Kết quả 1 đến 6 của 6
    Em đang bị kẹt trên đảo Coto vì có bão k về được mà tự nhiên e Priv lại bị dở chứng . Khi vào bất kể ứng dụng gì đều bắt yêu cầu quyền truy cập ( Set permission ) .E chọn quyền cần dùng thì máy lại yêu cầu tắt lớp phủ màn hình ( Overlay screen ) . E đã ấn tắt đi nhưng khi vào mục phân quyền thì vẫn k được . Hiện tại bg máy k ứng dụng nào truy cập đc vào bộ nhớ . Gửi mail cũng k đính kèm đc file , chrome cũng k cho tải file về. Bác nào giúp em với . Công việc đang cần gấp mà lại k làm được gì lúc này .

Trích dẫn Gửi bởi vuongduc
    Cái này nếu giao diện tiếng Anh nó có phải là Screen overlay không? E cũng bị. Tắt quyền của Zalo không thể nào làm được, vì nó cứ báo đòi tắt cái đấy đi, trong khi vào Setting thì nó đã tắt rồi.
    Remove tất cả các phần mềm Dọn dẹp hệ thống, bao gồm cả phần mềm quản lý file có chức năng dọn dẹp là ok.

Guest
    Bác nào bị cái stress overlay thì tắt cái productivity tab đi là OK nhé. Pin của priv 6.0 của em đây ạ

Guest
    Mọi người cho mình hỏi thăm, mình bị trường hợp thế này. Khi cài 1 phần mềm mới như Mp3 zing, VLC player hoặc dùng app gmail, google driver. Sau khi chọn upload file thì đều bị đòi permission và chuyển đến trang Screen overlay detected vào trang "apps", sau khi mình chọn ứng dụng cần permission thì chọn kiểu gì nó cũng quay lại trang permission. Không cách nào tăt mở permission.
    Mọi người có cách nào giải quyết không ? Chẳng lẽ ko cho upload file.

Trích dẫn Gửi bởi ht_tran88
    Mọi người có cách nào giải quyết không ?
    Merged bài của bạn vào topic này nhé, bạn thử làm như mấy bạn nói ở trên xem sao.

Trích dẫn Gửi bởi hieugiaosu
    Bác nào bị cái stress overlay thì tắt cái productivity tab đi là OK nhé. Pin của priv 6.0 của em đây ạ
    Làm theo cách này được nè.

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi Đáp : Vấn đề APPS PerMissions
    Bởi thegioi958 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 17-06-2014, 12:43 AM
  2. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-05-2012, 08:57 PM
  3. Kích hoạt Engineering Screen (E-Screen) trên PlayBook
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-04-2012, 03:07 PM
  4. BlackBerry 101 - Application permissions - bạn hiểu về nó ntn???
    Bởi alolacongay02 trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 13-01-2012, 11:43 AM
  5. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 30-10-2011, 12:55 PM