Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Sẽ ngâm cứu khi ra mắt, thực sự ngon thì xúc

con này mà nhôm khuyên khối thì quất ngay không phải chờ đợi

con này mà nhôm khuyên khối thì quất ngay không phải chờ đợi

máy bác cứ bi quan quá vậy! cứ ăn droid là xấu. Nhưng nếu ăn roi đã được bb nâng cấp các tính năng bảo mật thì sao! hôm h bb mua lại các cty bảo mật đâu phải là để trang trí! mình thấy hồi trước khi ra pp bà con chê đủ kiểu xong rồi bị bắt hết hồn về pp! h cứ chê đi vài hôm priv ra rồi thì liệu xem ntn :v
    p/s : ý kiến riêng mình thôi bà con đừng xây nhà nhé :v

máy bác cứ bi quan quá vậy! cứ ăn droid là xấu. Nhưng nếu ăn roi đã được bb nâng cấp các tính năng bảo mật thì sao! hôm h bb mua lại các cty bảo mật đâu phải là để trang trí! mình thấy hồi trước khi ra pp bà con chê đủ kiểu xong rồi bị bắt hết hồn về pp! h cứ chê đi vài hôm priv ra rồi thì liệu xem ntn :v

Guest
    Chờ hơn 2 năm mới quất được em Q10 yêu dấu, vẫn đang hài lòng. Ẻm chân dài này chắc còn phải chờ đến 2018 may ra mới suy nghĩ tới <:-P

Chờ hơn 2 năm mới quất được em Q10 yêu dấu, vẫn đang hài lòng. Ẻm chân dài này chắc còn phải chờ đến 2018 may ra mới suy nghĩ tới <:-P

Guest
    Giờ này em nó mới trailer, đợi em nó show hàng rồi suy ngẫm các bác ợ. Mình dùng PP thấy thú vị, chỉ mỗi cái chưa hài lòng là phải cài Line để nhận chỉ thị của vợ, nên đôi lúc nghĩ lung tung thấy Priv cũng có vẻ ổn vì Line sẽ chạy tốt hơn rất nhiều so với trên BB10. Chuyện bảo mật thì mình nghĩ nếu nó vẫn trong tay mình thì ok, chứ nếu nó rơi vào tay người khác thì vụ bảo mật vẫn căng thẳng lắm, không khoá máy và xoá máy từ xa được thì vẫn còn nhiều lo âu. Nhưng nếu bỏ qua tất cả, với body ngon cộng với ảnh chụp tốt thì có lẽ cũng nhiều người theo đuổi đó. Mình chờ xem thế nào thui.

Giờ này em nó mới trailer, đợi em nó show hàng rồi suy ngẫm các bác ợ. Mình dùng PP thấy thú vị, chỉ mỗi cái chưa hài lòng là phải cài Line để nhận chỉ thị của vợ, nên đôi lúc nghĩ lung tung thấy Priv cũng có vẻ ổn vì Line sẽ chạy tốt hơn rất nhiều so với trên BB10. Chuyện bảo mật thì mình nghĩ nếu nó vẫn trong tay mình thì ok, chứ nếu nó rơi vào tay người khác thì vụ bảo mật vẫn căng thẳng lắm, không khoá máy và xoá máy từ xa được thì vẫn còn nhiều lo âu. Nhưng nếu bỏ qua tất cả, với body ngon cộng với ảnh chụp tốt thì có lẽ cũng nhiều người theo đuổi đó. Mình chờ xem thế nào thui.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hoangkeith
    Ở VN được mấy ai quan tâm bảo mật đâu. Quan trọng là có tính năng hay của BB là ngon rồi. Cá nhân mình vẫn thích giao diện, hub và gesture của bb10 còn lại nhân android.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 07-06-2016, 08:14 PM
  2. Cảm nhận của người dùng khi lần đầu trên tay BlackBerry Priv
    Bởi dangtinkhoapps trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 13-12-2015, 01:24 AM
  3. [Thảo luận] Bạn có đăng ký BIS khi dùng BlackBerry 10?
    Bởi hthdgh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 18-07-2014, 11:13 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-07-2014, 11:25 PM
  5. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-09-2012, 03:00 PM