Kết quả 1 đến 5 của 5
    Như tiêu đề.. các ae đã dùng priv cho em hỏi về chức năng " nhấc lên để đánh thức" trên priv..! em dùng chức năng này thì thấy lúc thì mở màn của priv được lúc thì không.. đa số là nhấc lên không mở màn.. còn trên Q10 thì chức năng này mở rất tốt..! Em đã kiểm tra cảm biến và các thứ bình thường..! Trên Priv của mọi người thì sao ah ? Mong ae chia sẻ ah ! Cám ơn !

Guest
    Hoạt động ngon như BlackBerry 10.

Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    Hoạt động ngon như BlackBerry 10.
    Đồng ý với bác là mục này thì ok không vấn đề gì.. nhưng mục " nhấc lên để đánh thức" o phần hiển thị trong mục cài đặt ấy ah... Em thấy khi nhấc lên nó không tự động bật màn như trên Q10 của em.. Mới chuyển qua Priv nên thấy cái này khác khác..!

Trích dẫn Gửi bởi Ngo Dang
    Đồng ý với bác là mục này thì ok không vấn đề gì.. nhưng mục " nhấc lên để đánh thức" o phần hiển thị trong mục cài đặt ấy ah... Em thấy khi nhấc lên nó không tự động bật màn như trên Q10 của em.. Mới chuyển qua Priv nên thấy cái này khác khác..!
    Check xem cài khi nhấc lên thì có 2 lựa chọn:
    1. Unlock
    2. Lock screen notifications
    Bác chọn cái nào?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    Check xem cài khi nhấc lên thì có 2 lựa chọn:
    1. Unlock
    2. Lock screen notifications
    Bác chọn cái nào?
    Em chọn cái thứ 2..chuyển sang cái 1 vẫn như vậy..lúc úp máy màn vẫn tắt bình thường.
    Chỉ lúc nhấc lên thì màn không sáng thui.. ấn đúp thì màn vẫn mở bình thường
    Như Q10 thì em úp xuống hay đặt ở màn hình khóa khi nhấc ĐT lên thì nó vẫn mở màn hình lên..Trên Priv có chức năng này mà em dùng không được..nhấc lên máy vẫn tắt màn

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-09-2017, 08:15 PM
  2. Sử dụng tính năng "Xem tùy chỉnh" trong Hub trên BlackBerry Priv
    Bởi duhochanquocx3 trong diễn đàn Thảo luận chung về BlackBerry Android
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-09-2016, 03:32 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-08-2016, 11:19 PM
  4. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 28-07-2016, 07:16 PM
  5. Trả lời: 13