Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Guest
    BB Hub trên Android quá chuối so với BB10. Ai bị spam mail thì xác định luôn. Mà keyone ko biết có bị tróc lớp mạ không nữa!

Trích dẫn Gửi bởi Bốn Mắt
    BB Hub trên Android quá chuối so với BB10. Ai bị spam mail thì xác định luôn. Mà keyone ko biết có bị tróc lớp mạ không nữa!
    Hub đang hoàn thiện mà, giờ cũng đã đỡ hơn trước nhiều rồi. KEYone có đỉnh máy và bên dưới là nhựa mạ, chắc chắn sẽ bong ra theo thời gian, vấn đề là có dùng đến lúc nó bong hay không thôi, nếu không bị rớt, va quyệt thì vô tư cho tới lúc bán đi mua cái khác

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Hub đang hoàn thiện mà, giờ cũng đã đỡ hơn trước nhiều rồi. KEYone có đỉnh máy và bên dưới là nhựa mạ, chắc chắn sẽ bong ra theo thời gian, vấn đề là có dùng đến lúc nó bong hay không thôi, nếu không bị rớt, va quyệt thì vô tư cho tới lúc bán đi mua cái khác
    Xài classic từ lúc mua tới lúc bán vẫn chưa bị tróc viền nên em này cũng yên tâm. Dùng priv chưa chán và đợi giảm giá thêm tý nữa rồi quyết định

Trích dẫn Gửi bởi pham ngoc quyen
    Bác cho review hub với
    em còn chưa được sờ vào máy sao review cho bác đc đây

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Máy có hay bị nóng như Priv không luka?

P/S: vừa gọi mấy ông thương gia, đều báo KEYone "cháy hàng" , nên chưa theo chú được :P
    Khoẻ không em . Lâu quá rồi!
    KeyOne có thể gọi là chiếc điện thoại hoàn hảo cho những ai yêu thích Blackberry. Không còn phải lăn tăn phân vân gì nữa, tâm trạng mà người dùng mọi model trước đây của hãng đều có. Nếu như trước đây chúng ta, những người yêu thích Blackberry ít nhiều cảm thấy "bất hạnh" khi vì gắn bó mà phải hi sinh nhiều ưu điểm của các nền tảng khác, thì nay với KeyOne, sự mượt mà, kiểm soát hoàn toàn mang lại cảm giác yên tâm, mãn nguyện tuyệt đối gần như là "siêu thoát". Đó là cảm giác mà chúng ta, những người đã thủy chung, chờ đợi, chịu đựng nhiều năm qua đáng được hưởng.
    Trả lời riêng em: máy không hề nóng, dùng liên tục với bất cứ ứng dụng nào hay khi sạc. Những đánh giá trên đây của bạn chủ thớt là hoàn toàn chính xác và chưa đủ. Anh đang ở Rumani, KeyOne dễ mua từ tháng trước. Tháng 9 anh về, nếu em chưa mua được anh sẽ mua giúp. Tính ra tiền mình khoảng 15.5 triệu. Chúc em mọi điều tốt lành!

Bác ơi camera thế nào ạ? Chất lượng ảnh, khả năng lấy nét, tốc độ chụp và lưu ảnh? Em cần cái cam tốt ạ

Trích dẫn Gửi bởi gihu
    Bác ơi camera thế nào ạ? Chất lượng ảnh, khả năng lấy nét, tốc độ chụp và lưu ảnh? Em cần cái cam tốt ạ
    Trước đây thì mình không dám so sánh camera của BlackBerry với điện thoại khác, nhưng với KEYone thì có thể so sánh được rồi Mình ít chụp ảnh nhưng camera KEYone rất tốt, lấy nét nhanh, hình ảnh trung thực và chụp ánh sáng tối, đêm rất ổn. Bạn có thể xem một số so sánh ở đây: http://www.talkandroid.com/314165-camera-shootout-blackberry-keyone-vs-oneplus-3t-vs-iphone-7/
    Hoặc vào đây xem chia sẻ ảnh chụp của KEYone:
    https://forums.crackberry.com/black...-your-photos-taken-blackberry-keyone-1106743/

Trích dẫn Gửi bởi Mai Duong Toan
    Khoẻ không em . Lâu quá rồi!
    KeyOne có thể gọi là chiếc điện thoại hoàn hảo cho những ai yêu thích Blackberry. Không còn phải lăn tăn phân vân gì nữa, tâm trạng mà người dùng mọi model trước đây của hãng đều có. Nếu như trước đây chúng ta, những người yêu thích Blackberry ít nhiều cảm thấy "bất hạnh" khi vì gắn bó mà phải hi sinh nhiều ưu điểm của các nền tảng khác, thì nay với KeyOne, sự mượt mà, kiểm soát hoàn toàn mang lại cảm giác yên tâm, mãn nguyện tuyệt đối gần như là "siêu thoát". Đó là cảm giác mà chúng ta, những người đã thủy chung, chờ đợi, chịu đựng nhiều năm qua đáng được hưởng.
    Trả lời riêng em: máy không hề nóng, dùng liên tục với bất cứ ứng dụng nào hay khi sạc. Những đánh giá trên đây của bạn chủ thớt là hoàn toàn chính xác và chưa đủ. Anh đang ở Rumani, KeyOne dễ mua từ tháng trước. Tháng 9 anh về, nếu em chưa mua được anh sẽ mua giúp. Tính ra tiền mình khoảng 15.5 triệu. Chúc em mọi điều tốt lành!
    Đọc review của anh thấy hay quá, 1 fan BB thứ thiệt đây rồi...

Hai điểm hài lòng nhất của em là :
    1. Pin trâu : với nhu cầu của em thì em nó trụ được 2 ngày. Quá tuyệt vời
    2. Màn hình đẹp,hiển thị sắc nét. Xem JAV nét căng

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry KEYone có bản cập nhật bảo mật tháng 9/2017 mã AAO472
    Bởi nhiduong trong diễn đàn Hệ điều hành BlackBerry Android
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 26-09-2017, 04:33 PM
  2. BlackBerry KEYone 'cháy hàng' tại Nhật Bản
    Bởi danglamgiK3 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 11