiều khi cũng dùng phím ảo.

Chờ trên tay và suy nghĩ tính tiện dụng của em bàn phím này xem sao.

Klq nhưng hi vọng em này màn hình kô quá cong như S6 edge, cong quá nhìn cái mình hình nó tù vãi chày í, còn lại mọi thứ đều hòn hảo.

Close topic
    Không có nhiều ý nghĩa lắm
    Khi nào có sự kiện ra mắt là Ok hết
    Mình chưa bao giờ sử dụng máy trượt và cũng ko có ý định dùng
    nhưng có thể đây sẽ là đợt đầu tiên phá lệ
    Em Private này ra có lẽ chuyển sang xúc 1 em

DTEK. Em đoán là d = detect, t = technology, e= Electronic, k = key. Hiểu nôm na là công nghệ dò tìm phím điện tử. Là cái wtf gì thì em không biết

Guest
    ) chịu và hóng. Cơ mà thấy tò mò với em này quá các Bác ạ!

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. hỏi về dtek của priv
    Bởi AlphaBooks trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 08-06-2017, 08:56 AM
  2. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 05-01-2016, 06:36 PM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 17-11-2015, 08:07 PM
  4. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 28-10-2015, 06:12 PM