Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Priv bệnh lạ.

Bán con pp đi lên priv, ai dè về sạc được chục lần nó lăn quay ra ko sạc được nữa. được cái bệnh rất lạ là bất kì dây sạc nào cắm vào đều báo ngắt kết nối thiết bị ngay, duy chỉ cái dây cũ là sạc vào nhưng rất chậm, toàn thấy sạc qua nguồn cắm USB ( Trước đo vẫn nguồn AC) nên cắm 6-7h mới được 90% pin.
    Dù đưa đến quán bảo hành. Quán bảo do mình sạc nhiều sạc nên hỏng, ko bảo hành, mang quán sửa uy tín B3SHOP chủ cũng ko xác định được lỗi này. Đành vác về chấp nhận dùng ít, sạc nhiều. Quá trình sạc mày mò lại phát hiện ra điều lạ nữa là nếu cắm sạc, sạc chậm nhưng nếu cho đầu sạc vào miệng hoặc cắm xuống cốc nước sau thổi bay hết nc ở đầu sạc. Cắm vào sạc lại rất nhanh, tầm 2h30' là đầy pin. đo nguồn có khi lên max dòng (1.300mAh, đúng dòng sạc của priv). Rút ra cắm lại lại dòng tụt xuống 150-200mAh. Nó là như thế nào nhỉ. Hay máy nó khát nước )

Guest
    máy t-mobile của mình cũng đang dính lỗi.
    Hôm trước tự nhiên sập nguồn, cắm sạc thì hiển thị pin chấm than, stack charge nó lên nhưng báo pin từ 0% lên 100% luôn, sau máy lên nhưng báo không sạc
    Giờ sạc vào nhưng lại chập chờn, disconnect liên tục và không kết nối máy tính được
    ae có ai từng gặp lỗi này chưa, có phải lỗi pin không vậy?

Ghê vậy. Hic

Các Chủ đề tương tự

1. cho mình hỏi về màn hình của priv
    Bởi votovoto2929 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-05-2017, 03:18 PM
  2. Kiểm tra bảo hành Priv
    Bởi hoakhoisaigon trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-01-2017, 11:59 PM
  3. Priv ko cài đc myk+
    Bởi trong diễn đàn BlackBerry Priv