Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Nhìn thánh này gõ chữ vãi thật. Chắc bằng 1% của lão.

Trích dẫn Gửi bởi truongthanhdo
    Ngoài lề chút xíu. Các bác cho hỏi có bộ gõ tiếng Việt nào cho PP để thay thế bộ gõ mặc định củ chuối không? Và những từ/cụm từ mà nó đã học mà không đúng ý mình thì có cách nào xoá hoặc chỉnh sửa lại không?
    Ko có bộ gõ khác đâu bạn, trước mình thử test của android nhưng ko ổn lắm, của bb10 ngon mà bạn, cái tiên đoán chữ ko xoá đc riêng lẻ từ đâu, xoá thì xoá hết nhé rồi học lại từ đầu

Phím ảo mà ngon hơn chắc BB đã không phải làm thêm cái phím cứng.

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Ko có bộ gõ khác đâu bạn, trước mình thử test của android nhưng ko ổn lắm, của bb10 ngon mà bạn, cái tiên đoán chữ ko xoá đc riêng lẻ từ đâu, xoá thì xoá hết nhé rồi học lại từ đầu
    Mình thấy bộ gõ tiếng Việt của BB10 quá tệ. Bỏ dấu tùm lum, không phân biệt được lúc mình cần gõ tiếng Anh... Bao nhiêu đời OS rồi mà vẫn cứ vậy.

Mình thấy bộ gõ tiếng Việt của BB10 quá tệ. Bỏ dấu tùm lum, không phân biệt được lúc mình cần gõ tiếng Anh... Bao nhiêu đời OS rồi mà vẫn cứ vậy.
    Mình nghĩ đơn giản bạn chỉ cần chuyển bàn phím là gõ tiếng anh ok mà, trừ khi gõ xem kẽ anh-việt liên tục thì chịu

Bạn chọn 2 ngôn ngữ nhập. Nếu muốn chuyển chỉ việc nhấn và giữ dấu phẩy (có quả địa cầu). Mọi thứ rất ổn mà everything is going well when i am using bàn phím PP.

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Mình nghĩ đơn giản bạn chỉ cần chuyển bàn phím là gõ tiếng anh ok mà, trừ khi gõ xem kẽ anh-việt liên tục thì chịu
    Xem kẽ liên tục is still available for you mà, rất nhanh gọn and very smooth! Chỉ cần nhấn và giữ dấu phẩy. I am trying to type by Passport keyboards now.

Trích dẫn Gửi bởi shoppleiku
    Xem kẽ liên tục is still available for you mà, rất nhanh gọn and very smooth! Chỉ cần nhấn và giữ dấu phẩy. I am trying to type by Passport keyboards now.
    Thì ý mình là ấn chuyển bàn phím đó, mình cũng dùng vậy rất ok

Guest
    Mình thấy bb10, gõ tiếng Việt vẫn khó chịu. Ví dụ Thường là phải thuwowngf. Còn thuowngf là chịu. Trong khi cách 2 quen rồi.

thằng Trong video chắc đó giờ chỉ dùng cảm ứng. bấm bàn phím vật lý mà cũng mò bấm và sai tùm lum

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Thảo luận] Nên mua DTEK50 hay Priv ở thời điểm này?
    Bởi lyhoangminh15 trong diễn đàn Thảo luận chung về BlackBerry Android
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 05:13 PM
  2. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 05-01-2016, 06:36 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 31-10-2015, 11:16 PM
  4. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 11-10-2015, 11:30 AM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-10-2015, 11:11 PM