Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi Putin Le
    Bạn quên chất lượng, bao gồm cả kích thước cảm biến và chất lượng ống kính à, đã bao giờ cầm một cái máy leica chụp ảnh chưa vậy, nghe nói ống kính con priv này còn xịn hơn cả leica, mình thì mới được dùng leica thôi nhưng đã thấy nó khủng cỡ nào rồi.
    Uh đúng, ở đây kích thước cảm biến chứ không phải số lượng điểm ảnh nhé (21 hay 18 là số luợng điểm ảnh), kích thước cảm biến lớn sẽ đem lại tấm hình chất lượng cao hơn, kết hợp với các yếu tố khác (như hệ thấu kính...) và quan trọng là thuật toán xử lý ảnh của từng hãng sẽ đem lại chất ảnh khác nhau
    ở điện thoại không thể đòi hỏi được nhiều về chất lượng ảnh như trên máy ảnh chuyên dụng được, mình cũng mong với lens đến từ Schneider-Kreuznach sẽ đem lại điều khác biệt cho BB, nhưng có vẻ không được như mong đợi từ 1 bài đánh giá camera cách đây vài ngày

Trích dẫn Gửi bởi jerrydau
    Uh đúng, ở đây kích thước cảm biến chứ không phải số lượng điểm ảnh nhé (21 hay 18 là số luợng điểm ảnh), kích thước cảm biến lớn sẽ đem lại tấm hình chất lượng cao hơn, kết hợp với các yếu tố khác (như hệ thấu kính...) và quan trọng là thuật toán xử lý ảnh của từng hãng sẽ đem lại chất ảnh khác nhau
    ở điện thoại không thể đòi hỏi được nhiều về chất lượng ảnh như trên máy ảnh chuyên dụng được, mình cũng mong với lens đến từ Schneider-Kreuznach sẽ đem lại điều khác biệt cho BB, nhưng có vẻ không được như mong đợi từ 1 bài đánh giá camera cách đây vài ngày
    Mình thì nghĩ không nên kì vọng cam của BlackBerry, đã hi vọng cam của ppse, nhưng rồi dùng mới nhận ra thực chất nó là thảm hoạ theo đúng nghĩa, lấy nét tệ hơn cả Z10.

Trích dẫn Gửi bởi jerrydau
    Mình thì nghĩ không nên kì vọng cam của BlackBerry, đã hi vọng cam của ppse, nhưng rồi dùng mới nhận ra thực chất nó là thảm hoạ theo đúng nghĩa, lấy nét tệ hơn cả Z10.

Dù gì đi chăng nữa chức năng chính của nó là smartphone, chứ mà thiên về ảnh ọt thì nó lại là máy ảnh mất roài. Vậy nên các bác cũng đừng quá kỳ vọng về ảnh ọt của Priv, kẻo lại thất vọng nhiều.
    Klq: trong số smartphone có chức năng chụp choẹt, nhà cháu đánh giá cao G4 và 930 hơn cả. ( Ko tính mấy em làm hàng họ về chụp ảnh như 1020....)

From Apple.

Dù gì đi chăng nữa chức năng chính của nó là smartphone, chứ mà thiên về ảnh ọt thì nó lại là máy ảnh mất roài. Vậy nên các bác cũng đừng quá kỳ vọng về ảnh ọt của Priv, kẻo lại thất vọng nhiều.
    Klq: trong số smartphone có chức năng chụp choẹt, nhà cháu đánh giá cao G4 và 930 hơn cả. ( Ko tính mấy em làm hàng họ về chụp ảnh như 1020....)

From Apple.

Phần chụp choẹt của Priv. Sơ xài quá. Kaka.

FROM PRIV.

Mới có update mới kìa bác

Gửi từ Z30 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi ITdhpd
    Mới có update mới kìa bác

Em giải tán, chia tay em ăn roi này bác ơi. Kaka.

FROM APPLE.

E thấy bác rao bán rồi trên nhattao hjj

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 26-04-2016, 12:17 PM
  2. Sony, HTC, BlackBerry, Microsoft sẽ tàn lụi trong năm 2016?
    Bởi inanktshcm2015 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-01-2016, 08:00 PM
  3. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 30-12-2015, 08:32 AM
  4. Các trang web quốc tế chấm điểm Blackberry Priv ?
    Bởi hangethen@yahoo.com trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-11-2015, 11:33 AM
  5. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 12-10-2015, 10:06 PM