Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi CôngHuy
    Bác nào cho e hỏi về con 9700 cái. Phải đăng kí bis mới sài được BlackBerry Messenger với pin Messenger hả mấy bác
    klp bài nhung chuẩn bác ạ

Trích dẫn Gửi bởi NoShamMing
    klp bài nhung chuẩn bác ạ
    Haizz. Có con z10 rồi. Mới sắm con 9700 có nên kick hoạt bis k nhỉ. Wifi k đc à?

Haizz. Có con z10 rồi. Mới sắm con 9700 có nên kick hoạt bis k nhỉ. Wifi k đc à?
    BBOS không có BIS không mần ăn chi được bác à. Theo em nó còn mất khôn đi nữa. Nhớ xưa ôm em 8700 mấy năm rồi Vina mới có BIS. Đăng ký BIS xong hiện chùm dâu thì khi đó mới biết em nó hay ra làm sao.

Với BBOS thì không có BIS gần như không có tất cả (cái hay). Wifi thì chỉ dùng đc cho trình duyệt là nhiều thôi. Bác có Z10 rồi thì cũng cần gì BBM trên 97 nữa, BIS thì cũng 1 em thôi đc rồi.
    Mà em cũng không dám mạnh miệng nhưng có lẽ chuyện này nên ra ngoài hỏi thăm lại chứ ở đây lại ảnh hưởng bài các bác ạ.

Thật sự là một thiết bị android quá hoàn hảo.
    Tất cả những gì mình yêu thích nhất trên bb10 như mật khẩu số + hình ảnh, thao tác vuốt ve, hub, khả năng tiên đoán của bàn phím, mã hoá dữ liệu và những gì tinh tuý trên bbos với phím tắt, bàn phím cứng...đều có trên e này. Chắc trình duyệt thần thánh của Bb10 cũng sẽ được đưa lên. Phải khẳng định là trình duyệt của BB10 là trình duyệt mình ưng ý nhất từ khi sài smartphone. Safari của Ios cũng được nhưng ko thích bằng của Bb10. Trên Android thì dù đã cài cả chục cái rồi cũng chẳng ưng cái nào, h đang tạm hài lòng với CM Browser.
    Sáng nay có bài về việc các ứng dụng của Priv đã có mặt trên CH play. Tuy nhiên chỉ dành riêng cho Priv mới tải được. Hi vọng sau nè trình duyệt của Priv sẽ cho các thiết bị Android khác tải về. Mình hóng cái Priv này quá nh chắc chưa đủ khả năng sở hữu e nó trong tương lai gần

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Cũng có Swipe to Unlock như BB10

mà cái này có cần phải ấn nút nguồn rồi mở khóa ko anh, hay màn hình đen thui vuốt lên để mở khóa như BB10?

Vẫn vào được anh em nhé. Vào trang chủ rồi chọn BlackBerry Priv là load đc trải nghiệm nhé. Còn vào trực tiếp bằng link đó sẽ lỗi nhé

Trích dẫn Gửi bởi timemart23
    Vẫn vào được anh em nhé. Vào trang chủ rồi chọn BlackBerry Priv là load đc trải nghiệm nhé. Còn vào trực tiếp bằng link đó sẽ lỗi nhé
    Mà bạn đang xem Leap chứ có phải Priv đâu

Trích dẫn Gửi bởi henrykhoa2k9
    mà cái này có cần phải ấn nút nguồn rồi mở khóa ko anh, hay màn hình đen thui vuốt lên để mở khóa như BB10?
    Chắc là vuốt để mở khi màn hình "tối thui" như BB10 , nhưng là vuốt ở bất kỳ vị trí nào trên màn hình chứ không phải vuốt từ cạnh dưới lên

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Ba nhà mạng Rogers, Telus và Bell tung ra bản cập nhật mới cho Priv
    Bởi khaiminh1407 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-02-2016, 07:39 AM
  2. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 31-10-2015, 03:05 PM
  3. Telus bắt đầu cho các khách hàng đặt hàng trước BlackBerry Q10
    Bởi cuongnc79 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-02-2013, 02:20 PM