Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60
    Đầu tháng 8, BlackBerry đã giới thiệu gói dịch vụ

Hub+ Suite cho phép người dùng các thiết bị

Android khác không phải của BlackBerry có thể sử dụng các ứng dụng mà BlackBerry phát triển cho Priv và DTEK50 của họ. Khi đó, người dùng Android Marshmallow có thể dùng thử miễn phí Hub+ trong vòng 30 ngày với các ứng dụng

Hub,

Calendar và

Password Keeper.

Hôm nay, cùng với việc BlackBerry Hub, Keyboard, Calendar và nhiều ứng dụng cho Android khác được cập nhật, BlackBerry cũng mở rộng gói dịch vụ Hub+ Suite thêm nhiều ứng dụng nữa gồm: Contacts,

Tasks, Device Search,

Notes, và Launcher. Tất cả các ứng dụng này cũng cho phép người dùng sử dụng miễn phí trong vòng 30 ngày. Sau đó có thể vẫn tiếp tục dùng nhưng sẽ có hiện quảng cáo, hoặc người dùng có thể đăng ký gói thuê bao 0.99$/tháng để không hiện quảng cáo.

Ngoài ra, Hub+ Suite cũng hỗ trợ cả các thiết bị chạy Android 5.0 Lollipop và các thiết bị chạy Android 6.0 có độ phân giải màn hình thấp hơn. Tuy nhiên, Hub+ suite yêu cầu thiết bị phải có cấu hình từ 2GB RAM trở lên, và không hỗ trợ Tablets.

Những người dùng Android từ 5.0 trở lên có thể trải nghiệm BlackBerry Hub+ ngay từ bây giờ. Mở Google Play Store và tìm kiếm BlackBerry Hub, tải về ứng dụng BlackBerry Hub+ Services. Sau khi cài đặt xong, mở ứng dụng Hub+ Services và chọn mục "Apps by BlackBerry" để cài đặt các ứng dụng mà bạn muốn sử dụng.
    Theo: CrackBerry

Guest
    App keyboard chính chủ vẫn chưa có nhỉ. Kết nhất app đó

Trích dẫn Gửi bởi kinekun
    App keyboard chính chủ vẫn chưa có nhỉ. Kết nhất app đó
    Sao lại chưa có, có ngay từ đầu mà bạn, và nó cũng đã hỗ trợ gõ Tiếng Việt Telex từ lâu lắm rồi. Gõ không khác gì trên BB10.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Sao lại chưa có, có ngay từ đầu mà bạn, và nó cũng đã hỗ trợ gõ Tiếng Việt Telex từ lâu lắm rồi. Gõ không khác gì trên BB10.
    À, app Keyboard cho máy Android khác ấy. Chứ cho các máy của BB thì chắc chắn có ngay từ đầu mà

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    À, app Keyboard cho máy Android khác ấy. Chứ cho các máy của BB thì chắc chắn có ngay từ đầu mà

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    khác nhiều nhé bạn, mình đang dùng PRIV đây, không thể bật Caps lock rồi viết có dấu được,
    Ví dụ 1: Xin chào thì OK, nhưng XIN CHÀO thì nó thành XIN CHAOF. Nhỉ thành NHIR,......

Không hiểu sao bb không bán luôn phần mềm DTEK50 các cụ nhỉ
    Cái đó mà bán em nghĩ nhiều người sẽ mua

Trích dẫn Gửi bởi d7293
    khác nhiều nhé bạn, mình đang dùng PRIV đây, không thể bật Caps lock rồi viết có dấu được,
    Ví dụ 1: Xin chào thì OK, nhưng XIN CHÀO thì nó thành XIN CHAOF. Nhỉ thành NHIR,......
    CHẮC MỖI CÁI ĐÓ THÔI, mà mình ít khi dùng nên không để ý. Nhưng nó gợi ý mình vuốt lên là được kìa

BB giờ dần đi theo người tình "mềm" mại, để lại những gì "cứng" cáp phía sau lưng =((

Trích dẫn Gửi bởi tungquyen
    Không hiểu sao bb không bán luôn phần mềm DTEK50 các cụ nhỉ
    Cái đó mà bán em nghĩ nhiều người sẽ mua
    BlackBerry họ bán cái phần gọi là Productivity Suite thôi, những cái về Security họ không bán đâu.

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Rò rỉ] Hình ảnh BlackBerry Productivity Suite chạy trên BlackBerry Venice
    Bởi vanquyet1991 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-08-2015, 11:28 AM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 04-03-2015, 11:07 AM
  3. BlackBerry sẽ ra mắt eBBM Suite cho khách hàng doanh nghiệp
    Bởi nhiduong trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-02-2014, 04:24 PM