Kết quả 1 đến 7 của 7
    Từ khi ra mắt Priv, BlackBerry đã đưa

Hub lên nền tảng Android, và dần dần bổ sung các tính năng cho nó cũng như tích hợp thêm ngày càng nhiều các ứng dụng phổ biến vào Hub. Một bản cập nhật mới cho dịch vụ Hub+ Services trên Android đã được tích hợp thêm vào 2 ứng dụng OTT là

Line và

WeChat. Hiện tại mới chỉ cung cấp cho các beta testers nên người dùng phổ thông có thể cần chờ vài ngày để có thể cập nhật chính thức từ Google Play.

Nếu ai đã nhận được bản cập nhật này thì chia sẻ xem các ứng dụng mới được tích hợp vào hoạt động thế nào nhé
    • Download BlackBerry Hub+ Services from Google Play
    Theo: CrackBerry

View more random threads:

BB10 thì đã có wechat trên hub lâu rồi

Đã ai dùng BBM trên Android thì cho mình hỏi cách restore BBM chat history trên các máy Android với. Mỗi lần mình chuyển tài khoản sang máy Android khác nhau thì đều không restore được. Chỉ có danh sách bạn bè trên BBM thì được chứ nội dung chat thì hoàn toàn trống trơn.

Trích dẫn Gửi bởi kurt80
    Đã ai dùng BBM trên Android thì cho mình hỏi cách restore BBM chat history trên các máy Android với. Mỗi lần mình chuyển tài khoản sang máy Android khác nhau thì đều không restore được. Chỉ có danh sách bạn bè trên BBM thì được chứ nội dung chat thì hoàn toàn trống trơn.
    Trên BlackBerry 10 cũng như trên Android cụ à. Ko có restore đc chat history.

Cái này có vẻ hay ho đấy...........................

Trích dẫn Gửi bởi harrybb
    Vậy à mình vừa hỏng cái Q10, chuyển sang Android không restore được nên cứ nghĩ Android ko cho restore còn BB10 thì thoải mái. Mình thấy có mục tự động lưu mà chưa thử trên BB10 lần nào.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi harrybb
    Vậy à mình vừa hỏng cái Q10, chuyển sang Android không restore được nên cứ nghĩ Android ko cho restore còn BB10 thì thoải mái. Mình thấy có mục tự động lưu mà chưa thử trên BB10 lần nào.

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry Hub+ Services cập nhật, tích hợp thêm Google Hangout vào Hub
    Bởi hoangchau86 trong diễn đàn Phần mềm cho Android
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-05-2017, 04:02 PM
  2. BlackBerry Hub+ Services cập nhật trên Beta Zone
    Bởi thietkewebthachthat trong diễn đàn Phần mềm cho Android
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-11-2016, 04:41 PM
  3. BlackBerry Services cập nhật phiên bản mới trên Google Play
    Bởi quach ha trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 3