Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Khi mình cập nhật Priv lên bản Android 6.0 Beta ngày 14/4, Priv có một ứng dụng mới là "BlackBerry Preview", khi nhìn sơ qua thì phần mềm này khá giống với BlackBerry Help, tuy nhiên giao diện đẹp và trực quan hơn.

Trong phần mềm này có nói đến những cải tiến mới khi Priv được nâng cấp lên Android 6.0 Marshmallow: về bàn phím, giao diện, hiệu năng của pin, Camera, DTEK.

Các tính năng trên mình đã thấy cải tiến đáng kể trong bản cập nhật Android 6.0 Beta, tuy nhiên về Camera (có nhiều cải tiến nhất: chỉnh tốc độ màn chập, ISO, EV, cân bằng trắng, lấy nét) thì mình chưa thấy, ngoại trừ thêm tính năng tắt âm thanh chụp hình và lưu hình chụp nhanh hơn.

Hy vọng khi Priv lên bản Android 6.0 chính thức thì Camera sẽ được bổ sung những tính năng hữu ích như trên.

Priv vốn dĩ được trang bị camera rất mạnh mẽ chỉ tiếc app camera chưa phát huy được hết thế mạnh của nó mà thôi

Có thể nói đợt nâng cấp lên Android 6.0, đội ngũ phần mềm của BB đã có rất nhiều cải tiến cho Priv, đây cũng có thể là lý do tại sao hãng delay thời gian phát hành chính thức cho người dùng. Nhiều anh em chờ không nổi nên chia tay Priv khá sớm, hehe

Delay cũng tốt chứ sao , có phải delay như đi máy bay đâu mà phải lo hả bác . Delay mà ổn định , các tính năng hoạt động tốt cải tiến thì chấp nhận delay luôn . Ngay cả 10.3.3 delay mà cải tiến hỗ trợ thêm tính năng thì nhiều người cũng chả bán máy vội . Cộng đồng sử dụng vẫn nhiều mà

Trích dẫn Gửi bởi nuhuta
    Có thể nói đợt nâng cấp lên Android 6.0, đội ngũ phần mềm của BB đã có rất nhiều cải tiến cho Priv, đây cũng có thể là lý do tại sao hãng delay thời gian phát hành chính thức cho người dùng. Nhiều anh em chờ không nổi nên chia tay Priv khá sớm, hehe
    Yes, điển hình là mình. Đã qua s7e và rất hài lòng.

Trích dẫn Gửi bởi abraham
    Chúc mừng bác có vợ mới, sướng nha

Cty mình bán S7e nội bộ giá 14,8 triệu mà mình cũng không ham kìa, ưa sự khác biệt r.

Trích dẫn Gửi bởi d7293
    Cty mình bán S7e nội bộ giá 14,8 triệu mà mình cũng không ham kìa, ưa sự khác biệt r.
    Nếu priv đáp ứng được công việc. Đủ pin thì ko nói. Pin yếu quá. Hub ko đủ tốt như bb10. Bàn swiftkey quá cùi. Mình mua bên sing cũng có 900 SGD cũng chỉ có 15 thôi

Guest
    Đợi priv hoàn thiện thì xúc chưa muộn. Hehe

Đang ở
    Mỹ Đức - Hà Nội
    Nếu priv đáp ứng được công việc. Đủ pin thì ko nói. Pin yếu quá. Hub ko đủ tốt như bb10. Bàn swiftkey quá cùi. Mình mua bên sing cũng có 900 SGD cũng chỉ có 15 thôi
    Đề nghị bác không nói ra để anh em bớt đau lòng. Phải công nhận 1 điều là trình quản lý pin của hdh ios quá đỉnh

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-09-2017, 08:15 PM
  2. Priv lên Android 7.0
    Bởi nguyenoanh trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 27-05-2017, 12:15 AM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-12-2015, 12:23 PM
  4. Cần chia sẽ app Android chạy ổn định trên Q10
    Bởi noithatmienbac trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp