Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Mình sắp về 1 em Priv AT&T, có một số câu hỏi muốn hỏi các bạn đã sử dụng máy này ạ
    1. Mình đã có code unlock. Để unlock chỉ cần tháo sim AT&T và lắp sim Việt Nam, máy sẽ yêu cầu nhập code, nhập xong báo "register successfully" là xong đúng ko ạ?
    2. Sau này AT&T phát hành Android 6 cho PRIV nếu update OTA thì khả năng cần sim AT&T đúng ko ạ? Thấy có vụ JC bảo sẽ làm việc với AT&T để được update OTA ko cần sim AT&T nhưng mà chưa thấy có kết quả ? Nếu update Autoloader thì mình cũng chẳng cần quan tâm đến sim AT&T nữa nhỉ?
    3. Phần mềm Bloatware của AT&T có xóa được ko ạ?

Kính mong các bạn giúp đỡ. Xin cảm ơn các bạn.

1. Đúng
    2. Đúng
    3. Không xóa được, nhưng có thể Disable được. Nó sẽ không chạy ngầm, không xuất hiện icon.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    1. Đúng
    2. Đúng
    3. Không xóa được, nhưng có thể Disable được. Nó sẽ không chạy ngầm, không xuất hiện icon.
    Cảm ơn bác nhé. Thế thì yên tâm rồi. Bác cho hỏi thêm ạ: 5.1.1 thì phím cũng hỗ trợ TV rồi đúng ko ạ?
    Hôm qua mình lên forum AT&T mà thấy người dùng chửi nhà mạng AT&T quá trời vì vụ AT&T delay Android 6 của PRIV Nó beta test #6 rồi hi vọng sẽ sớm phát hành.
    Cheers

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ngongao000
    Bác cho hỏi thêm ạ: 5.1.1 thì phím cũng hỗ trợ TV rồi đúng ko ạ?
    Uh, nó không phụ thuộc vào phiên bản OS

Lại một người nữa giống như tôi...

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    1. Đúng
    2. Đúng
    Bác cho em hỏi. Em cũng đang chờ 1 em priv at&t. Trong hộp có sim at&t không bác nhỉ?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phammaison
    Bác cho em hỏi. Em cũng đang chờ 1 em priv at&t. Trong hộp có sim at&t không bác nhỉ?
    không có thì qua mình cho mượn, sài gòn nhé. 1 ng dùng Priv đang mong mỏi M. Hic

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi iamme255
    không có thì qua mình cho mượn, sài gòn nhé. 1 ng dùng Priv đang mong mỏi M. Hic
    Thank bác. nhưng e ở HN cơ. :v Nhân tiện hỏi bác luôn, pin của em nó tn bác nhỉ?

Guest
    Thank bác. nhưng e ở HN cơ. :v Nhân tiện hỏi bác luôn, pin của em nó tn bác nhỉ?
    Mình thấy xài cũng ổn mà, nhiều bạn nói pin hẻo và nóng. Tuy nhiên mình chỉ dùng nghe gọi, mail với chat chít tí thôi nên ko gặp các hiện tượng đó.
    Mình cũng có dùng qua 1 số máy android khác đang chạy 6 và so sánh với 5.1.1 thì thấy cũng không khác nhau mấy. Đó là với nhu cầu cơ bản của mình thôi, các bạn khác nhu cầu sử dụng cao hơn thì không rõ. Hi

Có nhé. Nhưng cũng ko để làm gì cả. Lí do ở trên.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hội BlackBerry PRIV
    Bởi maytinhcure7749 trong diễn đàn BBM Groups
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 29-09-2017, 02:12 PM
  2. Bao da cho Blackberry Priv
    Bởi trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-10-2016, 02:54 PM
  3. Mức giá dành cho BlackBerry Priv liệu có quá cao?
    Bởi bienvangmuatren trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 01-11-2015, 01:31 PM
  4. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 31-10-2015, 03:05 PM
  5. BlackBerry Priv - Bạn là ai?
    Bởi ngoc.tien trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 31-10-2015, 12:21 AM