Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Đầu tháng 8, BlackBerry đã giới thiệu gói dịch vụ Hub+ Suite cho phép người dùng các thiết bị Android khác không phải của BlackBerry có thể sử dụng các ứng dụng mà BlackBerry phát triển cho Priv và DTEK50 của họ. Khi đó, người dùng Android Marshmallow có thể dùng thử miễn phí Hub+ trong vòng 30 ngày với các ứng dụng Hub, Calendar và Password Keeper.

Hôm nay, cùng với việc BlackBerry Hub, Keyboard, Calendar và nhiều ứng dụng cho Android khác được cập nhật, BlackBerry cũng mở rộng gói dịch vụ Hub+ Suite thêm nhiều ứng dụng nữa gồm: Contacts, Tasks, Device Search, Notes, và Launcher. Tất cả các ứng dụng này cũng cho phép người dùng sử dụng miễn phí trong vòng 30 ngày. Sau đó có thể vẫn tiếp tục dùng nhưng sẽ có hiện quảng cáo, hoặc người dùng có thể đăng ký gói thuê bao 0.99$/tháng để không hiện quảng cáo.

Ngoài ra, Hub+ Suite cũng hỗ trợ cả các thiết bị chạy Android 5.0 Lollipop và các thiết bị chạy Android 6.0 có độ phân giải màn hình thấp hơn. Tuy nhiên, Hub+ suite yêu cầu thiết bị phải có cấu hình từ 2GB RAM trở lên, và không hỗ trợ Tablets.

Những người dùng Android từ 5.0 trở lên có thể trải nghiệm BlackBerry Hub+ ngay từ bây giờ. Mở Google Play Store và tìm kiếm BlackBerry Hub, tải về ứng dụng BlackBerry Hub+ Services. Sau khi cài đặt xong, mở ứng dụng Hub+ Services và chọn mục "Apps by BlackBerry" để cài đặt các ứng dụng mà bạn muốn sử dụng.
    Theo: CrackBerry

Trích dẫn Gửi bởi huytuan
    Mình down trên trang chủ nó đòi 6.0, bạn có file apk k?
    Thử lại link này xem bạn. Mình dùng Xiaomi note 3 pro Android 5.1 vẫn chạy ngon, telex ngon lành lắm
    https://drive.google.com/a/gdrive.xyz/file/d/0B158IuzEI-GEMWxnLVFpc015VnM/view?usp=sharing

Trích dẫn Gửi bởi huytuan
    Mình down trên trang chủ nó đòi 6.0, bạn có file apk k?
    Thử lại link này xem bạn. Mình dùng Xiaomi note 3 pro Android 5.1 vẫn chạy ngon, telex ngon lành lắm
    https://drive.google.com/a/gdrive.xyz/file/d/0B158IuzEI-GEMWxnLVFpc015VnM/view?usp=sharing

Trích dẫn Gửi bởi mr.trung9999
    Chứng tỏ chủ topic kém quá nhỉ
    Ko hẳn đâu bạn, do họ đọc thiếu thôi á.

"
    We initially launched Hub+ as a free trial on Android Marshmallow, with only the Hub, Calendar, and Password Keeperavailable. Today, we are happy to announce the remainder of our productivity suite (Contacts, Tasks, Device Search, Notes, and Launcher) is now available to Android users for a free 30-day trial period and for just 99 cents a month.*

The BlackBerry Hub, Calendar, Password Keeper, and Launcher will continue to be available as part of a free, ad-supported offering."

Trích dẫn Gửi bởi mr.trung9999
    Chứng tỏ chủ topic kém quá nhỉ
    Ko hẳn đâu bạn, do họ đọc thiếu thôi á.

"
    We initially launched Hub+ as a free trial on Android Marshmallow, with only the Hub, Calendar, and Password Keeperavailable. Today, we are happy to announce the remainder of our productivity suite (Contacts, Tasks, Device Search, Notes, and Launcher) is now available to Android users for a free 30-day trial period and for just 99 cents a month.*

The BlackBerry Hub, Calendar, Password Keeper, and Launcher will continue to be available as part of a free, ad-supported offering."

Có ai bị quảng cáo rồi ko, quảng cáo nó sẽ hiện như thế nào, ở những app nào. Dùng bộ của Coban có bị quảng cáo ko nhỉ?

Gửi từ Redmi Note 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Có ai bị quảng cáo rồi ko, quảng cáo nó sẽ hiện như thế nào, ở những app nào. Dùng bộ của Coban có bị quảng cáo ko nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi xuanquyenz13301

Quảng cáo kiểu bbm nhé a.

Bộ colbat sẽ ko dùng đc.

App như e nói ở comment trc: hub, calendar, pákểpe, launcher đc xài free có quảng cáo. Ông a h chuyển Android lun ròi ah

Trích dẫn Gửi bởi xuanquyenz13301

Quảng cáo kiểu bbm nhé a.

Bộ colbat sẽ ko dùng đc.

App như e nói ở comment trc: hub, calendar, pákểpe, launcher đc xài free có quảng cáo. Ông a h chuyển Android lun ròi ah

Hic. Quảng cáo kiểu popup thì ko ổn, vướng mắt người dùng

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Rò rỉ] Hình ảnh BlackBerry Productivity Suite chạy trên BlackBerry Venice
    Bởi vanquyet1991 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-08-2015, 11:28 AM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 04-03-2015, 11:07 AM
  3. BlackBerry sẽ ra mắt eBBM Suite cho khách hàng doanh nghiệp
    Bởi nhiduong trong diễn đàn Tin tức BlackBerry