Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Người dùng

BlackBerry ở

Anh hiện tại đã có thể bắt đầu đăng ký và đặt hàng thiết bị mới Brackberry

Leap tại một số địa điểm khác nhau. Brackberry Leap là thiết bị mới nhất của BlackBerry, và đã được công bố tại Mobile World Congress vừa diễn ra tại Barcenola vài tuần trước đây. Công ty đang nhắm mục tiêu đối tượng là khách hàng doanh nghiệp và doanh nhân.

Một vài nhà bán lẻ của Anh đã chuẩn bị phân phối và giao hàng thiết bị này vào ngày 29 tháng 4. Các nhà phân phối Clove và Expansys sẽ bán

BlackBerry Leap với giá £215 trong khi trang Unlocked-Mobiles sẽ bán với giá £205.

Hãy thường xuyên theo dõi diễn đàn để cập nhật thông tin mới nhất về sản phẩm này trong thời gian tới.
    Nguồn: N4BB

View more random threads:

Khi nào về tới Việt Nam (đặc biệt về tới Hà Tinh để anh em on hand bác staythesame3010 nhỉ): em không nhắc em là ai đâu bác nhé hihi...
    Về kiểu dáng nếu thuần cảm ứng thì em vẫn thích Z30 hơn

Guest
    Cái lợi nhất khi mình bỏ tiền ra mua Passport là ko mất nhiều tg để đọc tin về các dòng máy khác!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vanhuytiensinh
    Cái lợi nhất khi mình bỏ tiền ra mua Passport là ko mất nhiều tg để đọc tin về các dòng máy khác!
    mình thì vẫn đọc dù không có ý định đổi em khác. PP rất đáng yêu vì em nó độc

Một vài người thì ko quan tâm lắm vì có quan tâm thì càng buồn vì chưa có điều kiện xúc

Các bạn dùng PP cho hỏi tí......Nắp lưng con PP mình ko biết có bị giãn nở gì không mà ở ngoài trời nóng nảy thì nó kêu ọp ẹp, còn vào phòng máy lạnh thì im và êm.....mình ở SG :|

Mốt về tới VN là xúc e ấy luôn và ngay.

chờ em Leap này thử xem.
    Con PP của mình thì k có trường hợp ọp ẹp nha bạn. Chắc vỏ có vấn đề gì đó. Bạn thử ra BH thử

Có 1 chi tiết nhỏ là ngay sau khi Leap được công bố, Z3 đã gần như ngừng bán ở VN. 1 số nơi còn hàng, cũng giảm được vài trăm. Trong khi đó Q10 (quốc tế & phím Thái) vẫn còn hàng. :-w

Trích dẫn Gửi bởi diennhl.dl
    Các bạn dùng PP cho hỏi tí......Nắp lưng con PP mình ko biết có bị giãn nở gì không mà ở ngoài trời nóng nảy thì nó kêu ọp ẹp, còn vào phòng máy lạnh thì im và êm.....mình ở SG :|
    Passport White mình đang dùng thì khi sạc pin chỗ nút tăng giảm volume rất nóng. Khi mới mua về dùng vài ngày chỗ khớp nối màn hình và khung benzen ngay trên nút tăng giảm volume, roăn cao su còn bị chảy ra chắc do nóng quá nên chỗ màn hình đó khi dùng cảm ứng cảm giác màn hình bị lún xuống

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry leap
    Bởi dadevip145 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-09-2015, 05:13 AM
  2. BlackBerry Leap đã xuất hiện tại Việt Nam
    Bởi gptructuyen24h trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 16-05-2015, 02:27 AM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 15-05-2015, 10:57 AM