Kết quả 1 đến 8 của 8
    Chào các bạn, mình đang cài đặt một số phần mềm BlackBerry trên android 6.0 như Hub+ Services , keyboard . Mình có vài vấn đề như này :
    Hiện tại mình muốn thêm các tài khoản của phần mềm hãng thứ 3 như zalo, Skype, Messenger vào Hub.
    Thứ hai nữa là không thấy Hub thông báo có tin mới.. Vào Hub mới thấy thông báo mới , cái này hơi bất tiện.
    Bạn nào am hiểu thì chỉ mình với.
    Cảm ơn các bạn đã đọc tin.

Không có tùy chọn cài đặt app nào vào Hub nhé, mà do BB họ làm chứ không phải người dùng.

Có lẽ bạn cài thiếu nên mới không có thông báo, cài đủ cả BlackBerry Services nhé.

Guest
    Cái thứ nhất thì sống chung với lũ thôi vì muốn thêm các app bên thứ 3 vô hub thì BlackBerry phải làm việc với các bên phát triển app đó thì mới tích hợp thông báo vô hub dc
    Còn cái thứ 2 có thể ứng dụng hub hoạt động không ổn định :v

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi 3d19201080
    Cài không đủ thôi, trên Priv không hề có vấn đề gì. Khả năng lớn là bạn ấy chưa cài BlackBerry Services.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Cài không đủ thôi, trên Priv không hề có vấn đề gì. Khả năng lớn là bạn ấy chưa cài BlackBerry Services.
    Có phải là cái Hub + Services không bác. Cái này mới update nên em cài rồi mà. Xong nó mới cho cài BlackBerry Hub vào ấy chứ.

Trích dẫn Gửi bởi guntx
    Có phải là cái Hub + Services không bác. Cái này mới update nên em cài rồi mà. Xong nó mới cho cài BlackBerry Hub vào ấy chứ.
    Không, mình nói rõ là BlackBerry Services rồi mà. Và đó chỉ là phỏng đoán thôi, vì mình chỉ xài Priv, chưa xài máy Android khác

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Không, mình nói rõ là BlackBerry Services rồi mà. Và đó chỉ là phỏng đoán thôi, vì mình chỉ xài Priv, chưa xài máy Android khác
    Em cài lại toàn bộ rồi. Giờ thông báo đã hiện ra nhưng BBM không có trong Hub bác ạ.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi 3d19201080
    Cái thứ nhất thì sống chung với lũ thôi vì muốn thêm các app bên thứ 3 vô hub thì BlackBerry phải làm việc với các bên phát triển app đó thì mới tích hợp thông báo vô hub dc
    Priv dùng ổn định không bạn. Viber chạy mượt không

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 279
    Bài viết cuối: 27-09-2017, 09:02 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 21-10-2013, 02:44 PM
  3. Android runtime Jelly Bean (4.2.2) cho OS 10.2 đã hỗ trợ ẩn thanh Android bar bên dưới
    Bởi nguyenkimngan130 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-09-2013, 11:47 PM
  4. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 10-12-2011, 07:29 PM
  5. e-Mobile Android - Chút hương vị Android ngay trên Blackberry
    Bởi datnenkimoanh trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 14-08-2011, 07:49 AM