Kết quả 1 đến 8 của 8

nói chung là không đụng hàng.còn hiệu năng bình thường pin trâu cho game và YouTube liền tù ti. máy nóng. ko có đá nhiệm nhiều cuẳ sổ. ko có chia đôi màn hình ko có root. màn đẹp loa to.
    nói chúng xài cho nó la. còn ko thích độc la ban ko nên mua.

mình xài em này thích hơn ss ip và HTC. nmình từng xài qua. nhưng e này kiểu đang đẹp nhất. nen minh ko đổi đt nữa hihi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thắng priv đen
    mình xài em này thích hơn ss ip và HTC. nmình từng xài qua. nhưng e này kiểu đang đẹp nhất. nen minh ko đổi đt nữa hihi
    Tớ cũng thích dáng nó, nhưng chưa được xem tận mắt nên đang lăn tăn. Bạn dùng lâu chưa và trước bạn mua ở đâu vậy

Guest
    nguoi nhà ben mỹ mua cho bạn à. chỉ chán là ko root dc. màn hình xài cả hơn năm ko dán cũng kô trầy

Trích dẫn Gửi bởi thắng priv đen
    nguoi nhà ben mỹ mua cho bạn à. chỉ chán là ko root dc. màn hình xài cả hơn năm ko dán cũng kô trầy
    Thanks

Đã dùng và đang rất thích. Cầm ra ngoài ai cũng hỏi. Ai cũng mượn cầm thử vì lạ và đẹp. Máy nóng và không root được nên với người dùng Android từ thời kỳ Cupcake như mình hơi gò bó. Nhưng quen rồi sẽ rất ổn. Máy nặng, và to.

Bác ra Mobigo nhé. Không phải quảng cáo nhưng tất cả các điện thoại từ 2 - 3 năm trở lại đây mình mua cho mình/người nhà đều ở đây.

Trích dẫn Gửi bởi Alfie Allen
    Đã dùng và đang rất thích. Cầm ra ngoài ai cũng hỏi. Ai cũng mượn cầm thử vì lạ và đẹp. Máy nóng và không root được nên với người dùng Android từ thời kỳ Cupcake như mình hơi gò bó. Nhưng quen rồi sẽ rất ổn. Máy nặng, và to.

Bác ra Mobigo nhé. Không phải quảng cáo nhưng tất cả các điện thoại từ 2 - 3 năm trở lại đây mình mua cho mình/người nhà đều ở đây.
    Thanks!

Các Chủ đề tương tự

1. cho mình hỏi về màn hình của priv
    Bởi votovoto2929 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-05-2017, 03:18 PM
  2. Priv bệnh lạ.
    Bởi tuanluu024 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 26-02-2017, 10:11 PM
  3. Kiểm tra bảo hành Priv
    Bởi hoakhoisaigon trong diễn đàn BlackBerry Priv