Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 100
    Trích dẫn Gửi bởi newcommer
    Chắc bác là doanh nhân? Em culi đang thất nghiệp đây, doanh nghiệp bác có cần bảo vệ hay bốc vác không cho em xin 1 chân nhé. Thanks!
    Bác gửi cv cho e nha!

Bài như thế này ở đây mình nghĩ hoàn toàn hợp lý, nó đem đến cái nhìn khách quan cho ai đó có ý định mua DTEK60, khi có thể so sánh với 2 chiếc kia, để có thể cân nhắc nên mua Dtek60 hay mua iPhone hoặc Pixel.

Chỉ ai có đầu óc đen tối, tư tưởng đố kỵ mới nghĩ bài này để nâng DTEK60 lên thôi
    Bác nói quá chuẩn, thanks

Trích dẫn Gửi bởi KelvinPham
    Vô diễn đàn BB xong hỏi câu này, thấy có gì đó hơi sai sai. À...mà thôi )
    Vì bạn hiểu sai nên tưởng nó "sai sai" thôi.

Trích dẫn Gửi bởi navy.seal
    Khác mỗi cái giá. Kotex tuổi gì mà đòi cùng mâm với iphone 7plus
    Bác có thể nói rõ hơn được không? Anh em mù mờ chẳng hiểu ý bác xếp mâm theo tiêu chí gì.

Trích dẫn Gửi bởi navy.seal
    Khác mỗi cái giá. Kotex tuổi gì mà đòi cùng mâm với iphone 7plus
    Một thanh niên trẻ trung đang cào bàn phím! Tuổi!

Dùng j là do sở thích cá nhân, lấy mốc so sánh là để thấy mặt tốt mặt xấu mang đến cái nhìn khách quan mà lại có lợi cho người tiêu dùng như bạn như tôi .ip7vs pix tự dưng đc BlackBerry lấy làm danh giới để so sánh. Sao các bác cứ...

Một bài viết không làm nổi bật được sự giá trị của cái tên DTEK. Nếu chỉ đưa ra một cái bảng so sánh cấu hình cứng rồi bảo bạn chọn đi, thì có lẽ người làm ra cái bài này và cả người dịch nó đã không làm được việc mang đến cho người dùng BlackBerry được cái nhìn thật sự đâu là giá trị để DTEK làm lên khác biệt trong thế giới Android.
    Mình sẽ không mua bất kỳ cái nào trong số trên mà vẫn tiếp tục sử dụng BB10. Nhưng, trước hết người đang bài nên viết có chiều sâu chút để mọi người hiểu hơn cái tên DTEK chứ đừng chỉ mang các cái chỉ số cứng ra để đánh giá BlackBerry.
    Riêng với BlackBerry mình luôn ưu tiên BB10 vì như anh đính kèm để các bạn thấy. Nó là lựa chọn mà các máy ỊPhone hay Android chưa thể thay thế với cá nhân mình.

Với giá 11tr thì mình sẽ chọn DTek60

Vì đều là android nên mình sẽ chọn Pixel, cũng đã vote vào pixel rồi. Mình không cần đến cái bảo mật quá khủng của Dtek, cũng không thích xài iOs, mà về android thì chắc chắn Pixel sẽ được google hỗ trợ lâu dài nhất rồi. Đứng trên quan điểm người tiêu dùng chứ không đứng trên quan điểm fan blackberry.

Nếu dtek 60 mà 2 sim thì kiểu gì cũng làm 1 em!

Thay vì nói mấy câu vớ vẩn này thì bạn nói mấy câu "vùi dập" BlackBerry còn hay hơn.

Bài như thế này ở đây mình nghĩ hoàn toàn hợp lý, nó đem đến cái nhìn khách quan cho ai đó có ý định mua DTEK60, khi có thể so sánh với 2 chiếc kia, để có thể cân nhắc nên mua Dtek60 hay mua iPhone hoặc Pixel.

Chỉ ai có đầu óc đen tối, tư tưởng đố kỵ mới nghĩ bài này để nâng DTEK60 lên thôi
    Sao lại vớ vấn, tại sao tôi phải vùi dập DTEK60 làm gì, tôi được cái gì nếu tôi làm điều đó.
    Gọi là tư tưởng đố kỵ thì tôi đố kỵ Dteck60 với cái gì?
    Xin thưa cụ gọi là đố kỵ nếu có nếu như tôi là nhà sản xuất 1 sản phẩm nào đó cạnh tranh với Dtek60 mà Dteck60 bán được ầm ầm còn tôi thì không bán được.
    Cụ xem điều đó có xảy ra không

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi trunglev
    Một bài viết không làm nổi bật được sự giá trị của cái tên DTEK. Nếu chỉ đưa ra một cái bảng so sánh cấu hình cứng rồi bảo bạn chọn đi, thì có lẽ người làm ra cái bài này và cả người dịch nó đã không làm được việc mang đến cho người dùng BlackBerry được cái nhìn thật sự đâu là giá trị để DTEK làm lên khác biệt trong thế giới Android.
    nThực tế mà nói, nếu viết theo ý bạn thì bài viết nó sẽ dài lê thê và hầu hết mọi người sẽ ngại đọc. Rồi cũng sẽ chỉ tập trung nhìn qua các con số thôi. Và thực tế tiếp theo, các bài viết về DTEK đã có nhiều rồi, các bài viết về iPhone 7 Plus hay Pixel XL còn nhiều hơn nữa, người dùng Internet chắc chắn không ai là không biết Google để có thể tìm đọc. Và khi đọc những bài viết về iPhone ở các trang khác sẽ "khách quan" hơn là đọc ở đây, vì không ít người sẽ nghĩ là ở trang BB mà viết về mấy cái kia kiểu gì chả "dìm hàng"

Nên bài này mục đích là đưa ra các con số, cái mà mọi người chỉ dễ dàng đánh giá khi nó ở cạnh nhau chứ không thì khó mà so sánh được. Những cái khác mọi người tìm hiểu thêm, rồi chia sẻ quan điểm, đánh giá của mình ở đây. Anh em đi trước đánh giá cho anh em sau tham khảo, chia sẻ thôi mà

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry 'Mercury' có cảm biến camera giống Google Pixel
    Bởi 250910aaban trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-01-2017, 10:25 AM
  2. DTEK60 là 1 trong 5 đối thủ của iPhone 7 tại Việt Nam
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 15-11-2016, 11:09 PM
  3. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-10-2016, 06:00 PM
  4. BlackBerry Passport vs iPhone 6 - Bạn sẽ mua chiếc điện thoại nào?
    Bởi dautudongian trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 219
    Bài viết cuối: 26-09-2014, 12:41 PM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 16-09-2012, 11:01 AM