Kết quả 1 đến 6 của 6
    Em chào cả nhà,
    E muốn mua 1 chú priv mà đang cân nhắc. Nhu cầu của e là dùng một phần công việc, chơi clash of clan và 1 số game nhẹ, chụp hình.
    Em nhờ các bác tư vấn dùm. Đặc biệt khoản chụp hình, nghe nói chụp thiếu sáng ko tốt, lưu ảnh lâu. Không biết phiên bản update phần mềm mới nhất có cải thiện gì không.
    Thỉnh thoảng e muốn chụp bé nhà e nên nhờ các bác review xem liệu camera so với ip6 thì thế nào ạ.
    Em cảm ơn

Cứ dính đến game thì không được ổn lắm vì nó sẽ bị nóng máy lắm bác

Thank bác. Rất thích e này nhưng mấy nhu cầu cơ bản mà ko ổn như mấy em khác thì nghe vẻ khó

bb priv đã gõ tiếng việt ngon lành chưa các bác? bàn phím lúc trượt lên gõ chán lắm ạ mà nhiều bác chế thế?

Trích dẫn Gửi bởi Tùng Nemo
    bb priv đã gõ tiếng việt ngon lành chưa các bác? bàn phím lúc trượt lên gõ chán lắm ạ mà nhiều bác chế thế?
    Bàn phím ngon, hỗ trợ Tiếng Việt lâu rồi mà bạn. Nói chung là ko khác gì gõ trên BB10

Trích dẫn Gửi bởi Tùng Nemo
    Thật ra cũng không phải là chán mà là hơi bất tiện mất công phải trượt lên làm máy khá dài (nhưng 1 khi mà trượt lên nhìn máy cực độc ...làm có đứa chăm chú nhìn ) với cái thao tác vuốt tiên đoán hay bị va phải cái phàn màn hinh trượt lên làm vuốt kh thoải mái cho lắm công thêm dãy phím trên cùng bấm hay bị va vào cái màn hình bên trên @@ chắc do ngón tay mình to

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 23-02-2016, 12:53 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-12-2015, 07:31 PM
  3. BlackBerry Priv về Việt Nam chậm hơn dự kiến
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-12-2015, 06:02 PM
  4. Bác nào dùng pin dung lượng cao của z10 cho ý kiến
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38