Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

BlackBerry vừa cho cập nhật đồng loạt hầu như tất cả các ứng dụng của họ trên nền tảng

Android. Lần cập nhật này, ngoài việc sửa lỗi và cải thiện hiệu năng, BlackBerry cũng thêm một số tính năng mới cho

Hub,

Contacts cũng như thay đổi giao diện cho

Productivity Tab để dễ sử dụng hơn.

Hôm nay, chúng tôi vui mừng thông báo các bản cập nhật cho tất cả thiết bị BlackBerry Android, bao gồm PRIV, DTEK50 và DTEK60 (và các thiết bị sắp tới). Các ứng dụng đã sẵn sàng để tải về trên Google Play. Bản cập nhật này hoàn toàn thay đổi giao diện của Productivity Tab làm cho nó trở nên sạch hơn và thân thiện hơn. Nó cũng thêm chức năng Quick Triage mới (như Trả lời Tất cả và Xoá) cho các mục trong Hub và các Quick Action mới cho các mục trong Danh bạ (như Gọi điện, SMS, Email).
    Các bạn check update trên Play Store, hoặc click vào link sau để cập nhật nhé
    • BlackBerry Calendar
    • BlackBerry Device Search
    • BlackBerry Hub
    • BlackBerry Keyboard
    • BlackBerry Launcher
    • BlackBerry Notable
    • Contacts by BlackBerry
    • DTEK by BlackBerry
    • BlackBerry Hub+ Services
    • Download BlackBerry Productivity Tab

Cập nhật keyboard trên Xperia Z2 và không gõ được tiếng Việt Gõ aa không ra â nữa. Dùng từ gợi ý thì vẫn được. Có ai bị giống mình không?

Trích dẫn Gửi bởi telelove
    Cập nhật keyboard trên Xperia Z2 và không gõ được tiếng Việt Gõ aa không ra â nữa. Dùng từ gợi ý thì vẫn được. Có ai bị giống mình không?
    mình dùng priv vẫn gõ đc bt... bạn update cả bb luncher luôn xem còn lỗi ko?

Telex vẫn ngu như ngày nào, chat/comment qua FB Lite thì tự viết hoa kiểu Caps lock.
    hi vọng như Unikey là ngon,

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Hồ Xuân Tiến
    mình dùng priv vẫn gõ đc bt... bạn update cả bb luncher luôn xem còn lỗi ko?
    Thường các apps của BB sẽ phụ thuộc vào BlackBerry Hub+ Services chứ không phải launcher đâu, nên có thể bạn telelove cần update cái đó.

Guest
    Mình update cả hub Service rồi mà typing bực mình quá. Soạn mail tức điên người >.<

Làm nào hạ xuống được không nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi telelove
    Giống mình, phải cài bản cũ mới gõ TELEX dc

Ai bị lỗi TELEX, down bản 2.5.0 nhé, bản 2.5.1 vẫn bị.
    https://www.mycloud.ch/s/#SD357A0E6981D57A193EFEA7AA8DFD24E218257E855C9133B 4DDE5DB0D274601/latest/

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Thường các apps của BB sẽ phụ thuộc vào BlackBerry Hub+ Services chứ không phải launcher đâu, nên có thể bạn telelove cần update cái đó.
    Keyboard thường thì không phụ thuộc vào BlackBerry service bác ạ. Anyway em vẫn update hết và vẫn ko đc

Trích dẫn Gửi bởi xuanquyenz133
    Ai bị lỗi TELEX, down bản 2.5.0 nhé, bản 2.5.1 vẫn bị.
    https://www.mycloud.ch/s/#SD357A0E6981D57A193EFEA7AA8DFD24E218257E855C9133B 4DDE5DB0D274601/latest/
    Cảm ơn bác. Em đã down bản này và dùng ổn. Bản lỗi kia thì em đã phát hiện ra là gõ kiểu dieenx ddanf xong xoá 1 ký tự cuối đi type lại thì ra chữ đúng. Anyway dùng bản 2.5 theo bác cho xong rồi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry phát hành phiên bản cập nhật tháng 8/2017 cho các thiết bị BlackBerry Android
    Bởi lh0913081135 trong diễn đàn Hệ điều hành BlackBerry Android
    Trả lời: 98
    Bài viết cuối: 19-09-2017, 09:48 PM
  2. BlackBerry phát hành bản cập nhật Tháng 2/2017 cho các thiết bị Android
    Bởi trong diễn đàn Hệ điều hành BlackBerry Android
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 09-02-2017, 11:25 AM
  3. BlackBerry cân nhắc khả năng ra mắt thiết bị Android thứ 2 trong năm 2016
    Bởi May2205 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 07-01-2016, 02:01 PM
  4. 99% chương trình độc hại nhắm vào thiết bị Android