Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 60
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi luka
    Bạn dùng đc 2 ngày cơ à, chia sẻ ít kinh nghiệm đi, mình chỉ cầ đủ 1 ngày là ngon rồi
    Thực tế là mình đi làm nhưng trong lúc làm không dùng đt, chủ yếu là trưa và tối. Kinh nghiệm đơn giản: OS mới nhất; k quá nhiều apps tự động chay; tắt GPS, tắt 3G + tiết kiệm pin khi k dùng. Ngoài ra Màn hình để 50%, auto dim.
    Thi thoảng lỗi thì check ra là cái mục không khoá màn hình bị bật suốt. k để ý là tốn pin lắm.

Guest
    Độ sáng thích nghi nhé

Trích dẫn Gửi bởi datxmen
    Chế độ ánh sáng môi trường nó nằm đâu vậy bạn, mình tìm trong display ko có

Độ sáng thích nghi nhé

Trích dẫn Gửi bởi datxmen
    Chế độ ánh sáng môi trường nó nằm đâu vậy bạn, mình tìm trong display ko có

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi d7293
    Độ sáng thích nghi nhé
    À, cái đấy mình tick chọn rồi, nhưng mà ra nắng màn hình vẫn kém lắm.

Trích dẫn Gửi bởi d7293
    Độ sáng thích nghi nhé
    À, cái đấy mình tick chọn rồi, nhưng mà ra nắng màn hình vẫn kém lắm.

Trích dẫn Gửi bởi d7293
    Mình thì 2 ngày sạc 1 lần. Nhưng vì đêm sạc nên hôm sau lại 100,%
    Wow! bạn cho mình hỏi chút nhé! Bạn đã thử test để push mail về khi sóng yếu chưa? Giống như khi BB10 đang ở EDGE đó. Mình làm việc ngoài biển nên mất 3G là chuyện thường nhưng BB10 hoặc BBOS nói chung là push mail cực khỏe và mình luôn là người có mail trước các bộ phận khác. Đối với mình thì kể cả là BB Android cũng được, không sao cả miễn là nó vẫn có cái legacy của BB10 và BBOS build-in trên đó.
    Bạn test giúp nhé hoặc hỏi bạn bè xem thế nào nhé. Mình đang dùng Z30 và nếu Argon mà OK thì mình cân nhắc. Thanks bạn nhiều!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi d7293
    Mình thì 2 ngày sạc 1 lần. Nhưng vì đêm sạc nên hôm sau lại 100,%
    Wow! bạn cho mình hỏi chút nhé! Bạn đã thử test để push mail về khi sóng yếu chưa? Giống như khi BB10 đang ở EDGE đó. Mình làm việc ngoài biển nên mất 3G là chuyện thường nhưng BB10 hoặc BBOS nói chung là push mail cực khỏe và mình luôn là người có mail trước các bộ phận khác. Đối với mình thì kể cả là BB Android cũng được, không sao cả miễn là nó vẫn có cái legacy của BB10 và BBOS build-in trên đó.
    Bạn test giúp nhé hoặc hỏi bạn bè xem thế nào nhé. Mình đang dùng Z30 và nếu Argon mà OK thì mình cân nhắc. Thanks bạn nhiều!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vosivinh
    Cơ chế Push Mail bên Android khác hay sao ý, bạn xem bài phân tích về BIS sẽ rõ. Mình nhớ k lầm thì server của BBOS vs BB10 là khác nhau, nhưng đều chạy từ máy chủ về, còn của Android là Pull mail. Có nghĩa là khéo về. Để mình test xem sao

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi luka
    Chán priv rồi, chỉ mong cài đc bb10 cho Priv thì tốt, chayh Android ngày sạc 2 lần
    Bạn thử coi con xiaomi redmi note 3 pro đi, điểm antutu 7600, priv chỉ hít khói với 4500. Pin của note 3 pro 4000mA dùng dc 24h lận. Mình đang dùng mới thấy ko có gì để nói. Trước cũng nhăm nhe Priv, nhưng giờ sang xiaomi rồi mới thấy mình may mắn ko lấy Priv!

Sent from my Redmi Note 3 using Tapatalk

Priv ổn hơn đó bạn

Sent from my F-01F using Tapatalk

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Thảo luận] 10 lý do không nên dùng ốp lưng điện thoại
    Bởi langkhach02 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-09-2016, 04:44 PM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 17-11-2015, 08:07 PM
  3. [Thảo luận] Có nên mua bb 9900 trong thời điểm hiện tại?
    Bởi PROTCKXU9283 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 09-01-2015, 06:52 AM
  4. [Thảo luận] BlackBerry có nên sản xuất Smartwatch
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-09-2013, 08:56 PM
  5. [THẢO LUẬN] Liệu có nên dùng BIS không các bác?
    Bởi dungtrandk1 trong diễn đàn Những người dùng BIS/BES
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 30-05-2012, 02:30 PM